Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Từ bài này trở xuống bạn nào còn post vấn đề khác ko liên quan đến tình hình load nhanh chậm thì ra đảo hết nhé, xóa bài nhắc nhở nhiều rồi !!!!
xí thêm 1 post nhé @mirinda do có bạn @HT2402 tag mình vào.
1.> làm pix trước giờ vẫn là cuộc chiến muôn thuở giữa pix-mem và trước giờ chưa bao giờ pix cho dùng soft cả. Tất cả những khó khăn mà pix tạo ra đều để đảm bảo cho nó sống, còn ng gõ như mình tìm cách lách cũng để đảm bảo cho mình sống thôi. đơn giản như có phần mềm thì có crack, có virus thì có bảo mật vậy:D:D
2.> cheat với không cheat theo mình chả ảnh hưởng gì tới pix nhiều lắm đâu vì rules của nó quá chặt rồi, có chơi có chịu. cheat thì phải chấp nhận việc thỉnh thoảng nó ban group và trừ $. Dĩ nhiên trộm vặt với giết người đều là tội phạm, chỉ khác tội nặng thì tù lâu thôi:p:p
3.> cái bạn gì mà @HT2402 tag mình vào ấy, ko phải mem của mình. Mem mình thường ít sinh hoạt trên 4r mà cũng ít tranh luận này nọ lắm
ps: một số ng mình biết có thể gõ speed 35-40 mà ko chít choác gì cả, nên mình nghĩ không nên đem giới hạn của bản thân để quy chụp cho toàn bộ capter. làm theo năng lực, hưởng theo lao động thôi.
4.> đang buồn miệng nên bác nào lập cái 2pic cãi nhau đi, cho mình vào cãi ké với:D:D:D

:eek: topic nãy sôi nỗi update soft xong cắm đầu làm hết rùi ak hay là chờ người khác update giống mình =)) , nói chung là mình đang làm web =)) 9 tab củng ổn đủ kiếm mỳ gói

:eek: topic nãy sôi nỗi update soft xong cắm đầu làm hết rùi ak hay là chờ người khác update giống mình =)) , nói chung là mình đang làm web =)) 9 tab củng ổn đủ kiếm mỳ gói
20id sp 3x soft

code dài vãi mà thánh này vẫn sp 3x
15id sp 2x

sp này nhằm nhò gì với các thánh ở box này. do đang bão nên cũng ngại ngùng, sp giảm nghiêm trọng

ko biết các bác thế nào chứ em mấy hnay lập nick, gõ chuẩn Pri 4 mà chả ra code nào @@ tình hình giờ là sao ạ :(

ko biết các bác thế nào chứ em mấy hnay lập nick, gõ chuẩn Pri 4 mà chả ra code nào @@ tình hình giờ là sao ạ :(
pri bây giờ k quan trọng nữa đâu bạn , bây giờ giá cả đều bằng nhau hết r , pri 0 giá cũng như pri 4 thôi , pix thì cày group chứ cày lẻ khổ lắm :)

cho mình hỏi ngoài lề tí giờ làm soft có bị band ko ạ , sáng giờ log web làm mà mõi mắt quá , sp web 22 mà chóng cả mặt

cho mình hỏi ngoài lề tí giờ làm soft có bị band ko ạ , sáng giờ log web làm mà mõi mắt quá , sp web 22 mà chóng cả mặt

Để tui làm chuột bạch cho. Cứ gõ trên Web tạm 1 vài tuần đi, nếu bị baned sẽ thông báo cho cậu nhé !

Toàn chân dài, load ko đều dễ time out :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week