Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Tớ sẽ share list Autosurf trên blog của tớ, không paste lên đây đâu :D Các bạn chịu khó đọc + nghiên cứu list nhé ;) tớ không có đủ thời gian để viết chi tiết từng cái được @@ Có autosurf chấp nhận Popup ;)

cái thằng safeframe treo autosurf bình thường có lúc tiền lên ào ào, có lúc cả buổi lên dc 0,05 rúp =.=!, chả hiểu sao

Để autosuft một đống trang bị bọn popunder phát hiện, nó suspend account.

Năn nỉ ỉ ôi một hồi nó mới thả ra :(

Còn trang ptp4ever.fr treo chả thấy tiền về gì cả
cái thằng safeframe treo autosurf bình thường có lúc tiền lên ào ào, có lúc cả buổi lên dc 0,05 rúp =.=!, chả hiểu sao

tình trạng giống 2 bác này, thớt có cách giải quyết nào hem, bày với

Đa phần nó tính theo Unique Visit mà. Hơn nữa, nó còn phụ thuộc vào việc các nhà quảng cáo trả cho nó bao nhiêu nữa. Vì thế có lúc nhiều lúc ít mà cậu.
Để autosuft một đống trang bị bọn popunder phát hiện, nó suspend account.

Năn nỉ ỉ ôi một hồi nó mới thả ra :(

Còn trang ptp4ever.fr treo chả thấy tiền về gì cả
Popunder nó trọng website tốt lắm cậu. Nó không yêu cầu tối thiếu với website nhưng nó sẽ check. Website cậu rank chưa cao, mới đăng kí mà kiếm ào ào tất nhiên là nó để ý rồi ~> nó check. Vậy nên theo tớ là cậu nên từ từ và đều đặn, không nên nóng vội mà hỏng. Coi như traffic site cậu lên từ từ ấy. Như vậy mới giống "tự nhiên".
Còn ptp4ever đừng nên lựa chọn banner max 2$ CPM. Hãy chọn cái ít hơn nhưng không có popup. 0.6 cũng được, 0.4 cũng không sao. Như vậy sẽ ăn tốt hơn với các trang autosurf.
tình trạng giống 2 bác này, thớt có cách giải quyết nào hem, bày với
MMO là thế mà cậu. Phải kiên trì và đều đặn không thì xôi hỏng bỏng không hết! :-s

Thêm Proof Payment ngày 5/12/2012 của Safeframe nhé:

Các bạn chưa đăng kí thì nhanh tay đăng kí nào. Bài hướng dẫn chi tiết tại đây: EasyCPM Blogspot

Last edited by a moderator:
Có autosurf nào cho popup ko ta :|

CÓ! Nhưng hầu hết chỉ cho phép tối đa 01 popup thôi, không được hơn. Cậu vào blog [chữ kí] của tớ mà check danh sách các site autosurf. Hãy lọc lấy những trang cậu muốn. Trong đó có nhiều trang cho phép popup đó!

th safeframe nó bảo trì nữa rồi, lúc này chạy tiền có được cộng không vậy bạn thớt ?
Cứ vô tư đi cậu. Bộ đếm nó riêng rẽ với bảng quản lý mà ;)
đánh dấu phát tối pm thớt dể học hỏi CPM.đã ref theo thớt id:ptcnew
:D cứ vô blog [chữ kí] tớ xem trước nhé. Có gì chưa rõ cứ comment, tớ sẽ hỗ trợ các bạn nhanh nhất có thể ;)

:m021: đã theo chủ top 1 trang :m131:
Demo chữ ký :m146:

có mỗi thằng đầu là có ads k pop thôi hả thớt 2 thằng còn lại pop nhiều hã

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week