• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Hix , gây war với nhau rùi đc gì vậy ? :(

Có bác nào đọ xiền với iêm hok ? :D Nói đùa thôi , đừng pm nhé :D

Trước có nick anhhungvole cũng làm pix, cũng tháng 15 củ, thu nhập khủng nhưng mắt 10/10 tập gym đều đặn ko bệnh tật gì, cũng có topic show proff hàng ngày, giọng điệu cũng na ná chủ top. Ko biết him có liên quan gì đến chủ top ko ;) có lần pm chủ thớt để hỏi rồi nhưng hình như k nhận đc thì phải, k thấy t.lời
Top của anhhungvole
http://mmo4me.com/threads/nhat-ky-thu-nhap-hang-ngay-tu-captcha.107958/
http://mmo4me.com/threads/show-proo...hungvole-killer8x-thua-ban-nick.111357/page-3

Trước có nick anhhungvole cũng làm pix, cũng tháng 15 củ, thu nhập khủng nhưng mắt 10/10 tập gym đều đặn ko bệnh tật gì, cũng có topic show proff hàng ngày, giọng điệu cũng na ná chủ top. Ko biết him có liên quan gì đến chủ top ko ;) có lần pm chủ thớt để hỏi rồi nhưng hình như k nhận đc thì phải, k thấy t.lời
Top của anhhungvole
http://mmo4me.com/threads/nhat-ky-thu-nhap-hang-ngay-tu-captcha.107958/
http://mmo4me.com/threads/show-proo...hungvole-killer8x-thua-ban-nick.111357/page-3
cậu hỏi mình lúc nào mà ko thấy nhỉ? Nếu hỏi thì chắc mình đã trả lời rồi.
Topic này mình biết và chính là mục tiêu phấn đấu của mình khi mới trả lại forum đấy :D Hầu hết kinh nghiệm của mình là học từ cậu này . Trước cứ nhầm là anhhungbanphim giờ mới nhìn kĩ là anhhungvole thể nào hôm nọ có cậu gọi mình là ahvl cứ tưởng viết nhầm chính tả :D

Mục đích show proof có để chữ ký không gì ngoài tuyển thêm ref tăng thu nhập cả.Cho dù không tuyển ref nhưng họ mò tới thì cũng xơi lun cho nóng.Giống như ngoài mình nói không chơi gái mà lúc gái dâng tới miệng thì xúc như rồng.:)).

năm 2011 vào mmo4 bên pix..tui thấy vài người cap pix phải gọi là hàng khủng..h thì sống ẩn dật đâu hết rồi..

Mục đích show proof có để chữ ký không gì ngoài tuyển thêm ref tăng thu nhập cả.Cho dù không tuyển ref nhưng họ mò tới thì cũng xơi lun cho nóng.Giống như ngoài mình nói không chơi gái mà lúc gái dâng tới miệng thì xúc như rồng.:)).
Tuyệt đối ko tuyển ref nhé, hàng ngày mem xin làm ref của mình cũng vài người, inbox, yahoo. Mình đều từ chối ko tin bạn có thể lập topic mà hỏi :)
Vì mình có làm group rồi mất thời gian lắm nên ko muốn làm group nữa :)
Chữ kí chỉ mang tính chất khích lệ tinh thần thôi :D

Chi vậy? lập topic này chi thế?
@captchater có cần phải như thế ko?
Không biết hành động của cậu nhằm mục đích gì?
-(A) Có phải là kít thích mọi người để mọi người có đặt mục tiêu như bạn
-(B) Cố tình khoe khoan, chọc gậy, chọc khe người khác?
Mình biết, trong box capt có những "ông tướng" nhưng không bao giờ "múa này múa nọ" như thế này đâu?
A hay B gì thì mỗi người tự biết nhe!
Nít đã màu tím rầu, nên hạn chế những hành động như thế này!

Tuyệt đối ko tuyển ref nhé, hàng ngày mem xin làm ref của mình cũng vài người, inbox, yahoo. Mình đều từ chối ko tin bạn có thể lập topic mà hỏi :)
Vì mình có làm group rồi mất thời gian lắm nên ko muốn làm group nữa :)
Chữ kí chỉ mang tính chất khích lệ tinh thần thôi :D
Nên chia sẽ 1 PHẦN kinh nghiệm để anh em kiếm chút cháo qua mùa đông rất lạnh nhé cậu.:)

đệt mọe tronbg khi mình nghèo rách quần xì mà tụi nó cứ khoe tiền triệu tiền tỷ, nhiều tiền sao ko mang đi từ thiện đi ở đó mà khoe, dc cái éo gì ko biết
Like!
Quả không hổ danh là Bang chủ cái bang - BẮC TIÊU PHONG!

Mình biết, trong box capt có những "ông tướng" nhưng không bao giờ "múa này múa nọ" như thế này đâu?
đầu tiên là cãi nhau trong vụ topic proxy của doivodoigame, rồi cuối cùng là xoay xoay 1 hồi quay sang cái vụ thu nhập captcha. Rồi trong phút nông nổi thì có topic thôi :D
Mục đích hả? Nói chung là ngựa non háu đá, bị nói khích thì chơi luôn :D

Thật sự thì trót phóng lao thì đành theo lao chứ mình cũng chẳng thích khoe khoang gì vì chẳng đc lợi lộc gì :)
Nói chung là có những người sống im lặng như cậu, thì cũng có người sống kiểu ồn ào như mình. Có lẽ nên học tập sống im lặng cho nó lành :D

Nên chia sẽ 1 PHẦN kinh nghiệm để anh em kiếm chút cháo qua mùa đông rất lạnh nhé cậu.:)
box captcha có topic giờ giấc captcha mình đã chia sẻ hết kinh nghiệm bên đó rồi :)

Xưa có công tử Bạc Liêu vs công tử Mỹ Tho thi đốt tiền nấu trứng.
Nay mmo4me có hotboy công tử Trung_Peter vs Pro capchater họ sẻ làm gì, mời các bạn theo dõi các page tiếp theo...:p

Xưa có công tử Bạc Liêu vs công tử Mỹ Tho thi đốt tiền nấu trứng.
Nay mmo4me có hotboy công tử Trung_Peter vs Pro capchater họ sẻ làm gì, mời các bạn theo dõi các page tiếp theo...:p
họ thi chọt bàn phím:p

Thường thì thùng rỗng kêu to, chứ mấy pro kiếm vài chục đến vai trăm củ thì họ ko bao giờ khoe của cả.Giống trẻ trâu quá

Cậu đọc Topic này trước nhé. Đây là nguyên nhân của cái topic này.: http://mmo4me.com/threads/mot-ke-khong-xung-dang-lam-mod.136800/page-3#post-2870653
Nếu là mình mình cũng sẽ làm như Captchater

mình thấy việc này có gì đâu,như trong mấy forum ptc,người ta cũng update thông tin mỗi ngày mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,105
171,189
Latest member
TranLinh1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back