Tool TrafficBot đã hoàn thành, gửi lời cảm ơn đến anh Gmailservice !

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
Sau gần 1 hơn 1 tuần cày bừa với C# từ con số 0, nhờ sự giúp đỡ của a @gmailservice , tool TrafficBot của mình đã hoàn thành được chức năng cơ bản là bot view bằng socks5, threads chạy vô biên :))
Tool dùng pri nên sẽ k share or bán các bạn khỏi mất công inb nha

=>>> post thread này chỉ muốn gửi lời ơn đến anh @gmailservice !

hết ạ :))

Last edited:

thuhanvayeu

Junior
Reactions
265
MR
0.007
Hình ảnh bị die... :confused:
Sau gần 1 hơn 1 tuần cày bừa với C# từ con số 0, nhờ sự giúp đỡ của a @gmailservice , tool TrafficBot của mình đã hoàn thành được chức năng cơ bản là bot view bằng socks5
Tool dùng pri nên sẽ k share or bán các bạn khỏi mất công inb nha

=>>> post thread này chỉ muốn gửi lời ơn đến anh @gmailservice !

hết ạ :))
capture-png.52674

hihi @gmailservice , e sẽ sớm làm thêm chức dùng ssh :)) mà cái thư viện renci.ssh.net mù tịt :))
Cái đó được cái là nhẹ khi chạy, nhưng speed connect thì khá yếu và nhiều khi bị disconnect giữa chừng. Nếu em làm thì nên cho tùy chọn thư viện, rencissh.net hoặc bitvssh client vì theo anh thấy thằng bitvssh client speed khá chuẩn nhưng lại làm giảm hiệu suất khi dùng tool. Còn đây là example cho em tham khảo khi dùng thằng renci ssh.net
Code:
 private bool makeTunnel(string sshServer, string user, string pass, int port)
        {
            try
            {
                this.clientSsh = new SshClient(sshServer, user, pass);
                this.clientSsh.ConnectionInfo.Timeout = new TimeSpan(0, 0, 30);
                this.clientSsh.Connect();
                if (clientSsh.IsConnected)
                {
                    this.portfw = new ForwardedPortDynamic("127.0.0.1", (uint)port);
                    this.clientSsh.AddForwardedPort(portfw);
                    this.clientSsh.KeepAliveInterval = TimeSpan.FromSeconds(30.0);
                    this.portfw.Start();
                    if (portfw.IsStarted)
                    {
                        return true;
                    }
                }
            }
            catch
            {

}
            return false;
        }

Cái đó được cái là nhẹ khi chạy, nhưng speed connect thì khá yếu và nhiều khi bị disconnect giữa chừng. Nếu em làm thì nên cho tùy chọn thư viện, rencissh.net hoặc bitvssh client vì theo anh thấy thằng bitvssh client speed khá chuẩn nhưng lại làm giảm hiệu suất khi dùng tool. Còn đây là example cho em tham khảo khi dùng thằng renci ssh.net
cảm ơn anh ạ :p e cũng gg nhiều lắm, cũng biết là renci tốc độ chậm, còn bitvise thì nhanh hơn, nhưng bitvise mở nhiều sẽ làm châm máy cũng như tool, nêu thời gian cho phép thì em sẽ thử cả 2 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chúc mừng thớt đã viết được tool, nhưng mà public tool này chắc k ai dùng đâu, = ) )
em là em biết không ai dùng nên em k dám pub đó ạ :p:p:p:p

đang mún làm cái này. Chủ thớt dạy sơ sơ cách làm được k vậy :)
biết code cơ bản + ý tưởng thì gg là có 6-70% thứ mình cần thôi bạn, viết code k lâu, nhưng lâu là tìm kiến thức để code, khi bắt đầu code cái này mình hoàn toàn không có chức kiến thức nào về C# :p:p:p:p chỉ biết java rồi nhìn code thấy cấu trúc tương tự nên code đại thôi :) mà code trên VS thì nó nhắc lệnh rất nhiều nên cũng k gặp vấn đề gì lớn :))

ban đầu bạn cứ lập trình theo hướng tuần tự :)) đến khi debug bạn sẽ thấy nhược điểm của nó và bạn chắc chắn sẽ tìm giải pháp cho lập trình cấu trúc. nesu code tool thì vấn đề cần quan tâm nữa là threading, có nghĩa là trong cũng 1 thời điểm có thể chạy 2 hoặc nhiều câu lệnh, điều mà lập trình tuần tự không làm được :))

đó là kiến thức của e có được, và công với ý tưởng + giải thuật rồi google từng phần. . . sản phẩm cuối cùng là cái tool đó ạ :))

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
chấp nhận thớt thông mình .trước đi học còn có thể viết được một cái tool cùi băp nào đấy. giờ hơn 3 năm không đụng gì đến quên hết sạch ngôn ngữ lập trinh. nhìn vào cứ hoa mắt thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week