Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
vậy đừng có lên tiếng bảo 1 tháng 50tr nhé:).nghe ngứa cả tai
ngứa thì váy đi, đừng xúc động thế.

nói chung éo biết *** gì về captcha thì đừng có lên tiếng :eek:. nghe chán lắm.cố tỏ ra nguy hiểm để làm gì:confused:

Ông này giống thằng monkey247 gì đó.
lại học đòi thằng già ôn kia, bác lo thân bác đi sấp bị ra đảo 7 ngày rồi đó, đợi bao đen thui lên bác và thằng kia nắm tay nhau thật chặc vào nhé rồi ra đảo mà nghĩ, cmt linh tinh nữa tui report thêm cái tội vu khống là đi thêm 7 ngày nữa cho đủ nữa tháng :p

vậy đừng có lên tiếng bảo 1 tháng 50tr nhé:).nghe ngứa cả tai
thím bị thiếu I-ốt hả? tui bảo có pro cạp chơi, vẫn là dân cạp đó nhưng đâu bảo họ kiếm 50tr từ cạp? sao nhiều thằng thiếu i ốt xuất hiện thế nhỉ

lại học đòi thằng già ôn kia, bác lo thân bác đi sấp bị ra đảo 7 ngày rồi đó, đợi bao đen thui lên bác và thằng kia nắm tay nhau thật chặc vào nhé rồi ra đảo mà nghĩ, cmt linh tinh nữa tui report thêm cái tội vu khống là đi thêm 7 ngày nữa cho đủ nữa tháng :p
Gì vu khống nữa ba? tui thấy ông cmt giống ông kia thôi. nói thế cũng là vu khống hả? Xúc động dữ zay, bình tĩnh coi

ôi trời, nói cái gì cao siêu còn bảo ngta ko biết chứ cạp cha đơn giản ko gì giản đơn hơn có gì ko hiều đâu trời, hôm nay rảnh vào tám cho vui mà toàn thấy gây sự, thôi bybye :)

Ai bảo dân Cạp ko kiếm đc 50 triệu/ tháng thế bro? họ cạp để giữ cái tâm nó tỉnh thôi. còn nhiều lắm những dân cạp mà bro chưa biết đâu. :v
thế thằng nào pro nhất captcha này kiếm 50tr/ 1 tháng đâu;)tao cheat hằng ngày đây còn chưa đc 50tr nữa huống chi mày ngồi lãm nhãm

nói chung éo biết *** gì về captcha thì đừng có lên tiếng :eek:. nghe chán lắm.cố tỏ ra nguy hiểm để làm gì:confused:
pix là gì có ăn đc ko
Xin bác bao post cái nữa rồi đi đây ko lại ra đảo :p

Attachments

72.9 KB · Views: 95
Không soft đc nữa rồi....12tab quá chậm....
đói rồi

Không soft đc nữa rồi....12tab quá chậm....
đói rồi
Cập nhật:
Mình đang làm web, 10 tab load 1 giờ 1.1$ cũng ổn mà bạn. làm ngày 8-10 giờ cũng được tháng hơn 4 triệu rồi. Ráng đi bạn.

hoặc là các bạn chấp nhận tiếp tục web thu nhập giảm đi 1 ít hoặc là pix sập và các bạn chẳng còn gì để làm. các bạn tự quyết địng.
ủng hộ pix cấm soft!

hoặc là các bạn chấp nhận tiếp tục web thu nhập giảm đi 1 ít hoặc là pix sập và các bạn chẳng còn gì để làm. các bạn tự quyết địng.
ủng hộ pix cấm soft!

Me too, nói thẳng ra chính soft làm Nát :D

soft ko có tội, nói cho công bằng chính người code soft là ân nhân của box cạp , nhờ soft của bác ấy dân cạp đỡ khổ biết chừng nào

Nát là do sự thiếu ý thức , phá hoại của một số người làm liên lụy đến dân cạp

Thay vì ủng hộ việc giới hạn id để có soft làm cho nhẹ nhàng thì lại ủng hộ việc pix cấm soft làm trên web tab loạn cả lên , ko hiểu nổi dân cạp :D

soft ko có tội, nói cho công bằng chính người code soft là ân nhân của box cạp , nhờ soft của bác ấy dân cạp đỡ khổ biết chừng nào

Nát là do sự thiếu ý thức , phá hoại của một số người làm liên lụy đến dân cạp

Thay vì ủng hộ việc giới hạn id để có soft làm cho nhẹ nhàng thì lại ủng hộ việc pix cấm soft làm trên web tab loạn cả lên , ko hiểu nổi dân cạp :D
ko quản dc thì cấm. chuyện hay xảy ra ở vn cũng như tg rồi .
vote cấm soft :D

7 tab mà máy kêu như đại bác ấy . kể ra pix cho xài soft đến khi có tiền mua máy mới cũng được nhỉ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week