• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm hướng đi mới cho anh em cạp pix. Mong các bạn ủng hộ.

có baby tham gia nên anh ủng hộ 10 LR nếu các bạn lọt zô được top 3 pix nhé

3k code sau 2h làm việc ko tệ, đã cố gắng gõ cẩn thận hết sức:binhsua10: Nghỉ tay tí chiến tiếp nhân tiện đợi vài acc đang bị block hic hic

Đã hoàn thành 2k code roài, chị N quả này lỗ to rùi pri nhảy loạn xạ mặc dù đã gõ rất cẩn thận nhé toàn 56 thui (Đang speed 3x chấp nhận gõ speed 2x) thằng pix dạo này bá đạo quá:binhsua09:
có nhà tài trợ rồi oánh mạnh tay dê 6k rồi lâu lâu mới có dịp rate ngon làm hoành tá tràng di ông :m020:

Trễ là trễ thế nào nhỉ, trưa mai mới kết thúc mà em:D

Vậy tối em pm nhận ID phụ chị 1 tay :binhsua02: Bỏ cạp lâu rồi chả bik sức lực đến đâu nhưng cứ góp chút sức vậy :binhsua09:

Sao topic hit thế này mà không có mode nào vào ủng hộ nhỉ:binhsua08:

mod chứ mode nào ba, :binhsua14: nhưng có model nào vô ủng hộ thì đc, toàn quân chú ý cùng cạp lòi họng để đua top, ai muốn bonus thêm gặp yenly ở nhất lộ hướng tây cầu sông hàn đà nẵng mà lấy :binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

thông cảm, e xử dùm có xí à:binhsua07:, thôi rút, không ăn LY vô đầu:binhsua26:

4:06PM: 19k pic. Cả nhà cố lên :binhsua04:

úp phụ chị Nguyên ! mội người vào góp sức đi ! _ _ !
cứ tình hình thế này thì ko dc top đâu !

Cả nhà cố gắng chiến đấu tiếp nhé. Mình phải off lo cho baby, sáng mai sẽ update tình hình lúc ............2h :D

xin lỗi c, e làm lên pri nguyên dàn 4 >> 5 với 6 hết, id dưới 10k nên nó đều tăng, ko bit ăn nói sao luôn :binhsua32: mợ nó có chit choát gì đâu, đánh cẩn thận nữa, mà vậy đó

vừa thi về :( nghỉ sức tí nữa chiến

Ae nghỉ tay ăn chút, tối lấy sức chiến đấu nè :binhsua07:

Mình thật sự ko hiểu thăng pix no tính pri kiểu ji nữa. 1dan pri 5, lên pri 6,7 hết. Mắc dù mới gõ dc vài cái..:binhsua04:

anh em cẩn thận update của pix có thể thay đổi cách gỏ , có thể là ko đc đanh chữ In , chỉ đc đánh chử thường thôi :binhsua08:( đc vậy thì tốt) , có thể là update đầu nắm của nó có liên quan đến cách làm việc bởi vậy nên pri của ai cũng tăng khi gỏ theo cách củ , bác nào chơi thân với admin hỏi thử xem nầu :binhsua15:

gõ tàn tàn, dàn 5pri 5 có 2 cai xuong pri 3 còn 1 cái xuong pri 4, 2 cái kia đứng hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom