Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Công nhận bác chịu đựng giỏi thật! Gặp mình là xử lại rùi
ko sao, mình thích đụng chạm, mỗi lần đụng chạm sẽ lại có 1 bài học kinh nghiệm :D Còn sống mà hiền lành quá đối xử với ai cũng tốt , nói toàn lời hay ý đẹp thì chắc đời cứ trôi qua nhẹ nhàng và chẳng học đc thêm gì :D

Chém gió nốt lúc nữa qua 10h log id làm đợt mới :D

A ra vậy !!! tháng này có động lực thì làm cả ngày cho đủ chỉ tiêu hử ??? Vậy các tháng trước ko đủ sao ???
nếu một người không đủ khả năng cho dù ngồi gõ cả ngày cả đêm thì vẩn ko đủ đâu cậu ah.nếu vẩn cố gõ thì khoảng 7 ngày là lên dĩa luôn.mỗi người nên bớt nóng chút. đây là diển đàn kiếm tiền. mọi lời nói mang tính chất góp tý thì hay hơn.

show bên ngân hàng mấy tháng trước như doivodoigame đó..1 tháng 10tr là mọi người tin liền..:).

up..up..up..
Mình rút tiền vào 3 TK NH : 1 TK NH của mình, 1 của em gái mình (mình thường xài vì nó có đăng ký NH online còn mình thì ko) , và 1 cái của cửa hàng xe máy trả góp (3tr / tháng , trong 6 sáu) vì mình mua cho em gái cái xe vision :D nên ko post proof NH đc :)

nếu một người không đủ khả năng cho dù ngồi gõ cả ngày cả đêm thì vẩn ko đủ đâu cậu ah.nếu vẩn cố gõ thì khoảng 7 ngày là lên dĩa luôn.mỗi người nên bớt nóng chút. đây là diển đàn kiếm tiền. mọi lời nói mang tính chất góp tý thì hay hơn.

Ko sao gắn bó 3 năm , sau thời gian 1 năm gián đoạn mình trở về cũng đc gần 1 năm rồi . Và sau khi bước ra XH mới biết đồng tiên khó kiếm nên mình coi captcha là nghề rồi và làm việc cả ngày là BT :D

Cứ show proof bank vài tháng trc'. Tầm 10tr /tha
Mới tạo nick mà khoái theo dõi mình thế :D Xin hỏi (nếu ko phải thì cậu cứ trả lời ko nha :D ) : cậu có phải manhngan86 tái sinh ko :)

vâng ! chính xác. việc ai nấy làm đi.. ông này mà gõ 10 chai/tháng. chắc mem tui kéo qua ổng hết.

Phù vẫn biết cái tật nhiều chuyện làm tốn thời gian và thu nhập mà sao khó sửa quá :D
Thôi mod cứ để topic để mình post proof hàng ngày cho các bạn newbie thêm động lức và các bạn oldbie thêm cạnh tranh nhé :)

vâng ! chính xác. việc ai nấy làm đi.. ông này mà gõ 10 chai/tháng. chắc mem tui kéo qua ổng hết.
:D Tôi chẳng tuyển ref, ăn lãi vài đồng suốt ngày lo ngay ngáy bị banned, mem hỏi này nọ ,tổng kết, trả lương. Tốn thời gian. Mang thời gian đó ra gõ có khi còn nhiều tiền hơn :D

Thôi dù sao trên đây mọi người cũng chỉ là ảo thôi
ăn thua nhau làm gì cho mệt
Mình kiếm đc nhiều thì mìn hưởng nhiều, ít thì hưởng ít, cần gì phải show cho thiên hạ xem
Đôi lời cảm nghĩ riêng của mình thôi

Mod đâu vào close giùm chủ topic đi ! Ai làm việc nấy không chém nữa ! Giải tán giải tán nào !

Mod đâu vào close giùm chủ topic đi ! Ai làm việc nấy không chém nữa ! Giải tán giải tán nào !
Ai làm cứ làm; ai thích chém cứ chém đừng có cạnh tranh ko lành mạnh là được!

thôi để cho ổng cạp đi, rồi tháng sau xem kết quả, mà post proof thì chỉ cần post số $ with về ở pix là được rồi,
nếu gõ 10 ngón thì 1 ngày 15$ là có thể, mình lúc trước gõ 4 ngón mà ngày cũng kiếm dc 8$, ăn uống nghĩ ngơi bt.
còn cái kiểu như ta đây là bro, kiếm tháng 10 triệu tưởng mình là ngon lắm thì người ta ghét lắm, sao không xem lại mình có phải là 1 con trâu không, chỉ biết xuốt ngày cắm đầu vào cái máy mà cày,
bro thật sự thì chả ai đi khoe khoang kiểu này đâu, làm nhiều cái khác khỏe mà ngon hơn

gõ capcha 10 củ/ tháng quả đúng là chuyện rất lạ, nhưng trên đời này chả có gì là ko thể , mọi chuyện có thể xảy ra, biết đâu bạn thớt là 1 người lạ trong capcha...kệ đi :D

:D . Hóng vụ này xem thế nào. Chắc trở về con đường captcha quá :D

Đc nhiều người quan tâm và kì vọng, tự nhiên thấy trách nhiệm nặng nề quá :D Mà mình thấy làm captcha 10->20$ 1 ngày là bình thường mà sao các bạn thấy nó lại lạ nhỉ :D
Để từ ngày mai show proof bình thường lên cho các bạn xem hàng ngày :D Giờ ko tham gia các vấn đề lung tung ở forum nữa có khi mình còn làm hơn 10tr nữa ấy chứ :D

up cái proof ngày hôm nay cho nóng cái đi thớt! đợi cày hết bữa nay mai mới show thì đâu còn gì hay nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week