Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

P/s : Tiền thì vẫn trả nhưng đợi hơi lâu - 12 ngày :(

Đã có thể chuyển tiền từ pp sang ví khác. Ai có thì vào chuyển đi mà chơi tiếp. Thấy pz rút lâu nhưng mà vẫn nhận đc chứ chưa scam đâu

Ngon. đợi mãi cái ngày này :D. lại quay lại với em TT3 tiếp thôi :rolleyes:

Mình không công bố tin này vì đây là cái bẫy để lừa anh em đã dispute Paypal vào renewal, sau khi renewal thì tài khoản của các bạn sẽ bị block như lời admin nói, vì admins là 2 thằng không đơn giản :(

http://www.moneymakergroup.com/Triplethr3at-Tripleth-t501942.html&st=1020&start=1020

Nên các bạn ai đã mở dispute Paypal với TT3 nên thận trọng kẻo bị mất tiền oan nhé.

Good luck.

Mình không công bố tin này vì đây là cái bẫy để lừa anh em đã dispute Paypal vào renewal, sau khi renewal thì tài khoản của các bạn sẽ bị block như lời admin nói, vì admins là 2 thằng không đơn giản :(

http://www.moneymakergroup.com/Triplethr3at-Tripleth-t501942.html&st=1020&start=1020

Nên các bạn ai đã mở dispute Paypal với TT3 nên thận trọng kẻo bị mất tiền oan nhé.

Good luck.

Em có theo dõi và đọc cái này mà :D. Nhưng em từ đợt trước lãi tuy ko quá nhiều nên chả dis làm gì. :rolleyes: Cứ vất acc đấy đợi đến hôm nay vào chuyển nốt đám tàn dư còn sót của PP sang thôi :D.

Không liên quan nhưng lâu quá ko vào lại site. Giờ quy tắc click ads thế nào. Vẫn click vào 0h server hay click để nó rs lại thời gian về 24h bất cứ lúc nào

Em có theo dõi và đọc cái này mà :D. Nhưng em từ đợt trước lãi tuy ko quá nhiều nên chả dis làm gì. :rolleyes: Cứ vất acc đấy đợi đến hôm nay vào chuyển nốt đám tàn dư còn sót của PP sang thôi :D.

Không liên quan nhưng lâu quá ko vào lại site. Giờ quy tắc click ads thế nào. Vẫn click vào 0h server hay click để nó rs lại thời gian về 24h bất cứ lúc nào

Hiện tại cậu có thể Surf Ads bất kỳ thời gian nào trong ngày giống như các site revshares có yêu cầu surf ads khác.
Admin mới chuyển đổi cổng Coinbase sang Blockchain vì lý do "kỹ thuật", còn thanh toán ở các cổng như Payza delay lên đến 25 ngày, STP bị delay đến 20 ngày, Payeer, BTC thanh toán trong ngày.
Các cậu nên cân nhắc kỹ trước khi trở lại TT3 nhé.

Hiện tại cậu có thể Surf Ads bất kỳ thời gian nào trong ngày giống như các site revshares có yêu cầu surf ads khác.
Admin mới chuyển đổi cổng Coinbase sang Blockchain vì lý do "kỹ thuật", còn thanh toán ở các cổng như Payza delay lên đến 25 ngày, STP bị delay đến 20 ngày, Payeer, BTC thanh toán trong ngày.
Các cậu nên cân nhắc kỹ trước khi trở lại TT3 nhé.

Em vẫn còn tầm 150$ PP trong đấy. Vào đổi nó ra cổng btc rút được thêm bao nhiêu thì rút thôi chứ ko có ý dep thêm vào đâu. :D.

sao adpac plan 1 vs plan 2 của mình 1 ngày rồi mà nó ko chia lãi nhỉ, mỗi plan 3 chia lãi

Đúng là hiện tại Adpacks Level 1 và 2 chưa được chia lãi, mới chỉ có Level 3 có lãi.
Chưa có thông tin gì về vấn đề này, nên chúng ta chờ thêm ít thời gian nữa xem ntn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back
Top Bottom