Tuyển ref Richbux4you , Bn ngay sau khi đăng kí , RB 200% dù site scam hay không .

Status
Not open for further replies.
yên tâm đi , bác cứ click đều đi , ngày mai mình se bn và rb cho tất cả các mem

auto rb bạn ah

bạn ơi,đã ref và click hết ngày đầu và 4 ngày sau sao vẫn chưa thấy bn???cả trang pro-adbux và clix200 cũng zị,là sao zị bạn?

anh em cũng từ từ thông cảm cho chủ hội, auto nhưng cũng phải tính toán và pay nếu 100 ref thì làm mệt lắm và phải click pay 100 lần trong paypal, anh em thông thả đã, tiền chủ hội sẽ pay mà, yên tâm đi,

Auto rb, nhưng vào lúc nào, mình chờ đến 24h00 nếu không có thì sao nhỉ????????????????/
chủ yếu là bạn click đều hay k thôi ?? site scam mình chịu , rule đặt ra thế nào mìnhbn và rb thế ấy

chủ yếu là bạn click đều hay k thôi ?? site scam mình chịu , rule đặt ra thế nào mìnhbn và rb thế ấy

Mình mới click 193 ads thôi, nhưng mình nghĩ là đã mang về cho bạn $3.00 ( = 200 ads $0.01).
Nếu bạn không RB cho mình thì trưa mai 11h30 RB cho mình và BN $0.05 + $0.05 + $0.50 ( = $1.50/3) luôn nhé, theo rules của bạn

BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 3 ngày .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 7 ngày .
Rb 200% sau mỗi 50 click dù site có scam hay không . Đối với thành viên premium có thể click 35 ads / ngày thì RB 200% sau 200 click . RB 100% khi site scam nhé .

Bn 1.5$ cho 3 bạn click nhiều ads nhất trong tuần . Click tính từ 6h ngày 4-7 .

Thông tin site :

10 ads / ngày . Sau 5 ngày là đủ 50 ads đó . Premium thì 6 ngày là đủ 200 ads ah

bác nhahiu rebach cho tui có 0,3$ thui , chán 2 lần rebach không để ý cứ cặm cụi kích đến 400 kích , mà 2 lần được 0.6$....

Có thể vì bạn cứ click nhưng không để ý đến giá ads.
Mình thì cứ click hết ads $0.0125 , mới chuyển qua ads $0.01.
Nói tóm lại , nếu bạn chủ thớt làm đúng rules, sẽ RB cho chúng ta = ref click chúng ta mang về cho bạn ấy

Có thể vì bạn cứ click nhưng không để ý đến giá ads.
Mình thì cứ click hết ads $0.0125 , mới chuyển qua ads $0.01.
Nói tóm lại , nếu bạn chủ thớt làm đúng rules, sẽ RB cho chúng ta = ref click chúng ta mang về cho bạn ấy
mình kích 475 kích ( vì rebach hơi it nên mấy hôm nay chỉ kích hơn 10 ads tí ) = 4,8377 $ suy ra trung bình 1 ads > 0.01$
hình như chưa bao giờ kích 0,0025$, vì toàn kích từ dưới lên,hihi

mình kích 475 kích ( vì rebach hơi it nên mấy hôm nay chỉ kích hơn 10 ads tí ) = 4,8377 $ suy ra trung bình 1 ads > 0.01$

mình đã nói có 1 đợt nó pending 10 ngày , nên mình đã thông báo scam và k click ads nữa mà , 10 ngày liền mình k cclick ads sao mà nhận dc tiền từ ref chứ , 10 ngày sau nó trả tiền mới tuyển ref lại , nên mình bn 0.3 là k có lãi 1 đồng nào từ bác đâu , làm ăn uy tín thế còn gì

mình đã nói có 1 đợt nó pending 10 ngày , nên mình đã thông báo scam và k click ads nữa mà , 10 ngày liền mình k cclick ads sao mà nhận dc tiền từ ref chứ , 10 ngày sau nó trả tiền mới tuyển ref lại , nên mình bn 0.3 là k có lãi 1 đồng nào từ bác đâu , làm ăn uy tín thế còn gì
ko phải như vậy mà mấy ngừoi hỏi rb của bác nên em nói thôi, chws em cũng mấy khi đòi hỏi cái này đâu thấy bác uy tín nên em theo bác cũng cả chục site chứ ít đâu

Nếu vậy, bạn yêu cầu chủ topic chụp màn hình DR có tên bạn xem có giống nhau không?
Nếu đúng như bạn nói, yêu cầu bạn ấy trả đủ nếu không thì.........................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,835
Latest member
rgyavstudio
Back
Top Bottom