Treo Ních Trên MayTram không phải Nguyên Nhân Tăng 'Pri'

Status
Not open for further replies.

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
haizz đây đúng là chuyện lạ đó các bác à,em cũng vừa khám phá ra là không phải treo là bị tăng pri đâu,các bác hãy nhìn nhé,Không photoshop
ai không tin thì em post ảnh ở máy lên luôn!

Chứ có ai nói treo nick là tăng Pri ? tin đồn nhảm nhí ko, tui treo nửa ngày soft xiao hay may tram cũng có tăng đâu

Mình làm chưa đc 1h mà treo chắc cũng khoảng 2h =)) Thì đó h nhìu ng nói pause lâu tăng pri, 1 số nhìu khác nói ko bị sao cả. Giờ có bằng chứng lun như vầy thì tốt quá rồi. Thanks đã treo cỡ đó =.=

à đính chính lại 1 chút,mình để là Work tận 10 tiếng đồng hồ :),sau khi thấy đủ rồi mình mới Pause lại nhé :)

Khi Pause đồng hồ đếm thời gian cũng ngừng lại mà. Trước giờ vẫn pause đều nên ko có gì là lạ cả :) , trước mới chơi cũng pause luôn mặc dù nhiều bạn nói pause thì lên Pri :))

mọi người hướng dẫn em phần mềm máy trạm với, đang gõ nhấn nút 2 gạch pause rồi nhấn j cho nó load lại bình thường vậy, nhấn nút tam giác 2-3 lần cũng ko thấy load lại.
Với lại mình gõ máy trạm để wá thời gian 30s (time out) có sao ko.

em mới từ soft xiao chuyễn wa mong mọi người giúp đỡ

sao mình down máy trạm về nhưng nó hiện bảng chó mèo lâu rất lâu mới vào đc,đến nik thứ 2 thì ko hiện luôn :|
ko bik làm sao đây

sao mình down máy trạm về nhưng nó hiện bảng chó mèo lâu rất lâu mới vào đc,đến nik thứ 2 thì ko hiện luôn :|
ko bik làm sao đây
CÁI NÀY LÀ DO MẠNG NHÀ BẠN
chứ tớ vẫn bt chả có bị gì cả :))

ko bik làm sao đây
Pix buổi tối mình thấy load chậm lại, ban ngày mà lại nhanh !

Mình làm 1h, pause xíu rùi resume lại làm tiếp 1h thì nó có tính mình làm 2h ko nhỉ ????

Khj pause đồng hồ dừng, start thì nó mới tính típ. Nó tính time ngồi gõ mà mi rin

Hồi đó sợ Pause, giờ thì ổn rồi đây :):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week