Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Hi vọng là không phải, nếu ko cũng hoang mang luôn, vì gõ web ko chịu nổi nhiệt. SP đang nhanh, bác nào làm thì làm đi. :D
vote ban. tung hoả mù à?

chỉ còn có 3 thôi nha
Không phải, có lúc sáng nay log sofft hay web mình đều log được 10 ID, có lúc thì lại là 8 ID, lúc thì 6 ID. Chắc chắn luôn, vì log web nên không có dùng Proxy

hình ảnh minh họa đi thím. 20id full sp
Cái này là chính xác rồi bạn ơi. Cách đây hơn nửa tháng có người bị rồi, đi nguyên gr luôn 2,3 liên tục. Mail hỏi thì bảo do dùng soft.

Cái này là chính xác rồi bạn ơi. Cách đây hơn nửa tháng có người bị rồi, đi nguyên gr luôn 2,3 liên tục. Mail hỏi thì bảo do dùng soft.
bi band nguyên G nguyên nhân chủ yếu là do cheat nha và trường hơp này nữa là đứt cáp nhưng cố làm dẫn dến sub lấu 1 lần enter lag quá có thề thành 2 lần và cũng dc coi là cheat lun

Bạn ngoáy lỗ mũi lúc mấy giờ và quay tay lúc mấy giờ nó ko thèm biết thôi, chứ nó muốn thì sao ko biết đc? chỉ là code gõ đc nó ko thể phân biệt do soft hay do web, nhưng ID login vào soft là nó biết nhoé. đó là lý do nó có thể chặn soft bất cứ lúc nào nó cần.
hình như là nó k biết được bạn gõ web hay là gõ trên soft đâu , nên cứ thử gõ soft xem
bạn có học tiếng việt không vậy @@ , tôi k chắc chắn nên tôi nói là " HÌNH NHƯ " , và tôi cũng k khuyến cáo người khác có nên sử dụng soft hay là không , nên tôi mới nói là " THỬ " ... bạn thấy cmt nào thấy chướng mắt bạn thì bạn bỏ qua đi , có cần phải xoắn tít lên như thế không , -_- Top này để cập nhật tình hình load , nên k phải để bạn war đâu

bi band nguyên G nguyên nhân chủ yếu là do cheat nha và trường hơp này nữa là đứt cáp nhưng cố làm dẫn dến sub lấu 1 lần enter lag quá có thề thành 2 lần và cũng dc coi là cheat lun
trc giờ ăn đạn toàn do mạng lag, thế nên giờ mỗi lần làm mà thấy submit quá 6s là out, đi ngủ

bạn có học tiếng việt không vậy @@ , tôi k chắc chắn nên tôi nói là " HÌNH NHƯ " , và tôi cũng k khuyến cáo người khác có nên sử dụng soft hay là không , nên tôi mới nói là " THỬ " ... bạn thấy cmt nào thấy chướng mắt bạn thì bạn bỏ qua đi , có cần phải xoắn tít lên như thế không , -_- Top này để cập nhật tình hình load , nên k phải để bạn war đâu
cuối cùng thì ai xoắn,? với câu hỏi của bạn thì hãy tự trả lời đi, tui cmt bằng tiếng việt mà bạn còn hỏi nữa thì e là .... thiếu i ốt. Còn cái cmt của bạn có phải là cập nhập tình hình load ko? tui có gây war đâu, chướng mắt thì bạn bỏ qua đi sao quote lại?

vái y kiến riêng của mình là mấy ban cứ làm soft hết đi , pix no giớ hạn id/ip tức là nó cũng bik ko ngăn được soft rùi và nếu ai cũng bi band hết G thì khi nó có đơn hàng nó sẽ ko kịp giao

pro fine h còn dùng để gõ đc k mọi người

nhân tiện nhiều proxy nc cả nhau. Cho em hỏi làm cách nào hết block :| 15 id sp 28

pro fine h còn dùng để gõ đc k mọi người
fine bi banned bởi pix rồi bạn ạ, bữa mới hỏi admin của fine nó trả lời vậy á :(:(:(

giới hạn 3id/ 1ip chẳng khác nào đá hết chén cơm mấy người làm web. Chẳng hiểu pix nó đang ủng hộ làm soft hay cấm mà lại thành ra ntn :v

giới hạn 3id/ 1ip chẳng khác nào đá hết chén cơm mấy người làm web. Chẳng hiểu pix nó đang ủng hộ làm soft hay cấm mà lại thành ra ntn :v
nó đang hoài niệm đó ban, nhớ về cái ngày 2 id pri 0 load full sp đó. haha. Sòft 18id full sp

Muốn làm ăn đúng luật với nó mà kiểu này lại chuyển về dùng soft tiếp , 3 id gõ full 1 giờ tầm 600 code ~~!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week