Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
đang load ngon 20id = 27sp, code ngắn
thì submit cả dàn, vào test speed thì gói 25mb nó giảm còn 4mb @@, ping thì lúc 3ms, lúc 16ms
FPT HCM, có biến chăng, bác nào vào comfirm phát

đang load ngon 20id = 27sp, code ngắn
thì submit cả dàn, vào test speed thì gói 25mb nó giảm còn 4mb @@, ping thì lúc 3ms, lúc 16ms
FPT HCM, có biến chăng, bác nào vào comfirm phát
bạn làm proxy hay SSH mà log đc nhiều ID thế @@

:D:D lâu lắm mới tìm lại đc cảm giác phê như thế này - ssh à
trước chơi proxy - gõ đc 1 lúc là error - nản toàn tập - thôi pp các bác em đi ăn sáng tí về chiến tiếp
đang load nhanh max speed nhé

Last edited:
Nhìn cái post của bác em thấy hơi ngưỡng mộ, SP nhanh vãi, cũng thấy hơi ngứa mắt, vì bác gõ được nhiều vãi trong khi a e đầy người đang log 2 ID cả buổi chả kiếm được 3$. Cũng có 1 chút hơi lo lo vì các bác cứ posst ảnh soft lên thế này mấy tên ở nước ngoài nó thấy SP cao rồi cả số tiền kiếm được nó ghét nó send cho admin Pix liên tục, admin nó khó chịu nó tìm cách ko cho xài soft nữa là anh em đều khổ. :D

:D có ai cấm bạn dùng ssh add vào đâu - bạn vào trong box trade đầy bác bán ssh à - pix trông thế thôi - sướng lắm vì bán đc nhiều code - nó ra rate 1000 = 1$ - nhưng nó bán lại cho khách ko phải giá đấy đâu

:D có ai cấm bạn dùng ssh add vào đâu - bạn vào trong box trade đầy bác bán ssh à - pix trông thế thôi - sướng lắm vì bán đc nhiều code - nó ra rate 1000 = 1$ - nhưng nó bán lại cho khách ko phải giá đấy đâu

bác up tình hình thì up speed lên thôi. Up nguyên cái ảnh lên là thế nào.

bác up tình hình thì up speed lên thôi. Up nguyên cái ảnh lên là thế nào.
:oops: vẫn up speed mà - chỉ là tìm lại cảm giác như xưa - vui quá
load ổn nhé- add tầm 13 15 acc là đủ đánh nhé mọi người - khá đều

có ai dùng soft ssh mà k thể log nhiều hơn 4id k nhỉ. từ id thứ 5 cứ bị lỗi soft out of proxy

Hôm nay chưa reset, ko lẹ lại phải đợi mai :-ss

Edited : Đã rs nhé

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member