• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

trên đời có thể loại này à ??

thớt phải vui vì nó sớm ra đi, nó đòi góp tiền xây nhà thì chết nữa, mà còn trẻ lo gì sau này không tìm được người tốt, klq nhưng 91 mà chưa có 1 em gấu nào :(

mình nam 95. muốn giải tỏa cho thỏa nòng, mình năm nay đi làm đc 2 năm rồi vì gia đình nghèo khó, quen đc 1 cô bạn không xinh, không tài giỏi cũng như mình và gia đình cũng không mấy khá giả, nhận lời yêu từ 1 năm trước 2 đứa cứ đi làm rồi ăn uống cùng nhau , tưởng gặp đc người bạn đời của mình , ngờ đâu cô ấy bảo góp tiền 2 vợ chồng mua 1 chiếc xe đi làm cho tiện, tích góp tầm 3-4 tháng tiết kiệm đc 20 triệu.định đợi hôm nghỉ làm đi mua thì 2 hôm sau cô ấy có việc đi lên viện thăm bác đằng ngoại mình tin rồi cứ đi làm. đến tối gọi điên nhắn tin cho cô ấy đều không trả lời. mình đi tìm xuống địa chỉ bệnh viện cô ấy tới thì bác cô ấy không có trong bệnh viện, mình đợi đến tối cứ gọi điện đều thuê bao . đến hôm nay nhận đc 1 cái tin nhắn mà không tin nổi mắt mình, cô ấy nhắn là cô ấy đã đi vào nam sinh sống. lòng tin vào cuộc sống đã mất rồi sao . :(( post lên cho nhẹ lòng
đọc mà chả hiểu, cuối cùng bác thớt mất tiền hay sao? 20tr quen 1 năm mà chưa đụng là sao nhỉ, chứ trai gái vs nhau bây h 3-4 tháng đã xếp hình hàng tuần rồi?

uk. có đi chơi ngủ chung có nhưng không làm gì :( nản từ tối hôm qua chư nghĩ ra mình nên làm gì cả

thớt xỉ nhục đàn ông quá!
Đùa thôi, bỏ qua đi thớt. Rồi có ngày em íg cũng gặp quả báo thôi. không nhanh thì muộn nên tha thứ, bỏ qua cho cô íg đi.

uk. muốn giữ chô cô ấy thôi. bình thường nói chuyện chêu đùa rất vui vẻ sao cô ấy làm vậy nhỉ

2tr thằng bạn cờ hó nó còn scam e,20tr của thớt thơm thì phải rồi :rolleyes::rolleyes:

coi như là bạn đã mua được nhân cách của đứa đó rồi. nhưng 20tr thì hơi đắt.

mình chỉ muốn có 1 cuộc sống bình yên như bố mẹ mình ko cần giầu sang làm gì

Vãi các bác, Đọc comm mà toàn xếp hình :D

mình chỉ muốn có 1 cuộc sống bình yên như bố mẹ mình ko cần giầu sang làm gì
Theo e nghĩ cô gái kia có 3 lý do để bỏ đi :
1/ Đã yêu người khác từ lâu mà thớt không biết
2/ Ham tiền
3/ Có thể gia đình cô ấy đang gặp khó khăn cần một số tiền gấp để dùng vào việc gì đó

Theo e nghĩ cô gái kia có 3 lý do để bỏ đi :
1/ Đã yêu người khác từ lâu mà thớt không biết
2/ Ham tiền
3/ Có thể gia đình cô ấy đang gặp khó khăn cần một số tiền gấp để dùng vào việc gì đó
đang định sang nhà bố mẹ cô ý nhưng lại thôi ::(

Lý do có thể thớt không xếp hình nó đấy :D

Rồi cậu sẽ gặp nhiều thể loại người khác nữa o_O

chia buồn cuộc đời lắm lúc như mình nghĩ :confused:

95 còn trẻ đời còn dài cậu ak. tiếc cho 20tr haiza.. công nhân đi làm cực khổ để cho 1 con ...... lây mất.

post lên voz cho nó hợp hoàn cảnh :) trên đấy review gấu chó nhiều lắm! Cậu lên đấy chắc đc nhiều người đồng cảm...Cơ mà có dính tí scam, post lên đây cũng đc.

giờ mình không muốn làm gì cả , chỉ muốn gặp cô ấy nói cho rõ thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom