Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
Thôi, có 2 người nói qua nói lại chả có tí khách quang nào, bạn nào xài được tool rồi thì hô lên nào, :p
hề, ae xài được hô to cái, không thì ý muốn giúp đỡ anh em của mình ko thành rồi :(

Tool đó có phải là peko qua lại với nhau để quay roulet ko mấy bạn.
Có như vậy mới cắm cả ngày được chứ nhỉ hay là phải làm gì khác vậy

Tool đó có phải là peko qua lại với nhau để quay roulet ko mấy bạn.
Có như vậy mới cắm cả ngày được chứ nhỉ hay là phải làm gì khác vậy
auto play scamble, mình áp dụng 1 ít ceh học được nữa. Mấu chốt là đó

Thôi bây giờ bạn dùng đt khác quay lại máy chạy auto là đc, xong rồi tính tiếp, nói đi nói lại cả tối chả đc cái gì

Bác bảo là app của bác không có giao diện, thế bác show cho em thấy cái ảnh app của bác đã cài đặt được vào máy, đang chạy xem nào? Vào App setting-> All apps nhé. :v.

Code tool, tương lai học dev mà làm việc ko hề có tính logic. Quanh quẩn vòng vo, mây mưa trong gió...Mình cũng thắc mắc ko biết peko nó ko cho Scramble Match thoải mái, mà nó bắt phải có Stamp mới được dùng. Thế mà cái tool theo Thớt nói thì chỉ cần run là xong thì bên trong cái tool nó sẽ có những gì?

Hơn nữa, với cái title và bài viết tuyển ref như thế mà tồn tại tới giờ này khi chưa hề có mem nào chạy được cái tool là đủ hiểu trình câu giờ của cầu thủ này rồi, qua mắt được hết mấy bạn trọng tài mod luôn. Tuyển ref cấp tool, nghĩa là làm tool và cấp cho downline là Trách Nhiệm của Thớt, thế mà thớt nói cứ như là mọi người cầu xin thì Thớt mới làm vậy ( thực chất có bit làm đâu :p )

Khuyên bạn Thớt nên theo ngành kinh doanh sẽ có tương lai hơn là dev

Code tool, tương lai học dev mà làm việc ko hề có tính logic. Quanh quẩn vòng vo, mây mưa trong gió...Mình cũng thắc mắc ko biết peko nó ko cho Scramble Match thoải mái, mà nó bắt phải có Stamp mới được dùng. Thế mà cái tool theo Thớt nói thì chỉ cần run là xong thì bên trong cái tool nó sẽ có những gì?

Hơn nữa, với cái title và bài viết tuyển ref như thế mà tồn tại tới giờ này khi chưa hề có mem nào chạy được cái tool là đủ hiểu trình câu giờ của cầu thủ này rồi, qua mắt được hết mấy bạn trọng tài mod luôn. Tuyển ref cấp tool, nghĩa là làm tool và cấp cho downline là Trách Nhiệm của Thớt, thế mà thớt nói cứ như là mọi người cầu xin thì Thớt mới làm vậy ( thực chất có bit làm đâu :p )

Ban này nói chuẩn đó, thớt ko nói làm mà chỉ ngồi câu giờ, đúng là tuổi trẻ tài cao, qua mặt dc nhiu ng nhỉ :))

Mồi câu hơi bị ngon nên mấy em cá vàng cứ ngồi ngóng trông hy vọng vào 1 điều kì diệu :D mà công nhận là cũng chịu khó phết, nhiều người bình thường chắc là gân cổ lên cãi nhau nhặn xị rồi, đằng này vẫn nói năng nhỏ nhẹ tử tế thế kia khiến cho biết bao nhiêu con tim rơi lệ.

Bác bảo là app của bác không có giao diện, thế bác show cho em thấy cái ảnh app của bác đã cài đặt được vào máy, đang chạy xem nào? Vào App setting-> All apps nhé. :v.
okie thôi

em lỡ theo dev mất rồi, bác vui tính thật =)). Cái stamp em lo phần ceh của em, chứ các thím dev có khướt mà đào ra được nhá
Mồi câu hơi bị ngon nên mấy em cá vàng cứ ngồi ngóng trông hy vọng vào 1 điều kì diệu :D mà công nhận là cũng chịu khó phết, nhiều người bình thường chắc là gân cổ lên cãi nhau nhặn xị rồi, đằng này vẫn nói năng nhỏ nhẹ tử tế thế kia khiến cho biết bao nhiêu con tim rơi lệ.
em vẫn bình tĩnh xem anh em phán xét thôi mà

Các bác không tin em thì bao h em mới bị xử đây ạ mod ?

Tóm lại cho anh em nào có màn hình 5.2 inch hô lên cho em với ạ, em ko chạy file apk và chạy app ạ. Nếu gióng màn hình rồi mà vẫn ko nhai dc thì em chịu ạ

Nói chung là ref theo Thớt rồi chơi cũng chẳng mất mát gì của downline, còn được Peko nó tặng points nữa. Chỉ là ko thích phong cách làm việc của Thớt thôi.

LG G2 5.2 đây bạn, mà có chiến dc đâu, bạn fix theo G2 thử xem

Nói chung là ref theo Thớt rồi chơi cũng chẳng mất mát gì của downline, còn được Peko nó tặng points nữa. Chỉ là ko thích phong cách làm việc của Thớt thôi.
anh cứ góp ý để em thay đỏi, sau này còn nhiều cái làm ăn mà :)

lỗi phân tách gói chứ ko phải lỗi gì bạn ơi, lỗi này là do app bạn ko thể chạy dc chứ tỉ lệ gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week