Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Đang tính đầu tư thử 1 ít để trade coin. @dalat có thể cho lời khuyên nên chơi sàn nào và coin gì giá thấp thấp 1 tí được không? Thanks!

qua 100% rồi thì mỗi lần roll nó trừ bao nhiêu phần trăm bác
trừ bao nhiêu phần trăm nó phụ thuộc 2 yếu tố. ko phụ thuộc vào đã qua 100% chưa vì nó có nhiều lần 100%. 2 yếu tố đó là:
- lần claim đó bạn claim bao nhiêu.
- lần claim đó là lần thứ mấy, càng cao thì trừ càng ít

Đang tính đầu tư thử 1 ít để trade coin. @dalat có thể cho lời khuyên nên chơi sàn nào và coin gì giá thấp thấp 1 tí được không? Thanks!

trade thì mọi người chủ yếu đang chơi 2 sàn poloniex.com or bittrex.com

còn trade theo trường phái nào và lựa coin nào thì tùy mỗi người thôi , bạn có thể tham khảo TIN HOAtin thường về vấn đề trade mình đã từng nói :)

m đọc lại bài nhiều trang thấy mn kiếm dễ quá mà giờ toàn không chơi được nữa :( cố gắng chơi như các b nói đủ tuổi xem sao
mình cũn mới tìm hiểu, đọc đc hơn trăm rưỡi trang mà sao thấy nhiều lúc càng rối thêm. Cố học theo bước các tiền bối mà khó quá...

Anh em trong này chủ yếu chơi sàn Polo,còn coin thì muôn hình muôn vẻ,cái này phải tự đi thôi không ai dắt đi đâu bác ạ

trade thì mọi người chủ yếu đang chơi 2 sàn poloniex.com or bittrex.com

còn trade theo trường phái nào và lựa coin nào thì tùy mỗi người thôi , bạn có thể tham khảo TIN HOAtin thường về vấn đề trade mình đã từng nói :)
bạn cho mình hỏi khi chơi mình sẽ fake ip nhưng mỗi hôm vào 1 ip khác nhau có sao không, vì mình fake bằng BvSsh và Proxifier nên khi ssh bị hỏng sẽ phải thay cai khác
p/s: có cách nào fake hiệu quả hơn giúp mình với thanks

bạn cho mình hỏi khi chơi mình sẽ fake ip nhưng mỗi hôm vào 1 ip khác nhau có sao không, vì mình fake bằng BvSsh và Proxifier nên khi ssh bị hỏng sẽ phải thay cai khác
p/s: có cách nào fake hiệu quả hơn giúp mình với thanks

Mỗi hôm vào 1 IP cũng ko sao đâu bạn , miễn ko trùng IP là chơi được hết ! tiện thể bạn có thể share mình ngưồn SSH được không thanks bạn :D

Mỗi hôm vào 1 IP cũng ko sao đâu bạn , miễn ko trùng IP là chơi được hết ! tiện thể bạn có thể share mình ngưồn SSH được không thanks bạn :D
được bác ạ,trùng ip thì không roll được thôi chứ không sao cả

trùng ip vẫn có thể roll được nhưng theo time dây chuyền,

vd có 3 acc ,acc 1 roll lúc 00:00:00 , acc 2 roll lúc 0:00:10 , acc 3 roll lúc 0:00:20
-> 1h sau thì 00:00:00 acc 1 tự bị cộng dồn time thành 1:00:20 mới có thể roll được, vì thời điểm 1:00:00 sẽ bị báo trùng ip

đây chỉ là cách đối với ai ko chuyên mà muốn lách kiểu tận dụng thêm thôi, muốn chơi nhiều acc trên 1 ip kiểu dây chuyền thì chỉ nên chơi 3 acc như vậy

gõ cửa thì mới có người mở cửa , đừng đứng nhà này hỏi vọng sang nhà khác :)

Mọi cuộc đua ko tính từ thời điểm xuất phát mà dựa vào cách thức thể hiện trên quãng đường.

Có người xuất phát điểm từ khá sớm nhưng chọn sai đường, đi vòng vèo, lạc .. thậm chí quay trở lại điểm xuất phát. Đơn giản như mình thấy ở 4r này khá nhiều các acc có tuổi đời reg từ lâu nhưng vẫn quanh quẩn ở những quãng đường lạ lẫm và cũng không thiếu những acc không có tên tuổi j nhưng chỉ 1 time ngắn đã có những thành công nhất định.

Cũng ko thế phủ nhận câu "lạc nước 2 xe đành bỏ phí, gặp thời 1 tốt cũng thành công"

Và cũng thêm nói lại rằng những sự ăn may này nọ nhưng được lặp lại khá nhiều lần chính là sự thể hiện của câu nói "nếu bạn thực sự tài năng thì bạn sẽ không bao giờ sợ thiếu may mắn"

Có những người cứ ngỡ rằng mình bắt đầu lúc này đã quá muộn bởi vì nghĩ rằng đã khá nhiều người đi trước từ lâu rồi , giờ mới bắt đầu cũng không thể có thành tựu gì nữa cả thể là vô hình chung hình thành tâm lý chưa đánh đã hàng.

Chỉ có những người cho dù thấy đã có người về đích nhưng vẫn xác định bắt đầu, thấy mọi người vấp ngã nhưng không từ bỏ, thấy mọi người thành công nhưng không hề đố kị, thấy mọi người thất bại thì lấy đó làm gương... đối với mmo nói riêng cà cuộc sống nói chung ko có gì là muộn cũng chẳng có gì là sớm, sự đào thải ngay từ đầu chính là đào thải cách nghĩ, đào thải cách làm và đào thải những cái cần đào nhưng ko cần thải . Kết hợp với những điều cần thải nhưng vẫn buộc phải đào. Tận dụng đào những khoảng time được coi là vô ích tại thời điểm hiện tại nhưng nó sẽ để bạn có thu hoạch cái gọi là "tương lai của quá khứ"

Vạn sự tùy duyên.
m đọc tới bài này rôi, cảm ơn b, đang nản nhưng đọc được bài này sẽ cố gắng hơn

ĐƯỢC.

Mấy bữa nay mình bận giờ log lại thì cũng nhận được vài inbox tiện đây mình nói thêm vài vấn đề liên quan, vẫn theo quan điểm chỉ gợi ý chứ ko nêu toàn bộ.

Vấn đề phía trên có hỏi là rút về cùng 1 ví được hay ko ? thì nếu mọi người theo dõi các cmt trước của mình cũng đã trao đổi với vài người sẽ biết mình từng đề cập vấn đề 10 giây và 30 giây, hôm nay mình xin nói thêm 1 chút là freebit và freedoge nó quản lý acc = email chứ ko quản lý = địa chỉ ví độc lập và có thiết lập enabled/disabled lúc rút, muốn chuyển về cùng 1 ví thì đổi địa chỉ xác nhận mail để tiến hành, trong quá trình đổi sẽ liên quan đến 10s và 30s như mình từng đề cập, bạn nào có thể tận dụng được gợi ý này sẽ có thêm 1 phần lợi thế … mình xin phép ko đề cập thêm vấn đề rút về 1 ví này ntn cho hợp lý

Tiếp theo là mình có thấy mọi người chia sẻ công thức *** này nọ khi chơi hi lo , mỗi người có 1 cách chơi riêng và mình sẽ ko nói là đúng hay sai bởi thực tế trải nghiểm sẽ khác nhau, nhưng mình cũng thêm gợi ý cho ai khi chưa đủ tuổi để roll trên mức 4 nhưng may mắn vấn roll được trên mức 4 thì khi đạt được mức roll đó chính là lúc bạn có mồi nhử để chơi hi – lo 1 lần / ngày. Vấn đề roll được trên mức 4 cũng nên dừng lại ở mức 1 lần / ngày đến khi nó reset qua ngày mới được lặp lại… tham thì thâm

Đủ tuổi để roll > mức 4 mỗi ngày 1 lần để từ đó có mồi nhử *** kèm theo mình sẽ ko đề cập thêm tại đây, mong mọi người thông cảm.

Một số bạn nói mình ích kỷ mình ko phủ nhận điều này hay 1 số bạn dùng kế khích tướng đối với mình mình cũng sẽ ko quan tâm …

VẠN SỰ TÙY DUYÊN.
đọc được thêm 1 cái hay nữa tks bro

m đọc tới bài này rôi, cảm ơn b, đang nản nhưng đọc được bài này sẽ cố gắng hơn
vấn đề về xuất phát điểm thì quan trọng là cách đi như thế nào , vd như đồng chí @taongam có đi 1 vấn đề mất 2 năm mới về được đích , nhưng khi giới thiệu cho mình thì mình tìm hiểu chỉ trong 2 ngày đã có thể vượt mặt đồng chí ấy :oops: đừng quan tâm ai xuất phát trước , hay tìm hiểu và đốt cháy giai đoạn sao cho hợp lý :)

vấn đề về xuất phát điểm thì quan trọng là cách đi như thế nào , vd như đồng chí @taongam có đi 1 vấn đề mất 2 năm mới về được đích , nhưng khi giới thiệu cho mình thì mình tìm hiểu chỉ trong 2 ngày đã có thể vượt mặt đồng chí ấy :oops: đừng quan tâm ai xuất phát trước , hay tìm hiểu và đốt cháy giai đoạn sao cho hợp lý :)
tks b , m đang đọc các bài b viết mong tìm được cách đi đúng , có mấy điều b nói cũng hay b để spoiler mấy lần m đọc qua không thấy, đọc kỹ lại m bấm mới có, giờ m biết rồi, tks

tks b , m đang đọc các bài b viết mong tìm được cách đi đúng , có mấy điều b nói cũng hay b để spoiler mấy lần m đọc qua không thấy, đọc kỹ lại m bấm mới có, giờ m biết rồi, tks
nhét vào spoiler để chống gg search :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week