Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
bạn xuất lại file apk mới từ máy bạn đang chạy dc rồi up lại xem sao

okie, mình đang có 6 bạn dòi rcb và chỉ send dc 1 payment 1 ngyaf, bạn thông cảm
đợi chờ là hạnh phúc, vậy là mình có thêm 6 ngày mòn mỏi ngóng trong 1$ sau cả tháng trời, công nhận thời buổi khó khăn kiếm 1$ cũng khó. không biết 6 ngày sau có biến gì nữa không đây, không khéo lại hô lên PP limit thì vãi hàng chim én:cool:
PS: nhiều người nói 1$ chả đáng bao nhiêu, nhưng xin lỗi vấn đề ở đây là chuyện uy tín chứ có phải chuyện 20 ngàn đồng lẻ mấy trăm đâu, giờ thử gặp chừng chục ông tuyển ref mà chơi treo đầu dê bán thịt chó xem có ngồi đó cười được nữa không, cãi nhau chỉ tổ phí thời gian với chuốc bực tức vào người chứ vui vẻ gì cho cam.
Mình cứ cù nhây trong đây là do thấy buồn cười nhiều bạn cứ chầu chực rồi nào là "em mong tin bác lắm lắm." Khiếp, cứ làm như đấng cứu thế sắp ra tay ban phát ân huệ ấy chứ chả chơi.

Last edited:
Đợi thớt xuất file rồi up lên mà ko thấy đâu, chắc file chạy nhầm địa chỉ râu h

Lúc nãy thì bảo là app do một trình auto khác build ra, giờ lại bảo là em build lỗi, rồi thì không chạy file apk và app. Android nó có cơ chế quản lý tất cả các file apk cài vào. Bạn vui lòng chụp ảnh app bạn đã được cài vào điện thoại xem nào. Vứt cho cái file toàn NULL thì mọi người cài nó chả báo lỗi. Đưa MD5 đây tớ bảo cái này hay lắm.

Đợi thớt xuất file rồi up lên mà ko thấy đâu, chắc file chạy nhầm địa chỉ râu h
-_-
Lúc nãy thì bảo là app do một trình auto khác build ra, giờ lại bảo là em build lỗi, rồi thì không chạy file apk và app. Android nó có cơ chế quản lý tất cả các file apk cài vào. Bạn vui lòng chụp ảnh app bạn đã được cài vào điện thoại xem nào. Vứt cho cái file toàn NULL thì mọi người cài nó chả báo lỗi. Đưa MD5 đây tớ bảo cái này hay lắm.
chụp thì em mất luôn bát cơm mất -_-
đợi chờ là hạnh phúc, vậy là mình có thêm 6 ngày mòn mỏi ngóng trong 1$ sau cả tháng trời, công nhận thời buổi khó khăn kiếm 1$ cũng khó. không biết 6 ngày sau có biến gì nữa không đây, không khéo lại hô lên PP limit thì vãi hàng chim én:cool:
PS: nhiều người nói 1$ chả đáng bao nhiêu, nhưng xin lỗi vấn đề ở đây là chuyện uy tín chứ có phải chuyện 20 ngàn đồng lẻ mấy trăm đâu, giờ thử gặp chừng chục ông tuyển ref mà chơi treo đầu dê bán thịt chó xem có ngồi đó cười được nữa không, cãi nhau chỉ tổ phí thời gian với chuốc bực tức vào người chứ vui vẻ gì cho cam.
Mình cứ cù nhây trong đây là do thấy buồn cười nhiều bạn cứ chầu chực rồi nào là "em mong tin bác lắm lắm." Khiếp, cứ làm như đấng cứu thế sắp ra tay ban phát ân huệ ấy chứ chả chơi.
mấy bác tự kêu vậy ấy chứ =))

hi thành quả 2 ngày của em

Công nhận thớt tài , từ cái app 12mb ko cài dc và đến giờ là cái app 3.4mb cài ngon lành mà ko chạy dc, trình của thớt này quá cao.
Đề nghị mấy mod đưa thớt này làm mod bên mục scam là quá chuẩn men lun

cũng xem từ đâu chưa thấy ai bảo dùng đc hết thớt bảo tập trung cho ios có ai ios lên tiếng dùng đc chưa k biết
cái app thớt vừa cho lên mình cùng cài cài ra rồi bung lun
show cái hình thớt làm đc trên Z2 cho ae chiêm ngưỡng cái.........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,480
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week