• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Đc 500k sts xong lại mất 2tr hjxhjx

Bác ko nghe là "ko ăn thua àh". nhiều acc trên 1 ip thì trong vòng 1-2 ngày là bị banned thuôi :rolleyes:
Thực sự Freebitcoi bây giờ chỉ làm bạn tốn thời gian với nó thôi (100 acc ngồi cày 8-10 giờ chưa được 30k sts Rất là bèo bọt,Làm suốt 8-10 giờ mà chưa được 50k VND
Các bạn hay than phiền về block IP:khi acc các bạn trên 50% thì nhập captcha roll vô tư Rôl đến khi dưới 50% lúc đó sẽ khó khăn hơn(block ip) Block IP không có nghĩa là không roll được các bạn dùng vpn IP public server thì roll vô tư

Các bạn đừng tốn thời gian quí báo của mình với freebitco.in cuối cùng để nhận được chẳng bao nhiêu

freebit tạo thì tạo vô tư , 1 ip tạo bao nhiêu acc cũng đc, nhưng lúc roll chỉ roll đc 1 acc trong 1 thời điểm thôi, lách luật thì vẫn roll đc nhiều acc nhưng theo time dây chuyền , freebit bắn ip chứ ko bắn acc
freeripple bác thử bug nó chưa bác :D

Thực sự Freebitcoi bây giờ chỉ làm bạn tốn thời gian với nó thôi (100 acc ngồi cày 8-10 giờ chưa được 30k sts Rất là bèo bọt,Làm suốt 8-10 giờ mà chưa được 50k VND
Các bạn hay than phiền về block IP:khi acc các bạn trên 50% thì nhập captcha roll vô tư Rôl đến khi dưới 50% lúc đó sẽ khó khăn hơn(block ip) Block IP không có nghĩa là không roll được các bạn dùng vpn IP public server thì roll vô tư

Các bạn đừng tốn thời gian quí báo của mình với freebitco.in cuối cùng để nhận được chẳng bao nhiêu
Của em lâu nay vẫn dưới 50% bác ạh

Hiện tại có 17%, lâu nay vẫn roll bình thường mà nhỉ.
Mà em ko hiểu lắm về cái nội dung trong khung vàng, nhờ bác chỉ bảo với ạh :eek:

Attachments

123.9 KB · Views: 92
Của em lâu nay vẫn dưới 50% bác ạh

Hiện tại có 17%, lâu nay vẫn roll bình thường mà nhỉ.
Mà em ko hiểu lắm về cái nội dung trong khung vàng, nhờ bác chỉ bảo với ạh :eek:
cái % đó bạn cứ mỗi lần vượt qua 100% là được + thêm 0.00...45 BTC khi roll ở mức 1, max bạn có thể được bonus tối đa 0.00...855 BTC
ví dụ : b đạt 100% rồi thì roll mức 1 của bạn là 0.00...90

cái % đó bạn cứ mỗi lần vượt qua 100% là được + thêm 0.00...45 BTC khi roll ở mức 1, max bạn có thể được bonus tối đa 0.00...855 BTC
ví dụ : b đạt 100% rồi thì roll mức 1 của bạn là 0.00...90
Ồh ze.. cảm ơn bác.
Chơ mà làm sao lên đc 100% vậy bác tài năng yêu quý :D

các bạn fake IP kiểu gì mách mình mới đc không mình làm toàn bị phát hiện

bác này chắc chơi nhiều lắm nè :v sợ anh em ăn mất phần nên đuổi :D

đăng ký nhận đc $10 , mỗi lần nó gửi qua mail đọc một cái được từ 0.1 - 0.5 tùy mail. nhưng mới đầu còn nhiều cái đọc chứ khi đọc hết rồi mấy ngày mới có 1 lần để đọc 1 cái, nói chung, gom gom lại, tiện check mail thì đọc , chẳng mất j, mang tiếng đọc chứ click vào link xong tắt đi cũng đc
@dalat cho hỏi là cái này mình tạo nhiều email để dùng nó đc không nhỉ sau này rút có cần số đt hay gì để có thể rút đc không vậy
p/s: mình chỉ đang nghĩ tạo cả trăm cái năm sau rút xem có đc không nhỉ

bạn có thể đổi cap từ chọn hình sang gõ chữ mà , acc nào ko có gõ là có bet đủ yêu cầu sẽ ko cần cap
Bet tới bao giờ thì đủ yêu cầu vậy bác. Nó có tiêu chí gì ko chỉ giùm em với. thanks

Bet tới bao giờ thì đủ yêu cầu vậy bác. Nó có tiêu chí gì ko chỉ giùm em với. thanks

lúc đêm đến sáng tuân theo định luật "bất quy tắc" sử dụng hàm random nên nếu acc của bạn có captcha thì lúc này sẽ có captcha dạng này, lúc khác có captcha dạng khác thôi chứ ko có tiêu chí nào.
sáng giờ bận việc ko claim. giờ vô thấy 99% acc đều sử dụng captcha hình ảnh.
giờ chỉ còn 2 cách: bet thật nhiều hoặc bet win thật nhiều để vượt 100% thì nó bỏ captcha ...

Last edited:
freeripple bác thử bug nó chưa bác :D
thằng này có từ hồi tháng 6 rồi, lúc mới ra mình cũng reg thì mà rip bèo bọt quá nên next
sao freedoge của em mức 1 không được như anh bị giảm còn 1 nửa thôi là sao ạ
mấy acc doge của anh mức 1 đều thế thế cả, do dự trữ nên ko thấy giảm mà giờ anh cũng có mấy khi quan tâm mức 1 đâu :oops:
@dalat cho hỏi là cái này mình tạo nhiều email để dùng nó đc không nhỉ sau này rút có cần số đt hay gì để có thể rút đc không vậy
p/s: mình chỉ đang nghĩ tạo cả trăm cái năm sau rút xem có đc không nhỉ
trang ermail này mình gỡ khỏi #1 lâu rồi

lúc đêm đến sáng tuân theo định luật "bất quy tắc" sử dụng hàm random nên nếu acc của bạn có captcha thì lúc này sẽ có captcha dạng này, lúc khác có captcha dạng khác thôi chứ ko có tiêu chí nào.
sáng giờ bận việc ko claim. giờ vô thấy 99% acc đều sử dụng captcha hình ảnh.
giờ chỉ còn 2 cách: bet thật nhiều hoặc bet win thật nhiều để vượt 100% thì nó bỏ captcha ...
qua 100% rồi thì mỗi lần roll nó trừ bao nhiêu phần trăm bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back