Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Theo tình hình này thì cũng ko tệ. Em có tài khoản PZ verified chính chủ đàng hoàng rồi. Còn 150$ trong đấy. Khi nào nó chuyển toàn bộ tiền từ PP sang PZ là dùng PZ mua membership, mua share và rút nốt thôi :D vì nó chuyển xong ko rút được ngay. lại phải đem mua share thu lại mới rút được :D
acc PZ của em log vào nó báo là Account temptory Hold là sao vậy pác
đã gửi passport và proof bank verify 3 ngày rùi vẫn chưa dc trả lời

acc PZ của em log vào nó báo là Account temptory Hold là sao vậy pác
đã gửi passport và proof bank verify 3 ngày rùi vẫn chưa dc trả lời

Cái này bác mail hỏi trực tiếp Pz hay ai có kinh nghiệm verify Pz thì mới biết được. Em ko gặp vấn đề gì verify nên ko trả lời được câu này. :oops:

Nó có nói sẽ thực hiện chuyển pp sang pz trong 24h của 1 ngày nào đó khoảng vài tuần nữa thì phải. Khi nào thực hiện chuyển đổi nó sẽ có thông báo

Nó có nói sẽ thực hiện chuyển pp sang pz trong 24h của 1 ngày nào đó khoảng vài tuần nữa thì phải. Khi nào thực hiện chuyển đổi nó sẽ có thông báo

Chính xác :D.
Cái quan trọng là nó có sống đến lúc đấy ko :rolleyes: Hay là đưa tin thế này để các nhà đầu tư thấy ánh sáng cuối đường hầm liền lấy thêm tiền đập vào :D. Nó hốt cú chót thì ngon :D

Chính xác :D.
Cái quan trọng là nó có sống đến lúc đấy ko :rolleyes: Hay là đưa tin thế này để các nhà đầu tư thấy ánh sáng cuối đường hầm liền lấy thêm tiền đập vào :D. Nó hốt cú chót thì ngon :D
Cuối năm rồi. Bác liều đê

Cuối năm rồi. Bác liều đê

Em thì sao phải liều :D. Tiền lãi vẫn trong đấy. Nó sống thì rút tiếp. Nó chết thì thôi :rolleyes:.

Dear Hoang Nguyen,

This email is to notify you that your withdrawal requested on 2015-12-21 has been completed. Transaction details are as follows:

TRANSACTION DETAILS

• Date: 2015-12-21
  • Amount Paid: $79.5000
  • Payment Method:payza
  • Reference:XXXX
This is a auto-generated message please don't reply it
[email protected]

Thanh toán mới nhận :

PZ thanh toán tức thì à bạn ?

Không phải instantly đâu cậu, tùy vào lúc admin đang online và đang paid thì thanh toán có thể nhanh. Nhưng thanh toán này của mình chờ 12h mới được nhận :)

Thanh toán mới nhận cho ngày 22-12 :

We are moving in a new direction! Onward we will go to make more money! There has been some confusion about what will happen to active ad packs after the Great Migration. Well to be clear, ANY ACTIVE AD PACKS THAT HAVEN'T PAID OUT THEIR TOTAL AND EXPIRED WILL BE DONE OR LEFT BEHIND.

Meaning if you for example have an active $3 pack that has paid out $2.60 so far, you will be able to transfer that $2.60 over to the new processor. But if on the day we transfer that share is at $2.60 the other $1 that share still has to pay is just lost since the pack can't be transferred over. This shouldn't be a big issue since no new money has been placed into paypal recently. So in 3 weeks when we transfer the packs that have accumulated, it will be from older money and repurchases. So again you aren't really losing anything.

Also we still don't have an exact date. In 3 weeks we will let you know the date. Then you will have a week prior to that date to prepare for that 24 hour window. Also we will prefer you place all money from PayPal or any other non working wallet over to one processor, not several.

I hope this clears up any concerns. Also please start buying ads with the new processors now. Don't wait and just keep building your existing paypal balance. That's like playing the sidelines. You won't be able to withdraw for almost a month if you do this. So stack up the new processor now as well as build your older balance. That's how you adapt and take advantage. Money doesn't wait on anyone. You have to take what's yours. Get into a new processor and buy new ad packs now! It's money to be made!

Thanh toán mới nhận :

site chiến payza vẫn ngon quá nhỉ :D

Nó vẫn pay nhưng thực tế theo dõi FB thì ko ngon thế đâu :D. Cứ thi thoảng chạy êm êm được 2-3 hôm là lại lỗi chia lãi với đủ các thể loại. Từ sau vụ PP em chưa thấy nó chaỵ suôn sẻ được 1 tuần ko lỗi :rolleyes:. Nếu mà ngon thế em đem Pz đập vào tiếp lâu rồi :D. Em nghĩ lỗi là 1 phần kế hoạch để trì hoãn đồng tiền chảy ra khỏi site khiến site sống lâu hơn :).

Nó vẫn pay nhưng thực tế theo dõi FB thì ko ngon thế đâu :D. Cứ thi thoảng chạy êm êm được 2-3 hôm là lại lỗi chia lãi với đủ các thể loại. Từ sau vụ PP em chưa thấy nó chaỵ suôn sẻ được 1 tuần ko lỗi :rolleyes:. Nếu mà ngon thế em đem Pz đập vào tiếp lâu rồi :D. Em nghĩ lỗi là 1 phần kế hoạch để trì hoãn đồng tiền chảy ra khỏi site khiến site sống lâu hơn :).
cũng rút êm site rồi, nói chung vẫn quý mến em TT3 này :))

cũng rút êm site rồi, nói chung vẫn quý mến em TT3 này :))

Cái gì có lãi chả quý :D. Trên FB có bác kẹt 1k$ PP trong đấy. :rolleyes: Không biết có rút êm xuôi được ko :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,657
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week