Tuyển ref BuxP, 0.1$/ngày, refback 100%/click - bonus 0.05$

ID: the_nhokkon
PP: [email protected]
YM: the_nhokkon
đi nấu cơm cái rùi click. mà nhà dùng dung lượng nên k xem video được, chỉ click với thuê ref thôi
Ừkm, nếu mà nhà dùng dung lượng thì có thể click + làm offers của nó, dễ vs giá cũng đc :D
off giá 0.01$ = 10 click đấy :D
rất dễ làm :D

Last edited by a moderator:
chủ top đã thuê ref thử chưa vậy? lúc mình đăng kí thuê ref là nó trừ vào paypal hả? thấy 1.5$/ref cũng ngán
Bạn có thể mua rent ref = PP hoặc AP đều được
Có 3 gói để mua, gói 1 rent ref,gói 5 rent ref, gói 35 rent ref
Nếu mua 1 con thì giá hơi mắc, nếu mua gói 35 rent ref thì giá 1 rent ref = 1$ :)

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

Up topic lên cái nữa :D

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

Lại up thêm phát nữa :D

mà mấy cái offer nó nói vào like cái video trên youtube rồi comment. nhưng làm xong thì làm sao nó cập nhật cho mình nhỉ. mấy cái ads click đến đâu nó cập nhật lun, còn cái này chẳng thấy gì

mà mấy cái offer nó nói vào like cái video trên youtube rồi comment. nhưng làm xong thì làm sao nó cập nhật cho mình nhỉ. mấy cái ads click đến đâu nó cập nhật lun, còn cái này chẳng thấy gì
Sẽ credit offers khoảng sau 22h ấy :)
Bạn là người mới nên wa đợt mình hướng dẫn rồi, có gì thì onl Y! mình chỉ :)

Bạn có làm đc offers k

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Dìm hàng cú cuối rồi đi ngủ :D

nay tính mua 5ref mà sao vào view ads thì k thấy cái nào mới hết vậy. toàn mấy cái visited. kiểu này htì ref lấy ads đâu mà click cho mình

nay tính mua 5ref mà sao vào view ads thì k thấy cái nào mới hết vậy. toàn mấy cái visited. kiểu này htì ref lấy ads đâu mà click cho mình
Hì, k phải đâu bạn :D
Mỗi ngày thì số lượng ADS + VIDEO sẽ được reset vào giờ reset time của nó :D
Chưa đến giờ đó thì mỗi ads (hoặc video) đã view rồi sẽ là VISITED nên chưa view đc, phải reset mới view đc
Ref nó chỉ bán vào thứ 7 và CN :D hiện tại đang có ấy :D

tội nghiệp bác, trù cho thằng nào chơi bẩn bác thì pp nó bị limit vĩnh viễn đi =))
có vài ngày click thui khỏi rb
Ừkm, chưa đc cashout, mất tiền upgrade, refback, cũng chẳng tiếc là mấy vì mình cũng có thể kiếm lại được, nhưng mà bực mình, tức cái thèng dog nào chơi mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week