Event Tri ân

Status
Not open for further replies.

soonlove

MMO4ME United
Trader
Reactions
1,487
MR
1.622
Insuree Balance
3809|500|USDT
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/dedicated-ovh-vultr-aws-amz-do-hma-purevpn-proxy-envato-fiverr-kaspersky-ahrefs-course.12389/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Thân chào MMO,

Thời gian trôi qua, bao mùa MMO đến rồi đi thoát cái đã hơn 6 năm mình gắn bó với MMO này. Chân thành mà nói MMO đã thay đổi cuộc đời mình, từ 1 kẻ cù bất cù bơ, ko tiền ko tương lai đã gây dựng được chút ít danh tiếng và của cải. Dù rằng cái tiếng đó ko hay ho gì :D
Nói đến đây mình xin cảm ơn admin Shin, người đã tạo ra sân chơi cho ae chúng ta, ko có MMO ko biết giờ này mình lạc trôi về đâu ^^. Thứ đến mình xin cảm ơn tất cả những khách hàng thân thương của mình, ko có các bạn mình chẳng có gì cả :p

Vào vấn đề chính, các bạn chọn 1 con số có 2 chữ số và chọn giải muốn nhận để tham gia Event lần này nha( ví dụ: Giải nhất - 22), kết quả sẽ dựa theo giải 8 của xskt Khánh Hoà ngày 27.9.2017 :D ( chỉ dành cho mem lớn hơn 30 ngày tuổi nha)

Ai có số dự đoán đúng hoặc gần kề sẽ đoạt giải, kinh trùng chia đều nha ( chú ý nhé: Ai ko chọn đủ con số và giải muốn nhận sẽ được xem là sai luật và ko được xét giải nha)

* Giải nhất: 25$
* Giải nhì: 15$
* Giải ba: 5$

Đặc biệt: Bạn nào là khách đã từng mua hàng của mình mà trúng giải thì sẽ nhân đôi phần thưởng nhé, vd giải đặc biệt sẽ nhận 50$ :eek:

Event sẽ đóng vào lúc 4h chiều ngày 27.9.2017, đêm cùng ngày mình sẽ tổng kết và trao giải. Giải được trao qua WMZ, PM, VCB ( 1$=22k)

Thân chào, chúc ace vui và kiếm được nhiều tiền :D

giải nhất : 39

giải ba, 50 :D

giải nào cũng được :) 26

giải ba: 25:p

19

19 giải nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics