• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
tool thì nhận được mà chẳng có hướng dẫn thì biết cài ntn :))
cài thì có j mà pahir hướng dẫn, bạn bật peko xong bật tuut lên // thôi, tut sẽ tự can thiệp vô peko
làm cái video log ghi lại coi tool nó ra sao là rõ vấn đề ngay í mà
ý hay :)

tôi tin tưởng cậu. cậu có thể fix tut được không? cách duy nhất để cậu chứng minh cậu trong sạch đó chính là fix tut đó! mọi người có thái độ như vậy là dễ hiểu. vì mọi người đợi tut của cậu rất lâu. khi nhận được tut thì không sài được. !!!lí do chính ở đây là TUT KHÔNG SÀI ĐƯỢC NÊN MỌI NGƯỜI MỚI NGHĨ CẬU SCAM. nếu giờ cậu không fix tut mà mặc kệ thì cậu đã tự nhận cậu scam rồi đó. cậu cũng nên thông cảm cho mọi người. mọi người đã hi vọng rất nhiều vào topic này nên việc họ thất vọng và bực tức là điều dễ hiểu.
;), còn pahir chờ ý kiến của nhiều bạn nữa đã

cài thì có j mà pahir hướng dẫn, bạn bật peko xong bật tuut lên // thôi, tut sẽ tự can thiệp vô peko

ý hay :)
nhưng mà tut auto nhấn thì khác gì người nhấn đâu bạn, anh em thấy thế lại bảo mình ấn tay xong quay lại

tut ios ấy bác.copy vào thư mục nào vậy.Minh ấn cài mà nó báo lỗi hoài.invalid app @@
copy vào idevices xong cái, nhưng cái này chưa hoàn thiện, chư tét chưa j đau, build luôn đem cho thôi

Túm lại là hiện giờ cậu @lamhoangtungceh ko trả RB nữa phải không ?!
Cậu muốn làm uytinlagi ver n sao ?

mình vẫn trả rcb cho anh em mà, ai pm thì lấy, nhiều anh em ko lấy thưa mod
Cậu thread nói vậy nè mọi người ai ref thì vào đọc rồi xác nhận he :)

nhưng mà tut auto nhấn thì khác gì người nhấn đâu bạn, anh em thấy thế lại bảo mình ấn tay xong quay lại
Quay bằng máy khác,ông chưa thấy review điện thoại bao giờ à

Ai xác nhận đi kìa, mình thì từ 8 tháng 6 tới giờ vẫn chẳng thấy tâm hơi đâu :D

Tut là sao vậy mọi người ơi.

nói tóm lại là ko có tool cũng ko làm gì dc thớt này, có ban thì cũng tạo acc mới thôi có vấn đề gì lớn đâu.
Nhưng hi vọng bạn có trách nhiệm thì đã nói thì phải làm cho rõ ràng
Chứ bây giờ thớt lẫy : bị ng ta nghi ngờ cái ko làm nữa lun là ko ổn nhé

Quay bằng máy khác,ông chưa thấy review điện thoại bao giờ à
okie, dc đấy
Ai xác nhận đi kìa, mình thì từ 8 tháng 6 tới giờ vẫn chẳng thấy tâm hơi đâu :D
là sao ông
đã pm bác , nhưng vẫn chưa thấy pm lại :)
h mới on chắc h mới thấy
Tut là sao vậy mọi người ơi.
là tool chứ sao
nói tóm lại là ko có tool cũng ko làm gì dc thớt này, có ban thì cũng tạo acc mới thôi có vấn đề gì lớn đâu.
Nhưng hi vọng bạn có trách nhiệm thì đã nói thì phải làm cho rõ ràng
Chứ bây giờ thớt lẫy : bị ng ta nghi ngờ cái ko làm nữa lun là ko ổn nhé
mình chờ anh em phán xét rồi làm

ai phán xét gì bạn đâu :D Bạn cố gắng vì ae. Ae sẽ tin tưởng và ủng hộ b thôi mà :D
mình sẽ cố, thực ra thì đến thnags 8 là mình phải đi học, ko có nhiều tg nữa, mình có ý chuyển sang FX để làm cái system cho vững cahwcs, sau này đi học r ko có nhiều tg, làm thế cho tiện. Nếu anh em cần thì mình sẽ cố hết sức, nếu ko thì xin rút sang FX sớm ạ, em nó cũng chỉ còn nửa tháng nữa thôi

Có ai có cái tun nào không cho mình coi miếng cả tội với. Chưa chộ cái tun hắn chạy ra răng nơi nên không biết cái tut kèm trong tun làm được cái chi.

mình sẽ cố, thực ra thì đến thnags 8 là mình phải đi học, ko có nhiều tg nữa, mình có ý chuyển sang FX để làm cái system cho vững cahwcs, sau này đi học r ko có nhiều tg, làm thế cho tiện. Nếu anh em cần thì mình sẽ cố hết sức, nếu ko thì xin rút sang FX sớm ạ, em nó cũng chỉ còn nửa tháng nữa thôi
Bác cố gắng nhé.e là e hơi bị sốt ruột đấy nhé :3 bác fix trên BS ấy bác.Ai cũng chơi đc hehe

Có ai có cái tun nào không cho mình coi miếng cả tội với. Chưa chộ cái tun hắn chạy ra răng nơi nên không biết cái tut kèm trong tun làm được cái chi.
bạn nói rõ hơn mình ko hiểu lắm, dùng tiếng việt chuẩn cho dễ hiểu nha bạn
Bác cố gắng nhé.e là e hơi bị sốt ruột đấy nhé :3 bác fix trên BS ấy bác.Ai cũng chơi đc hehe
Rồi rồi, đợi thêm vài ý kiến nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week