• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

thôi tui cũng vừa ăn ban chắc chắn vì nó thả bm liên tục hồi nãy
ủa bitmap hiện hết rồi mà sao nó ban nữa ông
Vc thiệt :(
Tạo 2 group thì bay màu mẹ lun cả 2 , vcl thằng này
Đụ ngựa id khác tên cả ngày nay éo có RC code trống bit map cái mẹ nào
Cay vl
3 group + id lẻ chó má thiệt :(
vãi , nhớ kĩ có dính tam giác đỏ hay j lạ ko cha

nãy 70 id nó thả 70id waiting hết time out ra đảo . Thôi các ông chuẩn bị đi đây là cách test soft mới của nó .

thôi nhớ chi nữa đau đầu :))
Fix chơi tiếp éo tạo group nữa
Vừa nói hôm kia
Baned hết gr > solo id >>> load chậm + yên ổn >>> tạo group mới + baned tiêp....
Nó làm y hệt dkm :))

vãiiiii , timeout = ban nguyên group , pix max điên :confused:
càng làm càng chết, hổm rài bệnh mỗi ngày log nửa tiếng chậm rì out = thoát :confused:

nãy 70 id nó thả 70id waiting hết time out ra đảo . Thôi các ông chuẩn bị đi đây là cách test soft mới của nó .
Ông thoát rồi, giờ gõ cẩn thận là được, hồi nãy lúc 21h30~22h nó thả sừng trâu mà đến 24h là nó ban đợt 1, ông không bị ban giờ này thì yên tâm!

Ông thoát rồi, giờ gõ cẩn thận là được, hồi nãy lúc 21h30~22h nó thả sừng trâu mà đến 24h là nó ban đợt 1, ông không bị ban giờ này thì yên tâm!
tui lạy ông , nó ban tui ko còn 1 cái gì nữa rồi bay tui 22$ của tui nè

tui lạy ông , nó ban tui ko còn 1 cái gì nữa rồi bay tui 22$ của tui nè
= )) huynh ngohuy hơi lẩm cẩm, thông cảm 3
chia bùn 22$ , = 1 buổi dắt ghệ đi ăn lẩu

thằng pix bị chó dại táp hả ae. Xưa nó dễ tính lắm, h thay máu toàn bộ !!

Chắc là dính time out mấy đợt code sừng rồi. Chứ đợt sau đó mình time out với ésc nhiều mà không bị ban. Giờ ngoài RC thì chú ý thêm mấy em sừng trâu nữa

Mà lạ quá ID capt thì không ban còn ID không capt lại bị banned. Rồi thì đen 1 group luôn.

thằng pix bị chó dại táp hả ae. Xưa nó dễ tính lắm, h thay máu toàn bộ !!
Có khi bị nhiễm virus dại vào người rồi nên gặp ai cũng cắn càn, cắn cho lắm vào có ngày gãy răng rồi bị thiên hạ đánh gãy lưng mà chết nhăn toàn lợi (profit)!

Có khi bị nhiễm virus dại vào người rồi nên gặp ai cũng cắn càn, cắn cho lắm vào có ngày gãy răng rồi bị thiên hạ đánh gãy lưng mà chết nhăn toàn lợi (profit)!
Không phải nhiễm virus đâu ! Nó thua cược bóng đá nên bắt anh em mình chung tiền giúp nó đó mà!

Mà lạ quá ID capt thì không ban còn ID không capt lại bị banned. Rồi thì đen 1 group luôn.
Kêu giải thích tôi k biết mà tôi là bị nhiêu nhất vụ này
Đme đánh thì 10 nó banned 3ID
Trong khi 3group log còn éo log thì bay lun màu
Mà nó k banned liền cứ check xong 1 check 2 check 3 cứ check tới đâu là 0,0000 tới đó :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom