Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Ngoài lề chút. Cho hỏi mn đang xài nhà mạng nào, hiện tại có bị lag ko? Y xài FPT và load web rất chậm .Không biết mạng viettel có ổn định hơn ko?

Tình hình chung thôi các bác, chịu khó chia sẻ cho nhau bát cháo này mà húp, lúc soft chưa fix thì mong bác XD như mong Mẹ đi chợ về, nó ban tới tấp, sấp mặt kêu Trời không thấu, nay soft được fix thì tất nhiên nhiều người vào làm với lượng id log sẽ tăng đáng kể, những code khó chịu như sừng trâu, RC dã bị phá hết rồi, giờ nó cho ra làm gì nữa cộng thêm hạn ngạch hàng ngày của nó cũng chỉ bấy nhiêu thôi, có mấy khách mua autocaptcha của nó đâu, nên nó phải mất thời gian soạn cái mới để đố ae giải rồi mới bán được hàng, lúc đó nó ra loại mới mà soft không xử lý được thì lại kêu Trời Xuân Đức cho mà xem.

Đã là vô địch trong lòng người hâm mộ rồi, thiên hạ lao hết ra đường hò hét rồi, tôi cũng mới hò đã đời về nè! :p:D
tui cũng thế , hôm nay cạp bn đâu ra cf ngồi hò hét vừa về thấy các bác bảo load nhanh ,vãi đạn nghỉ 2 tiếng cỗ vũ vn ko đc à mà mấy bác cũng ráng cạp @@

tui cũng thế , hôm nay cạp bn đâu ra cf ngồi hò hét vừa về thấy các bác bảo load nhanh ,vãi đạn nghỉ 2 tiếng cỗ vũ vn ko đc à mà mấy bác cũng ráng cạp @@
Chứng tỏ dân cạp Pix ghiền bóng đá rồi, vài hôm nữa nếu mà thắng HQ thì chắc nổ Trời luôn! Chúc mừng thầy trò Park Hang-Seo!:p:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom