Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ko đủ ko bug đc :) điều kiện cần và đủ _ mới đáp ứng Đủ chứ chưa đáp ứng Cần , "điều kiện đủ biến động"

mình xin chốt lại là sẽ ko trả lời sâu thêm nữa

freebit có 3 bug : roll - hi lo - dự trữ (trong dự trữ có 2 phần bug sts và points ) . freedoge có 2 bug

dù bug cái nào cũng đều phải đáp ứng điều kiện cần và đủ , mình sẽ ko nói sâu thêm là cần cái gì và đủ cái gì

tuân thủ quy tắc 24h/ 1 slot / 1 ip xịn ./.
đang coi cái này

chơi hi lo freebitcoin 5 nick, dep vô cũng 0.005btc sau 3 ngày hết sạch. lên youtube coi thấy người ta xài script gì ấy, mà xài cái đó có hiệu quả không mọi người? có bị clock nick luôn không vậy mọi người?
chừng đó sao đủ học phí cho nó chứ bác:D:D:D

Chơi đc nhiều acc trên 1 ip, 1 máy hả bác :eek:
Em nghĩ là không, còn không biết thế nào vì e cũng mới làm cái này và đang theo học hỏi các bác trong đây thôi ạ

b ơi m có nhắn riêng cho bạn mong bạn giúp đỡ với :)
dạo này mình lười ko đọc inbox nhiều, bạn thông cảm :)

mình đầu đất quá đọc đc hơn trăm trang rồi mà vẫn không chiêm nghiệm đc gìo_O

bạn có face hay skype không cho mình xin với, thanks
mình ko dùng skype, fb có nhưng tạo chơi xả trét cả tháng mới log vào 1 lần, dùng fb tốn time lắm, time làm những việc khác hữu dụng hơn :)

mình chơi 5 acc trên 1 máy (1 ip) ref cho nhau rồi roll để kiếm tiền zay có bị gì không các bác? có bị gì không bác dalat ?

mình chơi 5 acc trên 1 máy (1 ip) ref cho nhau rồi roll để kiếm tiền zay có bị gì không các bác? có bị gì không bác dalat ?
freebit tạo thì tạo vô tư , 1 ip tạo bao nhiêu acc cũng đc, nhưng lúc roll chỉ roll đc 1 acc trong 1 thời điểm thôi, lách luật thì vẫn roll đc nhiều acc nhưng theo time dây chuyền , freebit bắn ip chứ ko bắn acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week