Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

e mới chơi lại được 60% hôm nọ quên cũng bay luôn :confused: đợt trước đạt 100% rồi mà trang đấy bị lỗi hay bảo trì gì đấy, hôm sau vào bị bay % luôn chs :( giờ xài tạm cái autoit để ngay giữa desktop mở máy cái là thấy cho khỏi quên :))

tắt cái tickets đi nhận RP thôi cho được nhiều b :D , cái kia khó chúng lắm
vậy thằng RP kia thì dùng làm j cho hiệu quả ạ

vậy thằng RP kia thì dùng làm j cho hiệu quả ạ
tích dự trữ cho đủ, nhìn về lâu dài đừng nhìn lợi trước mắt, tận dụng mua bonus riêng RP thôi nhưng mua bonus sts

tớ cứ bị quên hoài, chắc phải dùng ĐT luôn quá , bị mấy lần rồi @@
mấy trang đó là mấy trang gì vậy các bác. Share em với đc ko ạ

tích dự trữ cho đủ, nhìn về lâu dài đừng nhìn lợi trước mắt, tận dụng mua bonus riêng RP thôi nhưng mua bonus sts
em chưa hiểu nắm là sao đã TẬN DỤNG MUA BONUS RIÊNG RP THÔI rồi lại NHƯNG MUA BONUS STS ạ

tại sao trang freedoge k có tích trữ RP mà vẫn có thể bug roll đc nhỉ. mà trang freebit phải tích trữ RP. Vậy là trang freedoge k cần điều kiện cần phải không m.n ?

em chưa hiểu nắm là sao đã TẬN DỤNG MUA BONUS RIÊNG RP THÔI rồi lại NHƯNG MUA BONUS STS ạ
chữ ĐỪNG , ko hiểu gõ thế nào thành NHƯNG :confused: vẫn đang say trung thu :oops:

tại sao trang freedoge k có tích trữ RP mà vẫn có thể bug roll đc nhỉ. mà trang freebit phải tích trữ RP. Vậy là trang freedoge k cần điều kiện cần phải không m.n ?

có 3 vấn đề mà , freedoge nó ẩn his roll nên phải tương đồng 10000-1 mốc 6 , đâu có giống freebit

chữ ĐỪNG , ko hiểu gõ thế nào thành NHƯNG :confused: vẫn đang say trung thu :oops:

có 3 vấn đề mà , freedoge nó ẩn his roll nên phải tương đồng 10000-1 mốc 6 , đâu có giống freebit
dạ vâng em cảm ơn bác nhiều ạ.
sẽ cố gắng để tìm tòi hơn mà ko dám hỏi nhiều ạ.

nhưng có vấn đề về WITHDRAW của thằng freebit này mà em không hiểu lắm mong bác giúp em ạ.
cách đây khoảng 2 ngày e có WITHDRAW thử 200k sts theo hình thức SLOW thì nó về ok và có thông báo COUNTDOWN TO NEXT PAYOUT đại loại là sau mấy giờ mấy phút gì đó.
nhưng đến hôm nay em vào thì nó vẫn báo là còn chừng ấy giờ phút giây nữa. Trong khi mình nhìn cái thời gian thì nó có đếm ngược mà.

tắt cái tickets đi nhận RP thôi cho được nhiều b :D , cái kia khó chúng lắm
bác cho em hỏi tắt cái lottery tickets ở chỗ nào vậy ạ

dạ vâng em cảm ơn bác nhiều ạ.
sẽ cố gắng để tìm tòi hơn mà ko dám hỏi nhiều ạ.

nhưng có vấn đề về WITHDRAW của thằng freebit này mà em không hiểu lắm mong bác giúp em ạ.
cách đây khoảng 2 ngày e có WITHDRAW thử 200k sts theo hình thức SLOW thì nó về ok và có thông báo COUNTDOWN TO NEXT PAYOUT đại loại là sau mấy giờ mấy phút gì đó.
nhưng đến hôm nay em vào thì nó vẫn báo là còn chừng ấy giờ phút giây nữa. Trong khi mình nhìn cái thời gian thì nó có đếm ngược mà.
dự trữ thì nên tắt auto pay đi bạn, dù bạn có rút hay ko rút nó vẫn đếm ngược , đó là của hệ thống, ai auto thì đúng giờ nó từ pay
bác cho em hỏi tắt cái lottery tickets ở chỗ nào vậy ạ
dis ở đây : https://uphinhnhanh.com/image/Mw4jnC

dự trữ thì nên tắt auto pay đi bạn, dù bạn có rút hay ko rút nó vẫn đếm ngược , đó là của hệ thống, ai auto thì đúng giờ nó từ pay

dis ở đây : https://uphinhnhanh.com/image/Mw4jnC
dạ cảm ơn bác ạ
e thắc mắc sao bác bật luôn cả DISABLE INTEREST
sao ko để hưởng lãi vậy bác:rolleyes:

dạ cảm ơn bác ạ
e thắc mắc sao bác bật luôn cả DISABLE INTEREST
sao ko để hưởng lãi vậy bác:rolleyes:
mình dis vì ko muốn nhận lãi từ số dư , số dư kiếm đc là nhờ bug, nhận lãi hệ thống nó trả lãi xong nó phát hiện bug cái xóa acc thì tèo luôn :D ai ko bug thì cứ để nhận bình thường, số dư dưới 1 bit thì cũng nhận bình thường ko cần phải tắt, số dư nhiều phát sinh lãi nhiều lọt vào tầm ngắm là đc chăm sóc ngay :p

mình dis vì ko muốn nhận lãi từ số dư , số dư kiếm đc là nhờ bug, nhận lãi hệ thống nó trả lãi xong nó phát hiện bug cái xóa acc thì tèo luôn :D ai ko bug thì cứ để nhận bình thường, số dư dưới 1 bit thì cũng nhận bình thường ko cần phải tắt, số dư nhiều phát sinh lãi nhiều lọt vào tầm ngắm là đc chăm sóc ngay :p

Bác cho hỏi BUG là j vậy ạh :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week