Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.

mình mới add soft của bác phl_2801, đã cài thêm winsockfix nhưng làm tầm 10p thì lại bị lỗi, mình vô bằng web cũng ko dc luôn, phải tầm 1-2 tiếng sau mới vào lại đc. Các bác có thể cho e biết bị sao ko, e mới vô nghề.
up cho các pro vào giúp đỡ bạn ấy

Thế bac begs_nt chơi cai gì thế bên pix củng có bác bên đây củng có bác :fan

Ko kolo tìm cho đứa bạn thôi,mình trung thành vs pix mà =))
Thế bạn wa đây làm j =))

NGta hỏi link Asian mà ko ai có ah :((

mình gõ solo bị lỗi lặp code , cứ 2' thì bị 8-11 lần , và hay bị lặp liên tiếp rất mong các pro giúp đỡ , tk

các bác chuẩn bị fake IP mà vào kolo nha =.=!! mình fake IP mới vào dc

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

mình xai mạng sctv hiện trạng ko vào dc wed có ai xài mạng giống mình mà vào dc ko?

mới tham gia kolo được vài bữa, gõ mỗi ngày vài chục phút được khoảng 0.6$, bonus 5% :binhsua83:

mình mới add soft của bác phl_2801, đã cài thêm winsockfix nhưng làm tầm 10p thì lại bị lỗi, mình vô bằng web cũng ko dc luôn, phải tầm 1-2 tiếng sau mới vào lại đc. Các bác có thể cho e biết bị sao ko, e mới vô nghề.

mỗi lần bị thế mình rút dây mạng ra rồi cắm lại thì vô được, có lẽ liên quan đến IP, mình xài mạng FPT. Cao thủ nào chỉ mình với, hix

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

mình xai mạng sctv hiện trạng ko vào dc wed có ai xài mạng giống mình mà vào dc ko?

fake IP sao vậy, mình xài FPT cũng ko vào được nè

mấy bác đừng lo chỉ là ko vào dc 1 vài tiếng thui fake IP vào dc nhưng ko ra cap để làm hiện tại mình đã vào dc wed kolo rùi

sao tui ko cần fake ip mà vẫn vào đc web và vào soft đc lun nè , ko biết sao làm bị lặp code quá trời ?

http://www.kolotibablo.com/

Ngày nào cũng vô được, có vấn đề gì đâu.

Mấy bạn vô không được là do nhà cung cấp adsl của mấy bạn đấy thôi, tôi vô mỗi này đây, chã cần fake ip gì.

bác nên xem lại máy mình đi.đây sctv mà vẫn vào ầm cần fake gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week