Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Popunder có popup nhé bạn. Nhưng 1 ngày chỉ 1 popup/1IP (cũng tùy lúc bạn cài đặt là hiển thị bao nhiêu popup/1IP/24h nữa). Popup của Popunder, với IE thì tớ chưa thử, nhưng với FF, Chrome...thì cũng chỉ như click nhầm vào 1 link mở ra 1 tab mới thôi.

Bạn có thể dùng autosurf...hoặc các tool tương tự. Tớ thì tớ không biết là nó có phát hiện ra không nhưng tớ chưa bị ban bao giờ :D
-------------------------------------------
Trong post này tớ sẽ giới thiệu thêm 1 site nữa, có lẽ dạng thế này sẽ dễ hơn cho các bạn dùng autosurf - Invisible CPM - không banner - không popup - đặt và tiền sẽ tăng :D
3. SAFEFRAME
Thông tin chi tiết về website này như sau:
Địa chỉ website: http://www.safeframe.ru/
Ủng hộ tớ bằng cách đăng kí theo link này nhé. Cám ơn bạn: http://www.safeframe.ru/?partner=234747
Invite Code: 319E84CA70F333AD811B
Hình thức quảng cáo: Invisible CPM - Quảng cáo mà như không có gì.
Phương thức thanh toán: Webmoney (WMR).
Min Payout: 50 rúp (tương đương 1.6$)
Thời điểm thanh toán: Payout hàng ngày nhưng bạn phải request vào hôm trước, hôm sau sẽ được pay (trừ các ngày Lễ Tết). Nếu số tiền lớn hơn 500 rúp thì chỉ thanh toán từ thứ 4 đến thứ 6 (tức là bạn phải request vào thời điểm kết thúc ngày thứ 3 và muộn nhất là hết ngày thứ 5). Lượng payout sẽ là bội số của 50 rúp (nếu bạn có 50.23 rúp thì chỉ có thể request 50 rúp, 0.23 rúp vẫn sẽ còn trong Balance của bạn).
Thông tin chi tiết + Hướng dẫn đăng kí + Sử dụng bạn có thể tìm được ở: EasyCPM Blogspot
Proof Payment: Đây là kết quả sau gần 1 tiếng "rung đùi" :D tớ bắt đầu ngày 1-12 và proof payment là vào 2-12-2012 (rất mới :D)
View attachment 20387

trang popunder có popup vậy có thể treo autosurf đc ko... MOng rằng cậu có thể thêm mục có thể treo autosurf ở những trang nào ở từng trang ptp....
Thanks cậu

tks bạn thớt phát :D, mới tập tễnh chơi thể loại này và bắt đầu có thành quả, mong bạn cho thêm những trang auto surf :D

Bạn ơi chia sẻ những trang auto surf nữa đi
Bạn cứ thử tìm đi. Chắc chắn sẽ ra đấy ;) như vậy lại có thêm kinh nghiệm tìm kiếm ;)
tks bạn thớt phát :D, mới tập tễnh chơi thể loại này và bắt đầu có thành quả, mong bạn cho thêm những trang auto surf :D
:D thi thoảng đi qua cậu up giùm tớ cho mọi người cùng xem nhé ;) tớ mải test payout nên thi thoảng chỉ mới support up lên cho mọi người được :)

QUÊN MẤT: Cậu nên backup lại blog trước khi chèn bất cứ code nào nhé. Tớ dùng blogspot trước chèn Adbrite thế là toi luôn mấy cái blog @@
Về chèn code, cậu mở phần template, chọn Edit HTML ~> Proceed ~> Ctrl+F (trình duyệt) gõ vào </body> ~> chèn code ads phía trên </body> rồi save lại.
Hì còn về khoản autosurf thì tớ xài tất cả :D vì máy tính tớ bật 24/24, VPS cũng có, website cũng có nên chèn ads vô thôi :D

mình chèn vào nó báo lỗi như vầy là sao bạn ? cách khắc phục ?

Error parsing XML, line 896, column 83: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "id".

mình google rồi mà ko thấy cách khắc phục

cậu ơi, cậu đăng thêm mấy trang auto surf sử dụng cho mấy thg này đi, mình đg chơi thử mà tiền lên chậm lắm, ko hiểu sao nữa...
Site mình view 2k mà thg PTP4Ever chỉ đc có 0.25$... còn thg SAFEFRAME thì chỉ đc có 1 rub :(

Error parsing XML, line 896, column 83: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "id".

mình giống bạn này chèn vào nó thông báo
Mẫu của bạn không thể được phân tích cú pháp vì được tạo không đúng. Hãy đảm bảo tất cả các phần từ XML được đóng chính xác. <br/> Thông báo lỗi XML: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "id".
Error 500

mình giống bạn này chèn vào nó thông báo
Mẫu của bạn không thể được phân tích cú pháp vì được tạo không đúng. Hãy đảm bảo tất cả các phần từ XML được đóng chính xác. <br/> Thông báo lỗi XML: Open quote is expected for attribute "{1}" associated with an element type "id".
Error 500
Tớ vừa nhớ ra, không cần thiết phải vào tận template Blogspot để edit đâu. Chỉ cần vào phần Layout, chèn thêm 1 widget Text với nội dung là đoạn code Safeframe là được ( nhớ chọn là Edit HTML khi chèn code vào Text Widget nhé). Như vậy vẫn đảm bảo nằm trước thẻ </body> ;)

Hiện tại Safeframe đang bảo trì nên sẽ tạm thời không thấy $ nhúc nhích nhé các bạn :)
Hic, tiếc quá :( có một chương trình tớ đang tham gia, định bụng hôm nay có proof payment giới thiệu với mọi người mà vừa mới ngớ người ra là nó đã close reg, không cho đăng kí thêm @@ thôi, tớ sẽ check thêm mấy cái khác rồi sẽ giới thiệu với các bạn :(

Last edited by a moderator:
Hiện tại Safeframe đang bảo trì nên sẽ tạm thời không thấy $ nhúc nhích nhé các bạn :)
Hic, tiếc quá :( có một chương trình tớ đang tham gia, định bụng hôm nay có proof payment giới thiệu với mọi người mà vừa mới ngớ người ra là nó đã close reg, không cho đăng kí thêm @@ thôi, tớ sẽ check thêm mấy cái khác rồi sẽ giới thiệu với các bạn :(

cậu ơi, cậu đăng thêm mấy trang auto surf sử dụng cho mấy thg này đi, mình đg chơi thử mà tiền lên chậm lắm, ko hiểu sao nữa...
Site mình view 2k mà thg PTP4Ever chỉ đc có 0.25$... còn thg SAFEFRAME thì chỉ đc có 1 rub

Tớ vừa nhớ ra, không cần thiết phải vào tận template Blogspot để edit đâu. Chỉ cần vào phần Layout, chèn thêm 1 widget Text với nội dung là đoạn code Safeframe là được ( nhớ chọn là Edit HTML khi chèn code vào Text Widget nhé). Như vậy vẫn đảm bảo nằm trước thẻ </body> ;)
Bạn có thế cho ví dụ or hướng dẫn cụ thể hơn được không nhỉ , minh họa được thì càng tốt cậu à , vì mình cũng bị như 2 cậu kia :D

thanks, mình làm được rồi, hihi

Bạn có thế cho ví dụ or hướng dẫn cụ thể hơn được không nhỉ , minh họa được thì càng tốt cậu à , vì mình cũng bị như 2 cậu kia :D

bạn ấy chỉ nhầm là Widget, thực ra nó là Gadget, lúc vào thì ko thấy Edit HTML vì mặc định nó là như vậy rồi (muốn hiện Edit HTML thì bấm ở chỗ Rich Text đó)

- - - Updated - - -

Cậu có thể hướng dẫn mình chèn vào blog với được không?

thấy phần Layout chưa bạn ?

bạn ấy chỉ nhầm là Widget, thực ra nó là Gadget, lúc vào thì ko thấy Edit HTML vì mặc định nó là như vậy rồi (muốn hiện Edit HTML thì bấm ở chỗ Rich Text đó)

- - - Updated - - -

thấy phần Layout chưa bạn ?
Mình chưa thấy , bạn có thể ra yh hướng dẫn mình tý được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week