MỘT KẺ KHÔNG XỨNG ĐÁNG LÀM MOD !!!

Status
Not open for further replies.
:D từ khi có topic này 1 loạt thánh nhân cho mình xem proof :D Hầu hết các thánh nhân đều tuyển ref để làm gì đó nên hơi khó xác định thu nhập thật sự nhưng proof toàn vài chục vài trăm củ / tháng :D
Đúng là đường MMO còn dài , còn lắm gian truân :D

Tạm thời gõ captcha hết tết rồi dành thời gian nghiên cứu thêm con đường khác hi vọng có ngày đổi đời :D

thôi quản làm làm chi cho mệt. nơi ta ko thể kiểm soát hay can thiệp được thì tốt nhất là yên phận mà sống cho nó khỏe. rước họa vào thân cũng mệt ^_^
9 người 10 ý, muôn vàn khuôn mặt trăm ngàn phe phái mà. XH*N ko tồn tại đâu, công bằng ko bao giờ được đầy đủ.

nói chung thế này :D các bác ai cũng biết hết rồi thì chấp làm gì =)) . Như các bạn biết đấy , chúng ta sống trong một xã hội dân chủ là văn minh do đó mỗi người chúng ta có quyền tự do đưa ra í kiến , tự do phất ngôn và lâu lâu lại tự do nói bậy =))
do đó chúng ta cũng nên tôn trọng cái quyền ấy của mỗi người , dù là TMOD thì anh ta cũng là 1 member của FR anh ta cũng chỉ làm những quyền vừa mới dc nêu ra trên kia thôi do đó các bạn hãy thông cảm =)) chấp la gì

đâu proof mấy chục củ đâu cho mình xem để lấy tinh thần làm mmo với nào!!!
:D

Ôi vãi cái tittle....

cũng công nhận 1 điều là captchater khá rãnh, với lại hay soi chuyện ng khác, làm Mod thì đừng nên như thế, còn nêu muốn soi mói xoáy troll ng khác thì mình nghĩ bạn nên xin muốn mem, Mod là thay mặt cho BQT mà lại như thế thì ko ổn cho lắm :)
Tính bạn quá đổi trẻ con hay khoe khoan, nc rất dễ mất lòng, Mod thì nên tránh những yếu tố này ra thì sẽ hay hơn :)

Proof 10tr 1 tháng ko phải là ko có đâu, mình đã từng làm đc như thế, nhưng mà nếu muốn có proof như vậy thì hãy xác định là buồn thiu ít đi chơi, quan tâm đến ai thời gian ở nhà chiếm khoản 80-90% chứ ko ít....
tính Trung bình nhé 0h đến 10h sáng 1mem pro có thể 1k5. code/1h có thể 1k8 2k ( 1 giờ như mình làm 40'xsp 30=1k2/1,2$ x10 =12$ bonus 10% 13.5$ ) tg dư còn lại 2 3 $ ko khó cho lắm :)

cũng công nhận 1 điều là captchater khá rãnh, với lại hay soi chuyện ng khác, làm Mod thì đừng nên như thế, còn nêu muốn soi mói xoáy troll ng khác thì mình nghĩ bạn nên xin muốn mem, Mod là thay mặt cho BQT mà lại như thế thì ko ổn cho lắm :)
Tính bạn quá đổi trẻ con hay khoe khoan, nc rất dễ mất lòng, Mod thì nên tránh những yếu tố này ra thì sẽ hay hơn :)
Ngoài cái chữ kí ra mình chưa khoe khoang cái gì bao giờ :D Vấn đề captcha mình làm đc thì mình nói => khoe khoang :D
như mình nói rồi mình thất nghiệp nên ngồi ôm cái máy tính cả ngày , gõ 1 lúc mệt thì lướt forum ,thấy việc thì tham gia => rảnh, soi mói, đá xoáy, troll ?

Ok , các bạn muốn 1 hệ thống BQT chuyên nghiệp thì cũng đc thôi, khi có việc đừng kêu ko có ai vào xử lý nhé :D . Mod box nào lo box đó :)

Bản thân mình thì thế nào thì bạn bè mình đều biết :) Vì kèm theo nhiệt tình, tâm huyết khi làm sai hoặc làm điều "ko cần thiết" nó trở thành troll, đá xoáy, nhiều chuyện, rảnh.
Ok cám ơn các bạn đã dạy cho mình bài học đầu tiên khi làm tmod :D

Sau này có muốn mình nhiều chuyện mình cũng xin kiếu :D

Bản thân mình thì thế nào thì bạn bè mình đều biết :) Vì kèm theo nhiệt tình, tâm huyết khi làm sai hoặc làm điều "ko cần thiết" nó trở thành troll, đá xoáy, nhiều chuyện, rảnh.
Ok cám ơn các bạn đã dạy cho mình bài học đầu tiên khi làm tmod :D

Sau này có muốn mình nhiều chuyện mình cũng xin kiếu :D
Thôi nào anh zai. :p Chỉ em mối mua ids chủ với. :D

Ngoài cái chữ kí ra mình chưa khoe khoang cái gì bao giờ :D Vấn đề captcha mình làm đc thì mình nói => khoe khoang :D
như mình nói rồi mình thất nghiệp nên ngồi ôm cái máy tính cả ngày , gõ 1 lúc mệt thì lướt forum ,thấy việc thì tham gia => rảnh, soi mói, đá xoáy, troll ?

Ok , các bạn muốn 1 hệ thống BQT chuyên nghiệp thì cũng đc thôi, khi có việc đừng kêu ko có ai vào xử lý nhé :D . Mod box nào lo box đó :)
chữ ký với topic của cậu. nói chung làm Mod tránh cái này ra, thay mặt cho BQT mà thế này thì thôi rồi, lo mà kiếm ăn đi .
MMO kị nhất mấy vụ show proof lung tung, Off lá 1 điển hình cứ show show rồi new đổ qua nát bét, giờ captcha cũng nát dần rồi còn ráng show này nọ làm gì ko biết

chữ ký với topic của cậu. nói chung làm Mod tránh cái này ra, thay mặt cho BQT mà thế này thì thôi rồi, lo mà kiếm ăn đi .
MMO kị nhất mấy vụ show proof lung tung, Off lá 1 điển hình cứ show show rồi new đổ qua nát bét, giờ captcha cũng nát dần rồi còn ráng show này nọ làm gì ko biết
Mod làm công không lương mà cậu nên cũng phải hiểu cho Mod tí chứ. Mod cũng là người như mình thôi mà ==!

chẳng hiểu mình sai ở đâu? Làm đc 10tr thì nói 10tr. Người khác ko làm đc thì cấm mình nói vì cho rằng đó là khoe khoang. Xin nõi rõ là mình ko chuộc lợi từ chữ kí, ok :) . Mình tuyển ref, ko mua bán ID :) Có cái chữ kí đó mem nào thích thì xin tư vấn kinh nghiệm thì mình hướng dẫn cơ bản và cho lời khuyên.
Và chữ kí là để khích lệ chứ ko phải để thể hiện :)
Gõ Captcha 10triệu/ tháng :eek: - I Can :cool: - U Can :rolleyes:- We Can :D

chẳng hiểu mình sai ở đâu? Làm đc 10tr thì nói 10tr. Người khác ko làm đc thì cấm mình nói vì cho rằng đó là khoe khoang. Xin nõi rõ là mình ko chuộc lợi từ chữ kí, ok :) . Mình tuyển ref, ko mua bán ID :) Có cái chữ kí đó mem nào thích thì xin tư vấn kinh nghiệm thì mình hướng dẫn cơ bản và cho lời khuyên.
chẳng ai cấm bạn nhưng bạn nên bớt lại đi, lập những topic như thế mình thấy chẳng lợi ít gì, khả năng mỗi ng mỗi khác, đừng nghĩ ghi thế là động lực, cho ng khác chưa chắc là nv đâu .
Chỉ nói thế thôi SN sao thì tùy cậu
P/S : mà nghe đâu chủ thread này nói từ giả MMO rồi mà ta :(

Đến khổ với miệng đời :D
Thôi ai thích nói gì thì nói, chẳng quan tâm. Chẳng hơi đâu đi làm vừa lòng thiên hạ. Ai thấy mình vi phạm rule nào cứ lập topic cho nó dễ xử lý nhé :)

Còn vấn đề 10tr 1 tháng captcha mình làm đc hay là chém gió thì sẽ update hàng ngày bên topic bên kia nhé :)
http://mmo4me.com/threads/thu-nhap-...-vong-1-thang-10tr.136805/page-7#post-2871204

Theo luôn :D Đang cần tiền giờ tới tết âm mua exciter chở gấu đi chơi nên cày như trâu vậy :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week