Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
ko quản dc thì cấm. chuyện hay xảy ra ở vn cũng như tg rồi .
vote cấm soft :D
tại sao mình quản dc ko quản , lại đi chờ pix quản ;) cheat bây giờ toàn 7x ko rồi , ko log trên 30 id họ ko thèm cheat đâu

7 tab mà máy kêu như đại bác ấy . kể ra pix cho xài soft đến khi có tiền mua máy mới cũng được nhỉ :p
haha

em là 1 thằng gõ Pix 1h8' đc 3k1, em đồng tình là lên làm web. Các bro đừng lách luật, coi như captcha là nghề công nhân ngoài như ngoài xã hội đi nhưng nó cho mình miếng ăn bh gõ web em nghĩ khoảng tuần nữa thôi giờ nào cũng đc 1$/h bất kể lúc nào ( ngoại lệ chiều ) còn hơn trong tình trạng mấy hôm nay, mà gõ web buồn ngủ lắm chứ dùng cái soft yenly chỉ đc 8 tab speed thì rùa. Nhưng nó công bằng vs tất cả, ai chăm người đấy vẫn có tiền

soft ko có tội, nói cho công bằng chính người code soft là ân nhân của box cạp , nhờ soft của bác ấy dân cạp đỡ khổ biết chừng nào

Nát là do sự thiếu ý thức , phá hoại của một số người làm liên lụy đến dân cạp

Thay vì ủng hộ việc giới hạn id để có soft làm cho nhẹ nhàng thì lại ủng hộ việc pix cấm soft làm trên web tab loạn cả lên , ko hiểu nổi dân cạp :D

vậy bạn nói thế nào là có ý thức? bây giờ log 10id thấy chậm thì ng ta sẽ log 10id nữa. đó là hành động rất bt của con ng.giờ bạn bảo giới hạn id/soft vậy giới hạn là bn? ai là ng đứng ra làm cái giới hạn đó? và lấy ai làm quy chuẩn đặt giới hạn? bạn nói cần giới han 10id trên soft nhưng ng khác ng ta k đồng ý. bạn là ng mua soft ng ta cũng là ng mua soft vậy có lý do gì bạn có đặc quyền hơn những ng kia?

đời có 2 loại ng.
1-những ng khốn nạn và họ thể hiện rõ sự khốn nạn để ng # thấy.
2-những kẻ khốn nạn nhưng cố làm ra cái vẻ đạo đức.
bạn xem lại chính bản thân bạn đã có ý thức hay chưa trc khi phê phán ai đó thiếu ý thức.đọc cmt của bạn mà tôi muốn đánh r-ắm!

vậy bạn nói thế nào là có ý thức? bây giờ log 10id thấy chậm thì ng ta sẽ log 10id nữa. đó là hành động rất bt của con ng.giờ bạn bảo giới hạn id/soft vậy giới hạn là bn? ai là ng đứng ra làm cái giới hạn đó? và lấy ai làm quy chuẩn đặt giới hạn? bạn nói cần giới han 10id trên soft nhưng ng khác ng ta k đồng ý. bạn là ng mua soft ng ta cũng là ng mua soft vậy có lý do gì bạn có đặc quyền hơn những ng kia?

đời có 2 loại ng.
1-những ng khốn nạn và họ thể hiện rõ sự khốn nạn để ng # thấy.
2-những kẻ khốn nạn nhưng cố làm ra cái vẻ đạo đức.
bạn xem lại chính bản thân bạn đã có ý thức hay chưa trc khi phê phán ai đó thiếu ý thức.đọc cmt của bạn mà tôi muốn đánh r-ắm!
thiếu ý thức ý chỉ cheater, hay bạn là thằng cheater phá hoại nên nhột mới dùng từ dơ bẩn vậy? Đừng để cái miệng bạn biến thành lỗ đít của người khác nha.

oh, chắc mình nhiều tiền quá, buồn buồn lôi cạp ra gõ để khỏi phải suy nghĩ nhiều điều nên ko cần tiền đến mức cố ăn , khi server đách có code cũng cố lết như ngta nên bị ném đá chăng? Ko hiểu nổi chậm rì rì mà chịu ngồi dai chờ code nhỏ giọt hay thiệt, khâm phục bạn

Từ bài này trở xuống bạn nào còn post vấn đề khác ko liên quan đến tình hình load nhanh chậm thì ra đảo hết nhé, xóa bài nhắc nhở nhiều rồi !!!!

vậy chưa biết @thachthao mỗi lần post proof lên à có thằng C50 nào nói đâu ta :oops:
đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm
@@, sao tự nhiên tag mình zô đây, mình có làm capt nữa đâu, vào thấy các thím chửi nhau loạn xạ, thôi núp đây
Từ bài này trở xuống bạn nào còn post vấn đề khác ko liên quan đến tình hình load nhanh chậm thì ra đảo hết nhé, xóa bài nhắc nhở nhiều rồi !!!!
Bao là Mod chuẩn nhất Box capt đó từ trước tới giờ đó, 1 like tặng Bao, :D:D:D
Nhớ hơn 1 năm trước mình với chị @hoanvan, @Kurillin cũng làm loạn topic Pix này 1 thời, :D

Last edited:
Ai cũng có ý kiến riêng và mục đích của mình,chỉ cấm mấy chế ko cãi nhau làm loãng cái topic này thôi còn cãi nhau ra ngoài lập topic cãi cho đã miễn ko dùng lời lẽ vi phạm pháp luật thôi....

ai gõ web xin cái tìh hình . coi chiến đc k -_-

5ip sp0 > văng soft

@@, sao tự nhiên tag mình zô đây, mình có capt đâu, vào thấy các thím chửi nhau loạn xạ, thôi núp đây

Bao là Mod chuẩn nhất Box capt đó từ trước tới giờ đó, 1 like tặng Bao, :D:D:D
Nhớ hơn 1 năm trước mình với chị @hoanvan, @Kurillin cũng làm loạn topic Pix này 1 thời, :D

chiến binh đảo ngũ trở lại gây chiến, cạp đang thiếu việc nên để mn tự do
captcha ko công bằng, nên để mn giành giật lấy công bằng

Cập nhật:
Mình đang làm web, 10 tab load 1 giờ 1.1$ cũng ổn mà bạn. làm ngày 8-10 giờ cũng được tháng hơn 4 triệu rồi. Ráng đi bạn.
:D
Có soft mình làm 1 ngày hơn 20$ giờ vậy nhầm nhò gì bạn :D
Thế mới nói là đói ;))
Mà làm tab thấy chậm quá...k đc sp 17 nữa

:D
Có soft mình làm 1 ngày hơn 20$ giờ vậy nhầm nhò gì bạn :D
Thế mới nói là đói ;))
Mà làm tab thấy chậm quá...k đc sp 17 nữa
chuẩn. mới thử log web, chuyển tab để tới code hiện ra thôi cũng mệt rồi. sp giảm 2/3

1 số thôi à? ai còn làm captcha từ thời chị Nguyên tới giờ mà ko cheat thì ko phải là người, lấy éo nào ra sp 3x,4x? Theo mình biết thì chỉ có newbie mới làm 1 vài ngày mới ko cheat thôi.
thôi đi má , con đây trước lam đệ tử c Nguyên đây con ko cheat ... má nói nghe ngứa....
p/s :Bác Bao đừng cho e ra đảo chăng qua e bức xúc quá thôi ? em xin dừng ý kiến tại đây !....

Last edited:
thôi đi má , con đây trước lam đệ tử c Nguyên đây con ko cheat ... má nói nghe ngứa.....
like cho 1 like , người đời sao thích soi mói nhau quá nhĩ ,
nếu cheat có band band acc của người cheat họ thích cheat thì cũng đâu liên quan đến tiền an sáng của ai
còn nghe câu thơi chị Nguyên ai cũng cheat =)) xin lỗi bước chân zo box captcha tới h chưa bik dến từ cheat là j số acc bị band đếm trên đầu ngón tay , bi band chủ yếu là do mạng chậm sub lâu chứ chưa bao h bị band vì lý do la cheat .
Vấn đề đang nóng đây là nó chặn soft . Mà cũng bt nó chặng soft thì về với web cuộc sống lúc nào cũng màu xanh thì người ta đã ko thích làm con chó bên USA rùi :oops::oops::oops:

ko có soft ta gõ web h này web load ổn nhé mọi người! cứ cần cù siêng năng ắt có tiền, a e cứ cố gắn ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week