Tìm hướng đi mới cho anh em cạp pix. Mong các bạn ủng hộ.

Đúng rồi, 80k top 4 mà 300k vẫn top 4 thì chắc chắn là ảo rồi
pix bây giờ vẫn còn người gõ id con chủ yếu sao?300kcode mà log pri 4,5,6 thì phải bao nhiêu kcode mới bắng số tiền 300kcode rate 1$?không rõ lắm về thứ hạng của pix.80kcode all pri 0 so với 160kcode all pri 8,bên nào xếp hạng cao hơn?

pix bây giờ vẫn còn người gõ id con chủ yếu sao?300kcode mà log pri 4,5,6 thì phải bao nhiêu kcode mới bắng số tiền 300kcode rate 1$?không rõ lắm về thứ hạng của pix.80kcode all pri 0 so với 160kcode all pri 8,bên nào xếp hạng cao hơn?

Pix xếp hạng theo số code chứ k phải số $ bạn à, với lại, có thử cũng phải lôi id pri 2, 3, 4, 5 mà thử chứ ai lại đem pri 8 ra thử mà lỗ chổng gọng lên à :))

có pay theo ngày k chị???em dùng wmz.đk rùi mà chưa nhận đc acc nản rùi nè...Y!M..chibinguyen_desu :(

híc! 3h chiều nay phải đi ăn cưới bạn ở xa phải đến 3h chiều chủ nhật mới về =.= Tiếc quá không tham gia được cùng Boss cũ!:binhsua04:

có pay theo ngày k chị???em dùng wmz.đk rùi mà chưa nhận đc acc nản rùi nè...Y!M..chibinguyen_desu :(

Bạn thông cảm chắc do chị N hạn chế mem clone nick để phá hoại đó mà, bay lên cao nào:binhsua07:

Bạn thông cảm chắc do chị N hạn chế mem clone nick để phá hoại đó mà, bay lên cao nào:binhsua07:

Hic, bạn này nói đúng rồi nè, cứ thấy nick mới là mình cảm thấy ........ run run nên đang suy nghĩ:D

c già giao id xong hỏi trưa đánh hay h thì chạy mất, pó tay, trưa đúng hem các chiến hủ:binhsua10:

- Cứ có tầm 15 đến 20 tay to gõ trên 10K pic, cộng thêm các mem nữa. Kiểu gì chúng ta sẽ giật được top, mọi người vào ủng hộ nào vì tập thể :D:D:D.
- Mình cũng đăng ký nhé sẽ làm đến hết mức có thể >7k code

chị n, onl buzz em nhá, em mới ngủ dậy, buzz chị rồi đó :binhsua07:

Em đăng kí 1 ghế ngồi gõ nha chị già.
- Mục đích đạt được : 3.000 code đến 4.000 code.
- Đã pm Yahoo chị, chị online thì rep lại em nha. Cám ơn chị.
- - - - -
Sẵn tiện up lên cho các bạn vào cùng gõ chung với chị Nguyên.

làm ơn đừng manh động, h chưa đến h chiến:binhsua06:

Mình dự định ngày bắt đầu thử nghiệm là bắt đầu từ 12h trưa ngày 19/1 (thứ 7) đến 12h trưa ngày 20/1 (Chủ nhật), thử trong vòng 1 ngày. Các bạn tham gia thử nghiệm đợt này vui lòng comment ở topic này và để lại yahoo, số pic đăng ký cạp trong 1 ngày để mình liên lạc và giao id. Hình thức giao id để các bạn thử: Mình lười reset nên giao id còn nguyên số code, các bạn lưu số code lại khi thanh toán lấy số mới làm được trừ đi số code có sẵn.

lâu lắm mới thấy chị già :D e đăng kí 1 slot 5k code nhé :D

Mọi người tranh thủ ăn uống ngủ nghĩ lấy sức chiến trường 12h bắt đầu mở cửa. Mời các cạp tử vào quyết đấu một trận với pix đây:binhsua07:

Đã nhận vũ khí từ chị Nguyên, sẽ chiến cùng chị và các anh chị em ở mmo4me để xem top 1, 2, 3 là thật hay là giả tạo ! :|

c già giao id xong hỏi trưa đánh hay h thì chạy mất, pó tay, trưa đúng hem các chiến hủ:binhsua10:

Híhí, nhóc nó quậy quá, ko sờ đc đến cái máy với nó :D, giờ hắn thăng rồi, online đây :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom