Tuyển ref Richbux4you , Bn ngay sau khi đăng kí , RB 200% dù site scam hay không .

Status
Not open for further replies.
của bạn là 400 click đó , mình rb cho motngaymoi2002 lần đầu là 0.35$ , lần thứ 2 bn 0.3$ rồi đúng k ??

Last edited by a moderator:
Nếu vậy, bạn yêu cầu chủ topic chụp màn hình DR có tên bạn xem có giống nhau không?
Nếu đúng như bạn nói, yêu cầu bạn ấy trả đủ nếu không thì.........................

tớ có thiếu đồng nào đâu mà kêu đủ với thiếu hả bác , lúc ban đầu bác chuyển upline qua tôi và bắt tôi RB 350 click của bác ,sau đó lại còn bắt tôi phải chụp hình màn hình cho bác xem , tôi buộc phải chụp màn hình để cho bác hài lòng . những click cũ của bác trước khi chuyển upline tôi có nhận dc tiền đâu mà bác vừa chuyển qua bắt tôi rb cho bác . bác chỉ ref cho tôi có 1 site mà giống như là muốn tố cáo tôi dzi , lúc nào cũng hâm he hâm he , bác xem lại những cm của bác từ đầu topic đến giờ đi nhé , tôi nghĩ k hợp tác với bác dc rồi , mai có proof dù site có scam hay k tôi vẫn trả tiền cho bác đầy đủ .

Ngừng hợp tác vào ngày mai nhé

tớ có thiếu đồng nào đâu mà kêu đủ với thiếu hả bác , lúc ban đầu bác chuyển upline qua tôi và bắt tôi RB 350 click của bác ,sau đó lại còn bắt tôi phải chụp hình màn hình cho bác xem , tôi buộc phải chụp màn hình để cho bác hài lòng . những click cũ của bác trước khi chuyển upline tôi có nhận dc tiền đâu mà bác vừa chuyển qua bắt tôi rb cho bác . bác chỉ ref cho tôi có 1 site mà giống như là muốn tố cáo tôi dzi , lúc nào cũng hâm he hâm he , bác xem lại những cm của bác từ đầu topic đến giờ đi nhé , tôi nghĩ k hợp tác với bác dc rồi , mai có proof dù site có scam hay k tôi vẫn trả tiền cho bác đầy đủ .

Ngừng hợp tác vào ngày mai nhé
OK, Cám ơn trước nhé,
Mình đâu có yêu cầu bạn RB 350 click của mình đâu?, Mình chỉ nói là :
"Đã chuyển upline thành công, mình đã click 378 ads, khoảng 12h00 hôm nay gửi BN & RB 70 clicks đầu tiên cho mình "

Đầu tiên bạn nói là RB sau mỗi 50 clicks, khi tôi vào , bạn mới sửa lại rules là premium phải 200 clicks mới RB, co đúng thế không?
Như vậy lại MAI mới có RB à? Cụ thể ngày mai là ngày nào vậy?

Richbux4you đang pending 1 lần nữa , hôm nay mình RB và BN theo rule cũ , các bạn cập nhật rule mới ở đầu trang nhé .

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:38 AM ----------

OK, Cám ơn trước nhé,
Mình đâu có yêu cầu bạn RB 350 click của mình đâu?, Mình chỉ nói là :
"Đã chuyển upline thành công, mình đã click 378 ads, khoảng 12h00 hôm nay gửi BN & RB 70 clicks đầu tiên cho mình "

Đầu tiên bạn nói là RB sau mỗi 50 clicks, khi tôi vào , bạn mới sửa lại rules là premium phải 200 clicks mới RB, co đúng thế không?
Như vậy lại MAI mới có RB à? Cụ thể ngày mai là ngày nào vậy?

tôi tuyển mem mới , mem mới lúc đó là stardard , còn bác là premium chuyển upline sang nên có thay đổi 1 chút , nhưng vẫn đảm bảo công bằng như nhau thôi

những click sau khi chuyển mới dc tiền thôi chứ những click trước khi chuyển sao mà nhận dc tiền hả bạn

Richbux4you đang pending 1 lần nữa , hôm nay mình RB và BN theo rule cũ , các bạn cập nhật rule mới ở đầu trang nhé .

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:38 AM ----------

tôi tuyển mem mới , mem mới lúc đó là stardard , còn bác là premium chuyển upline sang nên có thay đổi 1 chút , nhưng vẫn đảm bảo công bằng như nhau thôi

BN 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 3 ngày .
Bn 0.05$ ngay sau khi đăng kí và click hết ads 7 ngày .
Rb 200% sau mỗi 50 click dù site có scam hay không . Đối với thành viên premium có thể click 35 ads / ngày thì RB 200% sau 200 click . RB 100% khi site scam nhé .

Rules site này nó pending từ 7 - 10 ngày, nếu bây giờ bạn cho là nó scam để chi RB cho tôi ( và các bạn premium khác) = 100%.
Nếu sau 7 - 10 ngày nữa, nó pay thì bạn lại chi tiếp 100% còn lại chứ, vì site đâu có scam?

Bây giờ RB 200% cho stardard luôn bác ah , site scam tui chịu mà . Còn premium kick nhiều ads hơn thì thanh toán 100% trươc nhé , nếu pay thì trả nốt 100% còn lại

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:34 AM ----------

mà premium cũng chỉ có vài người nên tôi Rb 200% cho premium luôn cũng dc , anh em click đều nhé

Chả thấy gì hết cả, nói tóm lại, hôm nay mình đã click 70 ads ( đem về cho bạn hơn $1.00) rồi, đúng không?
Bạn sửa rules thì cũng nên RB cho những ai đủ điều kiện RB và yêu cầu trước khi rules được sửa chứ.
Nhưng không sao, mình sẵn sàng click thêm 4 ngày nữa, xong bạn send AP/PP về [email protected] $1.05 cho mình nhé.
Nếu ngưng click phải thông báo để anh em biết, nếu không thông báo, vẫn phải chi RB đấy.
Up lên để chủ thớt gửi RB nào

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

Thanks chủ thớt, đã nhận được RB richbux4you, còn lại BN & tiền thưởng biếu chủ thớt mua kẹo ăn
PayPal

Thanh Nhan Nguyen sent you $1.00 USD
Transaction ID: 7WT395386T536443P

Dear LE QUANG,

Thanh Nhan Nguyen sent you a payment of $1.00 USD.
Note from Thanh Nhan Nguyen:

tra tien richbux4you

đã trả tiền hết cho tất cả mọi người , tiếp tục click đều tay nhé

Tuyển ref Richbux4you , Bn ngay sau khi đăng kí , RB 200% dù site scam hay không .

Cái topic hoành tráng quá trời ... nhưng đến khi ...

ngày 10 -7 : site đã scam ngừng click hết nhé

chủ thớt im ru,ít ra cũng RB lại cho ref các click trước ngày 10/07 chứ,nếu ko thì đừng có tạo tiêu đề topic tuyển ref kiểu đó.

Cái topic hoành tráng quá trời ... nhưng đến khi ...

chủ thớt im ru,ít ra cũng RB lại cho ref các click trước ngày 10/07 chứ,nếu ko thì đừng có tạo tiêu đề topic tuyển ref kiểu đó.

tớ đã nói sẽ rb dù site scam thì sẽ rb , mấy hôm nay có nhiều việc lộn xộn ở forum quá nên k thể rb dc , từ giờ tớ sẽ check và rb cho anh em

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

sr vì đã để anh em chờ lâu

đã 5 ngày rồi chủ thớt ơi !!!!!!!!!!!!! ko thấy tin tức gì hết vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week