Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
HI !!!!
Các bạn đang ở trong Topic cập nhật tình hình load của dự án http://pixprofit.com/ !!!
Tình hình load gần đây : tốt
Các phương pháp để làm dự án này, các bạn tìm hiểu cụ thể ở các topic liên quan bên ngoài nhé :
+Log id làm trực tiếp trên web
+Làm trên web nhưng thông qua 1 số tool hỗ trợ
+soft

....
Lưu ý : topic này chỉ post bài cập nhật hình hình load của dự án PIX,các vấn đề khác như proxy,hỏi cách sử dụng soft,..... spam trong topic này sẽ bị BQT xóa và có thể bị banned nick mà ko cần thông báo gì thêm !

Mình làm trên soft XD sao mà log 10ID chỉ có 2 ID đầu là loading rất chậm các 8 ID sau còn lại ko load nổi code nào sau 16 phút . Sau 16phút chỉ có 38 code . Như vậy là bị sao hả mấy bác

bóc tem 25id sp31:D

anh chị cho mình hỏi
s log vào là bị block
log vào lần nữa thì bị log late là sao ạ @@
chờ 30" thử lại vẫn vậy
log id khác cũng vậy :(
Làm trên soft

các bạn dùng soft gì không, mình thử pix mà load như rùa bò, phút được 2 capcha :(

HI !!!!
Các bạn đang ở trong Topic cập nhật tình hình load của dự án http://pixprofit.com/ !!!
Tình hình load gần đây : tốt
Các phương pháp để làm dự án này, các bạn tìm hiểu cụ thể ở các topic liên quan bên ngoài nhé :
+Log id làm trực tiếp trên web
+Làm trên web nhưng thông qua 1 số tool hỗ trợ
+soft

....
Lưu ý : topic này chỉ post bài cập nhật hình hình load của dự án PIX,các vấn đề khác như proxy,hỏi cách sử dụng soft,..... spam trong topic này sẽ bị BQT xóa và có thể bị banned nick mà ko cần thông báo gì thêm !
Mấy người ở trên đọc rule cho kĩ nhá, lan man nữa là mod cho ra đảo hết bây giờ. 10 id soft sp 13

17 id speed 22 :(
P/s: Vì đào mộ mãi ko ra cái topic update tình hình pay nên xin phép mod cho e hỏi ngoài lề tí, giờ này pix đã paid wmz chưa ạ.

Tình hình gõ web log 6 acc, 1 tiếng 850 code, cũng tàm tạm tại do gõ chậm nên ko log được nhiều :(

Sao tôi muốn chửi thề quá. 10ID - SP19 mà vẫn bị Timeout vì quá nhiều hình.

6id max speed hình nhiều quá mún đập bàn phím:(

Mod cho e hỏi ngoài lề chút, lâu rồi mới vào làm pix lại có mấy ID log vào mà mãi k load được code nào là bị gì vậy nhỉ?

Mod cho e hỏi ngoài lề chút, lâu rồi mới vào làm pix lại có mấy ID log vào mà mãi k load được code nào là bị gì vậy nhỉ?
Acc chưa đủ nhiệt. Mình có acc để hơn nửa năm log hơn tiếng đồng hồ nó mới ra.
34ID - SP17.

10 ID sòt speed 15. Chậm. Laij ko dám log nhiều vì nhiều hình quá. :(

50ID sp 27, cha già nó chứ, chưa đầy 1 phút mà nó ra hơn 20 mấy cái hình, bó tay thật, đúng là pixprofit dự án không dành cho newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week