Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
ôi quả là những cao nhân xin cho phỏng vấn thêm là khi các anh chị mới bắt đầu vào thì speed khoảng bao nhiu ạ và làm bao lâu thì các anh chị đạt được một trình độ khủng thế này ạ. Xin cho em út biết để có căn bản mà noi theo ạ

Tốc độ gõ tiếng anh mình 40wpm. khi cạp thì dc có hơn 10 wpm =)) (tại cạp chưa quen, khoãng 960code/h)

Trong khi đó có nhiều người gõ ~ 160 wpm (gấp 4 lần mình), nếu mà họ cạp thì sao nhỉ ??? http://play.typeracer.com/

vậy mức 1k6 của bạn trên đâu có gì lạ

cái phần bonus của kolo có cách tính nào chính xác ko các bạn. Nó sẽ trừ code như thế nào đây. và khi nào mới bắt đầu trừ :(

bạn phải gõ thường xuyên ..........1 ngày cơ 1000 code mỗi acc hay tùy thuộc vào % bonus.
nếu 1 ngày bạn không gõ thì nó sẻ trừ bớt code khi đó sẽ xuống %

kolo mỗi ngày mình làm có 7k code ah` .ko biết lấy 7k đó so với pix và qlink thì bao nhiêu 'vnd' ha :binhsua117::binhsua117:
chắc fan của kolo đây mà ............mổi ngày 6$ thì chắc cậu là top võ lâm cao thủ của nó đây mà . you là 'genarator' 180$ tháng ah`

Đấy như ở trên có cậu 2k7/h kìa , mình nói thật mỗi ngày mình làm 5$ thế thôi ko quan tâm gõ bao nhiêu code ! làm 5$ còn lại bảo dưỡng sức khỏe không ham hố !

Tốc độ gõ tiếng anh mình 40wpm. khi cạp thì dc có hơn 10 wpm =)) (tại cạp chưa quen, khoãng 960code/h)

Trong khi đó có nhiều người gõ ~ 160 wpm (gấp 4 lần mình), nếu mà họ cạp thì sao nhỉ ??? http://play.typeracer.com/

vậy mức 1k6 của bạn trên đâu có gì lạ

cái phần bonus của kolo có cách tính nào chính xác ko các bạn. Nó sẽ trừ code như thế nào đây. và khi nào mới bắt đầu trừ :(
Tg bac dua web nào.bác lên google serch công cu auto typle di rùi bit muốn tốc bao nhiul là co 1 tốc bao nhiu.tu nó gõ luôn

Đấy như ở trên có cậu 2k7/h kìa , mình nói thật mỗi ngày mình làm 5$ thế thôi ko quan tâm gõ bao nhiêu code ! làm 5$ còn lại bảo dưỡng sức khỏe không ham hố !

xin lỗi đã xúc phạm :m165::m165::m165:

Xin chào ae, mình mới tham gia gõ Capt theo 1 đứa bạn, nên có nhiều thắc mắc mong ae chia sẽ giúp. Chẳng là thằng bạn mình nó nói nên làm 1 cái thẻ Vietcombank để kiếm tiền khi gõ capt, mà hồi trước giờ mình thì không ra ngân hàng 1 lần nào X_X, mình muốn hỏi ae rằng nếu làm 1 cái thẻ VCB này thì tốn khoảng bao nhiêu vậy? Tại mình nghe thằng bạn nói mấy thẻ kia thì có phí gì đó :-ss. À, khi gõ capt thì làm sao mình biết gõ được bao nhiêu capt nhỉ? vd cỡ 1000 capt chẳng hạn. Mình gõ trên soft vậy xem số capt mình đánh ra ở đâu?

Xin chào ae, mình mới tham gia gõ Capt theo 1 đứa bạn, nên có nhiều thắc mắc mong ae chia sẽ giúp. Chẳng là thằng bạn mình nó nói nên làm 1 cái thẻ Vietcombank để kiếm tiền khi gõ capt, mà hồi trước giờ mình thì không ra ngân hàng 1 lần nào X_X, mình muốn hỏi ae rằng nếu làm 1 cái thẻ VCB này thì tốn khoảng bao nhiêu vậy? Tại mình nghe thằng bạn nói mấy thẻ kia thì có phí gì đó :-ss. À, khi gõ capt thì làm sao mình biết gõ được bao nhiêu capt nhỉ? vd cỡ 1000 capt chẳng hạn. Mình gõ trên soft vậy xem số capt mình đánh ra ở đâu?
50k
thế bạn ko login vào site àh. vào kolotibablo.com đăng nhập khám phá nhé

^ Cám ơn bạn nhiều
Tình hình là mình mới bị block 1 acc :-ss, bên kolo có cho mở lại không :-ss

84 trang mà có 2 cái thank .:dapdau:

Không bạn à! nó hiên lên bao nhiêu thì đánh bao nhiêu! Từ nào không thấy rõ thì bỏ qua!

ý mình là nó hiện ra 2 chữ .mà không yêu cầu đánh 2 chữ thì đánh 1 chữ cũng được mà

sao check cái giờ làm việc trên trang kolo thì rate khác, khi dùng soft thì rate khác nhỉ =.=, mà mấy code rate thấp như 0.41-->0.44 có nên đánh không mọi người?

ý mình là nó hiện ra 2 chữ .mà không yêu cầu đánh 2 chữ thì đánh 1 chữ cũng được mà
block acc là chỗ đó.........

block acc là chỗ đó.........
uhm mình cũng bị vậy rồi........hình như nó block mấy phút bạn biết không?

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

sao check cái giờ làm việc trên trang kolo thì rate khác, khi dùng soft thì rate khác nhỉ =.=, mà mấy code rate thấp như 0.41-->0.44 có nên đánh không mọi người?
uhm mình nghĩ bạn nên gõ để lấy điểm bonus.......

HÔm qua mình mới đánh, thấy block acc rồi thì sợ :-ss, tưởng khóa vĩnh viễn, 2acc luôn mới ghê. Hình như khoảng 5p thôi, bây giờ vẫn log vào bình thường m/

HÔm qua mình mới đánh, thấy block acc rồi thì sợ :-ss, tưởng khóa vĩnh viễn, 2acc luôn mới ghê. Hình như khoảng 5p thôi, bây giờ vẫn log vào bình thường m/
uhm đúng rồi đó bạn
....................

hôm nay kolo ra soft mới " KOLOTIBABLO SOFTWARE v.12.03.07UPDATED 07.03.2012 NEW ! " , soft này ổn ko ae ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week