Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
ssh va proxy free = login later het ui
chịu thôi...... nhờ 1 số thành phần đụng ai cũng khuyên gõ pix, đụng ai cũng bảo dùng ssh & proxy free mà làm đó cậu :D

chịu thôi...... nhờ 1 số thành phần đụng ai cũng khuyên gõ pix, đụng ai cũng bảo dùng ssh & proxy free mà làm đó cậu :D
thê tự dưng bạn biết đến pix để làm phải ko. tự dưng biết dùng proxy free để gõ
bạn thật là ích kỉ đấy
nếu đã có người nghĩ ra thì sớm hay muộn người khác cũng sẽ tìm ra thôi bạn nghĩ cái proxy free nó cao siêu tới mức nàol
ai giành được thì là của người đó. đi đổ tội người khác
đồng bào phải biết yêu thương lẫn nhau chứ phải ko anh em

bạn thật là ích kỉ đấy
nếu đã có người nghĩ ra thì sớm hay muộn người khác cũng sẽ tìm ra thôi bạn nghĩ cái proxy free nó cao siêu tới mức nàol
sao bạn này hôm này gây với 2 người rùi đó heng, tự dưng nói người khác ích kỉ ?????

bạn thật là ích kỉ đấy
thử qua box offer xem có đầy như bên này k, captcha đâu phải thịnh như trước mà cứ share đi share lại, nồi cơm mà không giữ thì sớm muộn gì cũng mất thôi, với lại bớt nói linh tinh đi là vừa, topic đề up tình hình load, bác Bao đã lưu ý ở #1 rồi không bàn tán chiện gì khác, muốn thì các bác lập hẳn topic để mà bàn

p/s: 1id ~ 1sp

:rolleyes: topic này loạn cmnr - update tình hình hay là chửi nhau vậy - ai cm ngoài khác update tình hình load thì ... mình tự nguyện bơm kick mod đó =)))
speed lúc nhanh lúc chậm - add tầm 14 acc là đủ gõ nhé mọi người
14 acc - speed 34

thử qua box offer xem có đầy như bên này k, captcha đâu phải thịnh như trước mà cứ share đi share lại, nồi cơm mà không giữ thì sớm muộn gì cũng mất thôi, với lại bớt nói linh tinh đi là vừa, topic đề up tình hình load, bác Bao đã lưu ý ở #1 rồi không bàn tán chiện gì khác, muốn thì các bác lập hẳn topic để mà bàn

p/s: 1id ~ 1sp
ghê !:cool:

có ai còn xài soft XD giao diện cũ ko hè? ko biết bác ấy còn update, ai còn xài review lại giùm nha, tks. 38id full sp

Nói thật. Nên close topic update tình hình luôn. Ai mò ra được thì hưởng, không mò được thì tìm việc khác làm. Update làm gì chỉ hại mà éo có lợi ít gì.

Trẻ trâu vào thì war. topic rành rành chả thèm đọc, toàn đi hỏi. post vớ va vớ vẫn.

Pix bây giờ không như ngày trước, càng ít người làm, năng suất càng cao.

Đề nghị bỏ topic update tình hình. Được thì inbox lẫn nhau mà làm.

15 ID full speed 17+ vừa gõ xong.

:rolleyes: kiểu này đề nghị bác bao vào ra qui định chung cho topic này đi à - nghĩ là có 2 vấn đề gọi như là để bàn bạc - còn cái khác ko liên quan thì post 1 lần cảnh cáo - 2 lần cho ra đảo khỉ
1 : update tình hình : vd bla bla hôm nay load chậm - hiện giờ load vừa đủ với 14 15 acc bla bla - add tầm nhiêu acc bla bla - or phởn lên thì up hẳn tình hình trong soft : 15 acc speed 30 chẳng hạn
2 : là tầm 10h đến 1 2h đêm thì hỏi xem pix riset với tiền về chưa :D cái này thấy hơi thừa vì thằng pix pay muộn nhất là ngày hôm sau - nó mà tận 1 tuần ko pay là các thánh um lên rồi
:oops: sau cm này các thánh đừng quay tay à nhầm reply lại cm nhé - nên làm đúng luật của topic à

Rules của topic này rất rõ ràng, còn vi phạm là do các bạn đó chứ, mình thì ko thể theo dõi hết tất cả ai vi phạm đều ban or xoá bài hết được,hy vọng các bạn tham gia cộng đồng thì có ý thức tuân thủ luậtchung là được....

ôi moá. 17id ko rặn đc 1 code là sao
:eek: e đến nể bác - 8 9h sáng add 18 acc mà rặn mãi đc speed 19 20 - vậy mà chiều là tối bên đó - làm gì có code làm chứ - add tầm 25 30 ac may ra à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week