Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Nghĩ gì thì tuỳ.Cá nhân mình thì nghĩ theo kiếu ông bà xua "Ai biết ma có ăn cỗ hay ko". Mình có sao nói vậy-chỉ nói theo sự thật thôi. Mình gõ cả acc chính nên lúc nào thiếu code nhiều lúc nào thiếu ít mình biết. Như hôm nay trước 3h30 sáng thì tỉ lệ thíếu code còn chấp nhận được nhưng sau 3h30 thì tỉ lệ mất code quá cao nhé. Mấy code bác sĩ 2 vế mình tự tin gỏ đúng 99% phân biệt hoa thường. Hơn nữa sáng nay sau 3h30 code bác sĩ rất hiếm, code 7 màu sau 3h 30 cũng ko còn, ai sáng nay gõ thì biết.Lúc phát hiện thiếu nhiều mình pause lại kểm tra nhiều lần và gõ cẩn thận từng chữ nhé. Dù sao thì cũng là công sức bỏ ra cày .Mất code ko rõ ràng thì nói thôi-mà ko chỉ một mình mình bị, lên tiếng cũng vì lợi ích chung mà thôi.
Đang 0.6 sp
"Chỉ mình mới "có thể" hiểu được chính mình nên đừng trách người khác nghi ngờ" hi vọng bác ấy sẽ nghĩ vậy :)
Sợ bị ăn gian thì ĐỪNG CÓ DÙNG SOFT XD các bạn ạ,bị thiếu hụt code rồi lên đây móc méo bóng gió cái gì?vào topic của soft XD mà làm ra lẽ như hồi soft bubu của tunvit ấy,không thì lặp hẳn 1 topic quy mô tố cáo"XD ăn chặn code" cho oách,người ta không cho dùng soft nữa rồi nói tiếp câu LỢI ÍCH CHUNG nhé.Sợ bị ăn gian thì cuối tháng vẫn mặt dày"anh ơi gia hạn giùm em key abc..xyz"maybe?xin lỗi vì nhiều lời!

Tận dụng mọi nguồn lực mà vẫn không ăn thua:p
wifi 3g HMA
Thôi thì tranh thủ vừa gõ vừa coi chất vấn quốc hội :p
chỉ có HMA qua

hôm nay mình cũng bị mất code nhiều
gõ 4k còn được có 3k4.
mà ko biết pix ăn gian hay soft ăn gian :(
bác gõ code 7 màu à code đó ko tính 100% đâu nhá! còncode khác ko rành lắm

mấy cậu cho hỏi captcha có hình oto màu đen. Thì gõ cái biển số xe của nó có cần cách ra không hay gõ liền nhỉ

Giữa khuya ngồi lọ mọ mấy id speed 8 mà thấy xót lòng.
Cảm thấy có chút gì đó hối hận. Giá mà ngày xưa mình sẽ trân trọng từng code, trân trọng từng phút, có thể làm 18 giờ/ngày để kiếm tiền. Tiếc là ngày xưa khi pix ngon mình đã không làm như vậy. Khi điều gì đó mất đi thì con người ta mới thấy tiếc. Pix ơi, hãy quay về!

Giữa khuya ngồi lọ mọ mấy id speed 8 mà thấy xót lòng.
Cảm thấy có chút gì đó hối hận. Giá mà ngày xưa mình sẽ trân trọng từng code, trân trọng từng phút, có thể làm 18 giờ/ngày để kiếm tiền. Tiếc là ngày xưa khi pix ngon mình đã không làm như vậy. Khi điều gì đó mất đi thì con người ta mới thấy tiếc. Pix ơi, hãy quay về!
Thần kinh v l :)))
Tắt máy ra ngoài kiếm việc làm đi nếu cảm thấy thiếu tiền.
Em hỏi khí ko phải bác năm nay bao tuổi?
Còn nhỏ thì lo mà học đi
Lớn r thì ra ngoài kiếm gì mà làm. Suốt ngày ở nhà ngồi sau màn hình cẩn thận bị đơ đấy :)))

ssh việt nam
:mad::mad: pix lại thả rùa rồi - nản rồi đấy - dúng là chủ nhật có khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week