Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Последние 10 заявок:
Дата заявки Сумма Статус заявки Код протекции Действие
03/12/2012 50.00 в обработке...

cậu ơi, cậu đăng thêm mấy trang auto surf sử dụng cho mấy thg này đi, mình đg chơi thử mà tiền lên chậm lắm, ko hiểu sao nữa...
Site mình view 2k mà thg PTP4Ever chỉ đc có 0.25$... còn thg SAFEFRAME thì chỉ đc có 1 rub
Bạn chịu khó google trước nhé, chắc chắn sẽ ra được rất nhiều site autosurf đó ;)
bạn ấy chỉ nhầm là Widget, thực ra nó là Gadget, lúc vào thì ko thấy Edit HTML vì mặc định nó là như vậy rồi (muốn hiện Edit HTML thì bấm ở chỗ Rich Text đó)

- - - Updated - - -

thấy phần Layout chưa bạn ?
:D tớ trước thì dùng Blogspot, sau chuyển sang WP nên hay nhầm :D Các bạn chèn ok là đc rồi :D
Последние 10 заявок:
Дата заявки Сумма Статус заявки Код протекции Действие
03/12/2012 50.00 в обработке...
Chúc mừng bạn :D

mình đã dùng thử cả 2 nhưng hok thấy nó hiện site trong safeframe :(
Không phải chèn lỗi đâu bạn, Safeframe đang sửa chữa hay upgrade gì đó (lần này hơi lâu) nên có thể trong bảng quản lý sẽ chưa cập nhật luôn được. Bạn view source blog của bạn thấy có code của Safeframe là ok ;)

Sorry các bạn về việc chèn code vào blogspot nhé, phải dùng gadget HTML/Javasript và paste thẳng code vào đó thì Safeframe mới nhận dạng được site :(

Sorry các bạn về việc chèn code vào blogspot nhé, phải dùng gadget HTML/Javasript và paste thẳng code vào đó thì Safeframe mới nhận dạng được site :(

cậu có thể cho mình hỏi cái safeframe nó tính lượt hit kiểu nào ko....
Site mình cả ngày lên hơn cả 1k view, mà trong site safe nó ghi chỉ có 300 hit....
Tương tự cũng xảy ra với cái PTP4Ever... View rất cao mà $ lên rất chậm :(
Mình ko hiểu sao nữa...
Giúp mình cái haz

sao thằng safeframe nó báo là trang web của mình ko được chấp nhận nhỉ Prohibited sites or hosting

tiếng Nga dịch qua google nó báo vậy đó

bị cấm nhưng có 7 hits thì nó vẫn tính, được 0.21 rubles

cậu có thể cho mình hỏi cái safeframe nó tính lượt hit kiểu nào ko....
Site mình cả ngày lên hơn cả 1k view, mà trong site safe nó ghi chỉ có 300 hit....
Tương tự cũng xảy ra với cái PTP4Ever... View rất cao mà $ lên rất chậm :(
Mình ko hiểu sao nữa...
Giúp mình cái haz
Nó tính theo Unique Hit tức là 1 ngày 1 IP nó tính là 1 thôi cậu ạ! Unique visit ấy!
sao thằng safeframe nó báo là trang web của mình ko được chấp nhận nhỉ Prohibited sites or hosting

tiếng Nga dịch qua google nó báo vậy đó

bị cấm nhưng có 7 hits thì nó vẫn tính, được 0.21 rubles
Bạn có thể PM tớ tên trang web đó được không? Tớ add blogspot vẫn OK mà :)

site safeframe nó lại bảo trì hay sao ấy cậu nhỉ? view site mà không thấy tiền nhúc nhích gì cả ? :m003:
Không phải lo đâu cậu ạ! Nó sửa chữa nhưng bộ đếm là riêng, vẫn đếm như bình thường thôi ;)

Không phải lo đâu cậu ạ! Nó sửa chữa nhưng bộ đếm là riêng, vẫn đếm như bình thường thôi ;)

cậu cho mình hỏi thêm về site popunder với nhé, mình đã dán code vào blogspot, rồi cho link blog lên các site autosurf đã có view mà vẫn không thấy được tính tiền gì cả? không hiểu là mình sai chỗ nào nhỉ :m003:

cậu cho mình hỏi thêm về site popunder với nhé, mình đã dán code vào blogspot, rồi cho link blog lên các site autosurf đã có view mà vẫn không thấy được tính tiền gì cả? không hiểu là mình sai chỗ nào nhỉ :m003:
Popunder nó có popup cậu ạ! Nên tớ nghĩ sẽ khó khăn nếu sử dụng autosurf. Nhưng phải khéo léo chút :D
safeframe lại ko lên poind
Cứ chiến nhiệt tình đi cậu, nó pay đầy đủ mà ;) bộ đếm nó tách biệt nên không phải lo là không được đếm $ đâu ;))

Bạn có thể PM tớ tên trang web đó được không? Tớ add blogspot vẫn OK mà :)

đã inbox site của mình. Thanks.

À, chỗ code safeframe mình chèn có tiêu đề là For Sponsors đó

Popunder nó có popup cậu ạ! Nên tớ nghĩ sẽ khó khăn nếu sử dụng autosurf. Nhưng phải khéo léo chút :D

Khéo thế nào bạn ơi, share tí mẹo được ko :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week