Tuyển ref BuxP, 0.1$/ngày, refback 100%/click - bonus 0.05$

thôi khỏi refback em. Click của em chả bao nhiêu. Coi như tặng bác tiền trà đá kẹo lạc ;))
Hehe, thế à :D
k được, nếu ai k báo danh thì sẽ refback người đó 0.2$ LR :D ai báo danh thì số refback 0.2 thì lên 0.2 + số click :D
Mọi người click chứ đâu phải k click đâu :D
Hì, chưa cashout đc mà, trà đá, kẹo lạc gì đâu ;)
Mất tiền Upgrade, tiền refback :D Khoảng 20$ :D nói chung là chừng này thì mình có thể làm lại đc khoảng 2 tuần :D k sao cả :D hihi

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

thôi kệ mẹ nó đi, nhân quả mà, nó ác thì sẽ quả báo thui
Ừkm, mong là sẽ thế m/
Up topic lên cho mọi người vào báo danh :D

Có vẻ nguy hiểm rồi đây,vừa nhận đc cashout cái xong thì nghe tin này,xin chia buồn với chủ thớt,kiểu này ko biết cái topic mình có sao ko nữa,ko chừng đến lượt mình cũng nên..

Có vẻ nguy hiểm rồi đây,vừa nhận đc cashout cái xong thì nghe tin này,xin chia buồn với chủ thớt,kiểu này ko biết cái topic mình có sao ko nữa,ko chừng đến lượt mình cũng nên..
Ừkm, mong là k sao :D
Kệ nó, thèng nào chơi xấu thì ắt có quả báo, lo gì :D
Để đi refback cho mọi người đã :D

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Đã refback cho mọi ngừoi :D

Nếu mà số click của bạn > số tiền mình refback thì pm mình để mình refback tiếp ná, tại vì nick bị Ban k thể log được nên k biết số click hiện tại của mọi người
Rất vui vì được hợp tác thời gian qua >:D<

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week