Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Chán vl nhỉ :oops:. Đợi khi nào pack 1 với 2 làm việc bình thường thì em vào vậy. Giờ vất vào 10$ upgrade xong mà pack ko chia lãi thì phí tiền.
Chắc admin đang disable chia lãi pack 1,2 để xử mấy đứa dispute hoặc lại lỗi cronjob :).

Khi nào ok bác cập nhật trong topic nhé, @proReflex

Chán vl nhỉ :oops:. Đợi khi nào pack 1 với 2 làm việc bình thường thì em vào vậy. Giờ vất vào 10$ upgrade xong mà pack ko chia lãi thì phí tiền.
Chắc admin đang disable chia lãi pack 1,2 để xử mấy đứa dispute hoặc lại lỗi cronjob :).

Khi nào ok bác cập nhật trong topic nhé, @proReflex

Hiện tại lãi của Adpack 1 và 2 đã được chia vào đêm qua. Cậu kiểm tra lại nhé :)

Thanh toán mới nhận :

P/s : Request từ 10 - 2- 2016

Bác @proReflex cho e hỏi h nên mua gói plan 1 hay 2 hay 3 ạ. Lãi ngày các gói hiện tại là bn ạ. Thanks bác

Với TT3 thì phải mua Adpacks theo thứ tự tăng dần Level 1, 2, 3 ...
Mỗi Level Max out 50 Adpacks/ ngày. Nếu cậu đạt 50 Adpacks level 1 thì mới được quyền mua tiếp Adpacks Level 2 và quy trình giống như vậy với level cao hơn.
TT3 có cái dị ở chỗ là mỗi ngày chỉ được mua tối đa 10 Adpacks mỗi Level, sau 24h mua max 50 Adpacks mới được mua thêm.
Hiện tại TT3 đang delay nhiều thanh toán của nhiều thành viên nên khuyên cậu không nên đầu tư vào nữa, để dành chơi site khác tốt hơn,

Với TT3 thì phải mua Adpacks theo thứ tự tăng dần Level 1, 2, 3 ...
Mỗi Level Max out 50 Adpacks/ ngày. Nếu cậu đạt 50 Adpacks level 1 thì mới được quyền mua tiếp Adpacks Level 2 và quy trình giống như vậy với level cao hơn.
TT3 có cái dị ở chỗ là mỗi ngày chỉ được mua tối đa 10 Adpacks mỗi Level, sau 24h mua max 50 Adpacks mới được mua thêm.
Hiện tại TT3 đang delay nhiều thanh toán của nhiều thành viên nên khuyên cậu không nên đầu tư vào nữa, để dành chơi site khác tốt hơn,
E k đầu tư thêm bác ạ. Mà tiền trước e còn trong này nên cố chơi cho đỡ tiếc thôi. May thì rút ra đc ít

E k đầu tư thêm bác ạ. Mà tiền trước e còn trong này nên cố chơi cho đỡ tiếc thôi. May thì rút ra đc ít

Không nên mua Adpacks level 3, tuy Level này có 130% ROI cao hơn ít chút so với Level 1 và 2 nhưng thời gian Maturity lâu hơn.
Hiện tại TT3 đang delay thanh toán BTC do có trục trặc với Coinbase và chuyển đổi sang dùng Blockchain.
Payza delay 25 ngày.
STP delay 20 ngày.
BTC dừng pay qua Coinbase, chưa pay qua Blockchain
Payeer thanh toán trong ngày.

Thanh toán mới nhận :

P.s : Thanh toán nhận được trong vòng 8h requested,

Admin đã Cancel tất cả các lệnh rút tiền từ 1- 3 và disable rút tiền đến thứ 11- 3,
Sau đó có Pay lại được hay không thì chưa rõ,
Mình sẽ cập nhật khi có tin tức mới :)

Hiện tại TT3 đã cho phép Members rút tiền qua các cổng Payza, STP, BTC, Payeer,
Anh em nào còn $ trong đó thì vào rút nhé. 12h trưa VN thì server time sẽ chuyển sang ngày thứ 7, sẽ không được rút vào thứ 7, CN.
Thanh toán mới nhận :

Vừa request xong. E thấy trên group có thằng tây đc pay pz có 2 tiếng rưỡi. Nhanh vãi

Thanh toán mới nhận :

@proReflex tình hình payza mấy ngày nay thanh toán lâu k bác. E thấy bọn tây rõ nhanh mà e mấy ngày nay chưa thấy gì

Payza, STP, BTC thanh toán phải chờ 24-48h hoặc hơn. Chỉ có Payeer là thanh toán trong ngày cậu ạ,
Mình có 1 lệnh BTC đang chờ hơn 24h rồi,

Payza, STP, BTC thanh toán phải chờ 24-48h hoặc hơn. Chỉ có Payeer là thanh toán trong ngày cậu ạ,
Mình có 1 lệnh BTC đang chờ hơn 24h rồi,
Payza của e từ hôm sáng thứ 6. Thôi đợi vậy. Bác có cái payza nào mà pay thì ới e tiếng xem bao lâu nhé. Hic

Payza của e từ hôm sáng thứ 6. Thôi đợi vậy. Bác có cái payza nào mà pay thì ới e tiếng xem bao lâu nhé. Hic

Ref của mình được paid Payza hôm nay, hắn request từ hôm thứ 6.

rút $ từ paypal chuyển sang có lẽ sẽ đc pay rất chậm or ko đc pay chăng.

Mình không nghĩ thế cậu ạ, cơ bản vì nguồn Payza, STP, BTC của TT3 có hạn nên nó Paid nhỏ giọt, còn Payeer thì khá nhanh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week