Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mỗi hôm vào 1 IP cũng ko sao đâu bạn , miễn ko trùng IP là chơi được hết ! tiện thể bạn có thể share mình ngưồn SSH được không thanks bạn :D
mình dùng phần mềm Maximus 2. để scan bạn vào google là thấy

trùng ip vẫn có thể roll được nhưng theo time dây chuyền,

vd có 3 acc ,acc 1 roll lúc 00:00:00 , acc 2 roll lúc 0:00:10 , acc 3 roll lúc 0:00:20
-> 1h sau thì 00:00:00 acc 1 tự bị cộng dồn time thành 1:00:20 mới có thể roll được, vì thời điểm 1:00:00 sẽ bị báo trùng ip

đây chỉ là cách đối với ai ko chuyên mà muốn lách kiểu tận dụng thêm thôi, muốn chơi nhiều acc trên 1 ip kiểu dây chuyền thì chỉ nên chơi 3 acc như vậy

gõ cửa thì mới có người mở cửa , đừng đứng nhà này hỏi vọng sang nhà khác :)
em đang dùng theo cách này , được 3 acc @@ em chưa biết cách nhiều hơn như anh nói, em dốt quá không biết làm

trùng ip vẫn có thể roll được nhưng theo time dây chuyền,

vd có 3 acc ,acc 1 roll lúc 00:00:00 , acc 2 roll lúc 0:00:10 , acc 3 roll lúc 0:00:20
-> 1h sau thì 00:00:00 acc 1 tự bị cộng dồn time thành 1:00:20 mới có thể roll được, vì thời điểm 1:00:00 sẽ bị báo trùng ip

đây chỉ là cách đối với ai ko chuyên mà muốn lách kiểu tận dụng thêm thôi, muốn chơi nhiều acc trên 1 ip kiểu dây chuyền thì chỉ nên chơi 3 acc như vậy

gõ cửa thì mới có người mở cửa , đừng đứng nhà này hỏi vọng sang nhà khác :)
anh ơi chơi cái này như thế nào vậy

Freeripple ko login đc từ chiều các bác ạh :eek::eek:

Attachments

38.4 KB · Views: 73
như bác @dalat nói không quan trọng là đi sau hay trước quan trọng là con đường đi :) mình mới biết mmo chưa đc tháng hy vọng nhờ bác @dalat và các tiền bối đi trước để có thể ngộ duyên;)
cũng quan trọng chứ ko phải là ko bạn
thời điểm bác thớt cày trang này để đủ tuổi thì 1 lần roll ít nhất cũng tầm 200 sts.
cách đây hơn 2 tháng thì 1 lần roll cũng dc 80-90 sts mà lúc đó ham *** quá cháy acc giờ hì hục cày với 1 lần roll có 43-44 sts
nếu cày chuẩn phương pháp, chuẩn đường mà bác thớt đã đi 1 tháng thì bây giờ cần ít nhất 4 tháng trở lên chứ ko còn 1 tháng nữa...

cũng quan trọng chứ ko phải là ko bạn
thời điểm bác thớt cày trang này để đủ tuổi thì 1 lần roll ít nhất cũng tầm 200 sts.
cách đây hơn 2 tháng thì 1 lần roll cũng dc 80-90 sts mà lúc đó ham *** quá cháy acc giờ hì hục cày với 1 lần roll có 43-44 sts
nếu cày chuẩn phương pháp, chuẩn đường mà bác thớt đã đi 1 tháng thì bây giờ cần ít nhất 4 tháng trở lên chứ ko còn 1 tháng nữa...
pro về máng offer đi , ham hố chi cái này nữa :v

điều kiện cũng thế cả thôi , freebit roll đc ít thì điều kiện ở mức 5 cũng giảm tương ứng, quan trọng là cày RP , còn ai chơi doge thì ko bị ảnh hưởng cho lắm, chỉ có điều thu nhập mình nêu ở #2 ko còn chuẩn nữa đối với ai cày bình thường vì lúc đó bit chỉ có tầm 500$ so với bit bây giờ thì ko còn chuẩn và khá nhiều site ngon đã chết , gitcoin.gg và faucetgo chết là 1 thiệt thòi ko hề nhỏ, kể cả bọn box cũng rời bỏ ta mà đi :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back