Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

freebit tạo thì tạo vô tư , 1 ip tạo bao nhiêu acc cũng đc, nhưng lúc roll chỉ roll đc 1 acc trong 1 thời điểm thôi, lách luật thì vẫn roll đc nhiều acc nhưng theo time dây chuyền , freebit bắn ip chứ ko bắn acc
thank bac dalat , zay k sao là yên tâm rùi.

Vừa tạo 1 acc freebit theo link bác thớt. Công việc của mình bây giờ là roll free mỗi giờ 1 lần và tắt cái lottery là được phải không nhỉ?

Vừa tạo 1 acc freebit theo link bác thớt. Công việc của mình bây giờ là roll free mỗi giờ 1 lần và tắt cái lottery là được phải không nhỉ?
tạo thêm nhiều acc cheat cho nhanh đi bạn, chơi 1 acc ko thấm vào đâu, khi đủ tuổi rồi thì chơi 1 acc đc

tạo thêm nhiều acc cheat cho nhanh đi bạn, chơi 1 acc ko thấm vào đâu, khi đủ tuổi rồi thì chơi 1 acc đc
mình ở thế hệ 8x biết đến tiền ảo cách đây khoảng 1 tháng do người ta quảng cáo đồng WCX trên youtube vào pic này đọc đc hơn trăm trang rồi thấy ngưỡng mộ bạn quá

freebit tạo thì tạo vô tư , 1 ip tạo bao nhiêu acc cũng đc, nhưng lúc roll chỉ roll đc 1 acc trong 1 thời điểm thôi, lách luật thì vẫn roll đc nhiều acc nhưng theo time dây chuyền , freebit bắn ip chứ ko bắn acc
Xin lỗi bác dalat, em mơ hồ quá. Tạo nhiều acc trên 1ip rồi roll như thế nào để ko vi phạm luật của freebit vậy bác. Nhờ bác chỉ dạy rõ hơn ạh, mơ hồ quá.. huhu

Mấy bác có ai biết thông giúp mình với. Có acc của mình thì không bị captcha khi roll, có acc thì bị captcha của google phải click chọn hình ảnh, có acc thì lại bị 1 loại captcha khác dễ hơn captcha google mầu đen đen. Bác nào biết nguyên nhân cụ thể chỉ giùm em với nhé. :confused:

Mấy bác có ai biết thông giúp mình với. Có acc của mình thì không bị captcha khi roll, có acc thì bị captcha của google phải click chọn hình ảnh, có acc thì lại bị 1 loại captcha khác dễ hơn captcha google mầu đen đen. Bác nào biết nguyên nhân cụ thể chỉ giùm em với nhé. :confused:
bạn có thể đổi cap từ chọn hình sang gõ chữ mà , acc nào ko có gõ là có bet đủ yêu cầu sẽ ko cần cap

lát nữa bác roll freebitcoin thì chỉ mình với, freebitco với freedoge captcha khác nhau mà
nó cũng chọn đổi chỗ đấy thôi mà, acc mình ko cần nhập cap nữa rồi , chỉ có tích chọn rồi roll thôi

Cho hỏi chổ click trong cột verify là để làm gì nhỉ?

lâu rồi mình ko phải nhập cap freebit , nhưng chắc nó chỉ random vào lúc có bonus RP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week