Help Tìm bạn chiến tiếp site hentai!

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
E vừa thi đại học xong định chiến cho mãnh liệt nhưng mà nhiều cái học quá không thể tiếp tục được :(
E có lập một site hentai post bài khoảng dc 3 tuần với 65 post . Rank 1.5m và đang tiếp tục xuống,theme được seo và tối ưu tốc độ cũng khá. A nào chưa có chốn nương thân thì zụt vào inbox giúp e nhé...3x cũng dc nữa .....còn mấy a pro có site rồi thì đừng chém e nghe :D :D

E vừa thi đại học xong định chiến cho mãnh liệt nhưng mà nhiều cái học quá không thể tiếp tục được :(
E có lập một site hentai post bài khoảng dc 3 tuần với 65 post . Rank 1.5m và đang tiếp tục xuống,theme được seo và tối ưu tốc độ cũng khá. A nào chưa có chốn nương thân thì zụt vào inbox giúp e nhé...3x cũng dc nữa .....còn mấy a pro có site rồi thì đừng chém e nghe :D :D

Verry good, mới thi đại học xong chứng tỏ ngày xưa học thì ít mà 3x thì nhiểu hửm

Mình cũng đang định tạo 1 subdomain hentai cho 1 hoặc 2 bạn nào đó post. link Ryu và Lum nhưng lại đang phân vân nên chưa biết có thực hiện tiếp điều đó ko

Mình tưởng 100k :binhsua01:

:p ... site 100k thì có .. mà full người post rồi....:D :D
Tớ bận tí nên giờ mới online dc
Tớ chỉ cần 2-3 bạn thôi ...bạn nào đã post site rồi thì thôi nghe ..tớ chỉ cần tâm huyết tí

- - - Updated - - -

post bài khoảng dc 3 tuần với 65 post :binhsua17:
có 65 bài mà nhiều ngừoi xem thế nhĩ
ừm hỳ ...:D ... có cách riêng của nó cậu à!
Nếu tớ post nhiều thì chắc nhanh lên nữa

Mình cũng đang định tạo 1 subdomain hentai cho 1 hoặc 2 bạn nào đó post. link Ryu và Lum nhưng lại đang phân vân nên chưa biết có thực hiện tiếp điều đó ko

nên làm, cho e post 1 chân :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,835
Latest member
rgyavstudio
Back
Top Bottom