Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
tui vẫn vào bình thường mà vào lúc nào chẳng được có bị sao đâu

có ai nhận em làm đệ tử với:),pix bị điên quá :((
bạn gõ pix chuẩn vậy, sang kolo thì chỉ có đi làm sư phụ ng khác thôi
bởi vì kolo ko cần hoa thường, có j gõ nấy, mỗi tội giá ko cao như pix

bạn gõ pix chuẩn vậy, sang kolo thì chỉ có đi làm sư phụ ng khác thôi
bởi vì kolo ko cần hoa thường, có j gõ nấy, mỗi tội giá ko cao như pix
hix T_T.bác khiêm tốn quá,nhận em làm đệ tử kolo đi bác,mún học hỏi thiệt lun :)

bạn behu muốn chơi kolo thật ha, mà lâu rồi mình ko chơi, ngày xưa chơi dc 4 thg rồi bỏ, cũng gọi là biết tý thôi (hiên nay mình ko chơi kolo)
lên trang chủ asian http://asiandataservice.com/index2.php down soft về (soft mới nhất là cập nhật hôm nay 27/02/2012)
rồi nhờ bạn kayv (YM: kenji.quyen_nhi) add id cho: 5 ID = 0.8$
hoặc bạn phanhuylam (YM: phl_2801): 5 ID = 0.25$
có j ko hiểu bạn cứ post lên đây
vấn đề khó nhất ở kolo đến nay vẫn chưa có giải đáp chính xác là: bonus cao thì khó lên dc mà thậm chí ko bao h lên dc 50%, còn những mức 20 30% thì đạt dc nhưng để giữ dc thì ko rõ chính xác 1 acc phải gõ bao nhiêu code 1 ngày, và nó trừ bonus kiểu j, có ng bị trừ, có ng ko, những câu hỏi ko lời giải đáp.. giống như kiểu thg admin pix nó ban acc mà bạn cũng ko hiểu vì sao ấy, hix

Last edited by a moderator:
Có pro nào có soft kolo cho mình xin cái nào
các bạn mới chơi kolo nhớ kỹ nhé, hiện nay ko có soft kolo free nhé

lên trang chủ asian http://asiandataservice.com/index2.php down soft về (soft mới nhất là cập nhật hôm nay 27/02/2012)
rồi nhờ bạn kayv (YM: kenji.quyen_nhi) add id cho: 5 ID = 0.8$
hoặc bạn phanhuylam (YM: phl_2801): 5 ID = 0.25$
có j ko hiểu bạn cứ post lên đây
vấn đề khó nhất ở kolo đến nay vẫn chưa có giải đáp chính xác là: bonus cao thì khó lên dc mà thậm chí ko bao h lên dc 50%, còn những mức 20 30% thì đạt dc nhưng để giữ dc thì ko rõ chính xác 1 acc phải gõ bao nhiêu code 1 ngày, và nó trừ bonus kiểu j, có ng bị trừ, có ng ko, những câu hỏi ko lời giải đáp..

vì newbie nên có thể 2 bạn kayv và phanhuylam sẽ hỗ trợ các bạn trc (coi như vay tạm tiền add ID), sau này làm dc pay, nên trả lại cho họ. Còn cái thành phần làm xong dc pay mà ko biết ơn ng ta thì ko bằng D O G, chả thèm chấp
các bạn lưu ý nhé

các bạn mới chơi kolo nhớ kỹ nhé, hiện nay ko có soft kolo free nhé

vì newbie nên có thể 2 bạn kayv và phanhuylam sẽ hỗ trợ các bạn trc (coi như vay tạm tiền add ID), sau này làm dc pay, nên trả lại cho họ. Còn cái thành phần làm xong dc pay mà ko biết ơn ng ta thì ko bằng D O G, chả thèm chấp
các bạn lưu ý nhé
mấy ngày hôm nay mình có hơi bận nên ko online thg xuyên. từ hôm nay đã trở lại bt mong các bạn thông cảm mấy ngày qua.

đã edit, mong bạn tiếp tục hỗ trợ ng mới tham gia kolo
pro ơi , cho mình hỏi vì sao mình gõ mà bị lặp code wa' vậy , cài ultrasurf hay hotspotshield đều vẫn bị lặp code quá trời và cách khắc phục lỗi lặp code ,thank

soft gõ rất hay bị don't send, xong lại hay bị block acc vào ban ngày, bị block nhiều sao ko các bạn, và có ai hay bị như tớ ko, tớ gõ 3 acc, tốc độ 1200/1h, chả hiểu sao hay bị block thế, mà hiện giờ trang chủ kolo còn chả vào được, kết nối qua soft cũng chịu

block 5 lần/1acc/1 tháng là banned 4ever luôn, thông thg block khi
  1. gõ sai
  2. mất nhiều thời gian dành cho 1 code (cái này mấy bạn trình còi mà cứ thik add nhiều ID vào gõ, làm cho việc gõ hết 1 code kéo dài quá-->block)
  3. mạng lag (do phía Kolo hoặc nhà cung cấp dịch vụ internet ở VN...)
  4. lý do khác chưa tìm ra...

pro ơi , cho mình hỏi vì sao mình gõ mà bị lặp code wa' vậy , cài ultrasurf hay hotspotshield đều vẫn bị lặp code quá trời và cách khắc phục lỗi lặp code ,thank

bạn bị lặp code, trc hết xem lại cách gõ đã nhé, mình thấy bạn cũng chơi pix thì phải, bạn gõ 1 chữ kiểu pix áp dụng cho kolo chăng, nếu vậy ko dc đâu, kolo ko phân biệt hoa thg, nhưng có j gõ đấy
còn nếu ko phải thì bạn thử down bản update soft mới nhất trên trang chủ asian về (ngày 27/02/2012) thử lại nhé
ko dc nữa thì do máy bạn có vấn đề rồi bởi vì ko thấy ai trên 4rum thắc mắc việc lặp code
Hơn nữa, lặp code xảy ra khi bạn gõ trong chế độ Koloteam (các acc trong cùng 1 Team), cái này bị lỗi chưa fix dc

soft gõ rất hay bị don't send, xong lại hay bị block acc vào ban ngày, bị block nhiều sao ko các bạn, và có ai hay bị như tớ ko, tớ gõ 3 acc, tốc độ 1200/1h, chả hiểu sao hay bị block thế, mà hiện giờ trang chủ kolo còn chả vào được, kết nối qua soft cũng chịu
hình như mạnh vietlel hay bị zay đó,mình vnpt ko thấy bị jì

hnay fpt ở thái nguyên bị cắt sao ấy nhỉ:-s
đúng ngày m chia tay capchar:">
chắc là nó không muốn cho lọ mọ đêm hôm nữa:))
ae tha hồ cạp nhá;))

Kẹp 15 ac tốc độ 15 nản vãi luôn

nguy hiễm quá gió to quá . kolo gỏ 15 acc mà kip thì tui kêu bằng sư phụ

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

update kolo thêm nè . solo thì ko được hơn 1k -1k2 ah ko hơn code nửa đâu ,chỉ có gỏ trên soft add 2 acc ,add nhieừ quá gỏ ko kịp đừng la ,kolo ra code theo đợt 1 lần được khoảng hơn 10 code thì delay kể cả giấc khuya tui tets rồi .
bản giá chính thức của kolo
1 .rate 0.5 là chuẩn lun có trừ bì lên xuống rồi ^^¬
20% 1h 1k code ¬ 12k ¬¬ trường hợp 0.7 -> 14,8k
30% 1h 1k code 13k -> 17,2k
40% 1h 1k code 14k -> 19,6k
50% -> 21 k
và cưối cùng 'Cửu Ngũ Chí Tôn' 100% '20k ' -> 28k
tóm lại có dk thì tạm thời lánh nạn bên qlink đi thiệt đó làm cho kolo ko có ăn đâu .
nguồn :kolotibablo

nguy hiễm quá gió to quá . kolo gỏ 15 acc mà kip thì tui kêu bằng sư phụ

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

update kolo thêm nè . solo thì ko được hơn 1k -1k2 ah ko hơn code nửa đâu ,chỉ có gỏ trên soft add 2 acc ,add nhieừ quá gỏ ko kịp đừng la ,kolo ra code theo đợt 1 lần được khoảng hơn 10 code thì delay kể cả giấc khuya tui tets rồi .
bản giá chính thức của kolo
1 .rate 0.5 là chuẩn lun có trừ bì lên xuống rồi ^^¬
20% 1h 1k code ¬ 12k ¬¬ trường hợp 0.7 -> 14,8k
30% 1h 1k code 13k -> 17,2k
40% 1h 1k code 14k -> 19,6k
50% -> 21 k
và cưối cùng 'Cửu Ngũ Chí Tôn' 100% '20k ' -> 28k
tóm lại có dk thì tạm thời lánh nạn bên qlink đi thiệt đó làm cho kolo ko có ăn đâu .
nguồn :kolotibablo
đâu fai? làm bên nào cũng tùy theo ý mình chọn là đc đâu bạn , muốn gõ lắm chớ mà đâu có dễ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week