• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

tui cũng thế , hôm nay cạp bn đâu ra cf ngồi hò hét vừa về thấy các bác bảo load nhanh ,vãi đạn nghỉ 2 tiếng cỗ vũ vn ko đc à mà mấy bác cũng ráng cạp @@
Ở nơi cò ho khỉ gáy như mình nửa đêm 1 bóng người cũng không có ! Cổ vũ với ai đây! Đành ngồi nhà vừa xem vừa capt (log ít id thôi)

RC xuất hiện...ôi kinh hãi quá má ơi...

làm sòft mới id lẻ mà dính 2 rc >>> banned 2 id vl quá @@

mẹ vừa enter nó hiện ra , mém enter phát nữa là ra đảo luôn
Hay bác vào kiến nghị Bác XD là khi bắn RC ra cái bảng đó đã lỡ kick chọn rồi thì kick nốt nút enter luôn
Chứ lỡ ngu ngu bấm nhầm 2 phát enter thì xác định bay acc

click chậm hay lỡ tay enter mà ăn ban vậy các bác :oops::oops::oops:

click chậm thì ko biết chứ enter mà lỡ dính cái mình chưa chọn là ăn ban chắc rồi :D:D
trưa load như hạch, 90 id sp = em tròn tuổi 15 :( đang bệnh mà nó bắt thức đêm nè trời....

Load cà giựt . Lúc thì ngồi hóng code, khi thì ào ra đỡ không kịp time out tá lã !!!

Load cà giựt . Lúc thì ngồi hóng code, khi thì ào ra đỡ không kịp time out tá lã !!!
Lại còn giở chứng sừng trâu, sừng bò giờ này cũng sổng chuồng ào ra, đêm nay ae gõ soft cẩn thận nhé!

vãi nồn thiệt sáng giờ k dính cái RC nào viewcode k có cai sừng nào :(
K biết lý do lun vl thằng pix này
Chưa check đống id lẻ má thiệt :(

Attachments

3.3 KB · Views: 67
Vc thiệt :(
Tạo 2 group thì bay màu mẹ lun cả 2 , vcl thằng này
Đụ ngựa id khác tên cả ngày nay éo có RC code trống bit map cái mẹ nào
Cay vl
3 group + id lẻ chó má thiệt :(

Attachments

3.2 KB · Views: 51
    4.3 KB · Views: 56
Vc thiệt :(
Tạo 2 group thì bay màu mẹ lun cả 2 , vcl thằng này
Đụ ngựa id khác tên cả ngày nay éo có RC code trống bit map cái mẹ nào
Cay vl
3 group + id lẻ chó má thiệt :(
Theo tôi có khi nó ban ông theo ví U rồi! Ông đã đổi U khác chưa, inbox cho tôi xem hình trong Setting của ví U nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom