Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
vâng :) ai cũng phải trả qua 1 thời captcha. Tao đã gõ captcha 1 năm trong khi đó tao còn học và làm nhều thứ khác. Còn mày pro, thế mày làm cái quái gì đấy inverstor à :D:D:D:D:D thông mình vcl
Vui lòng comment với tâm trạng tốt và không sử dụng từ ngữ thô tục ở forum này. :D

mình gõ capt đúng 1 tuần đủ tiền mua auto PTC, HMA rồi thì giờ ko gõ capt nữa=)) còn trụ được 1 năm thì bá con bà đạo rồi
tao sống băng nghề này nên việc gì tao cũng làm, captcha có thể là nguồn thu nhập thêm vào cho những nghề khác. con người ta không chỉ biết làm offer. Đừng tưởng chỉ mày biết làm offer.

Captcha có gì đâu mà khoe nhỉ.1.Thời gian.2 Động lực 3.Gõ nhiều và bans nhiều lên tay.Nhưng captcha không tốt sức khỏe và đánh mất tính thông minh của bộ não.Sao không thử nhiều cái khác thú vị hơn.Động não hơn.

Mày tao với vcl kìa. Chắc thím kia không có ý xấu đâu :p chắc lỡ lời thui
mày tao là chuyện bt. VCL là gì :D. Cái kiểu viết tắt này nếu mod nào có ý sử thì mình sẽ đưa ra 1 đống bằng chứng về việc mod bỏ qua cho nhiều trường hợp nt này và ngay cả mod cũng dính. tất nhiên bane mình thì phải bane hàng loạt 1 số mod và triamod

Có nhiều cách để bạn tự tạo động lực cho mình làm việc tốt hơn, nhưng việc lập 2pic thế này
mình đọc nghe toàn mùi khoe khoang :).

Thôi off làm việc chăm chỉ đi :)

mày tao là chuyện bt. VCL là gì :D. Cái kiểu viết tắt này nếu mod nào có ý sử thì mình sẽ đưa ra 1 đống bằng chứng về việc mod bỏ qua cho nhiều trường hợp nt này và ngay cả mod cũng dính. tất nhiên bane mình thì phải bane hàng loạt 1 số mod và triamod
Thôi mình lượn đây. :D Mấy bác đi làm việc đi. Mật tg quá này :p

Có nhiều cách để bạn tự tạo động lực cho mình làm việc tốt hơn, nhưng việc lập 2pic thế này
mình đọc nghe toàn mùi khoe khoang :).

Thôi off làm việc chăm chỉ đi :)
TRót phóng lao phải theo lao chứ mình ko tuyển ref, ko mua bán gì thì đc lợi lộc gì khi làm thế này đâu

Mình muốn cho doivodoigame , nó sáng mắt ra thôi :) Và cũng 1 số bộ phận GATO nghi ngờ hay nói mình chém gió thấy rõ điều họ ko muốn thấy :p Và để anh em newbie, oldbie cảm thấy có chút động lực phấn đấu cùng mình :)

Ok kết thúc ở đây, proof sẽ show vào ngày mai. các bạn cũng ko cãi nhau nữa làm gì.

Ai cũng biết Captcha chỉ là bước đạp để phấn đấu lên các mục tiêu cao hơn trong cuộc sống thôi, nhưng nếu nói là hoạt động tay chân thì nhầm to rồi đấy.
Khi bạn thấy 1 code , tín hiệu sẽ phát lên não bộ để bạn nhận diện và xử lý. Nếu ko có 1 bộ óc nhanh nhạy, phản xạ nhạy bén thì speed của bạn ko thể quá đc 25 . Và đó là ranh giới giữa pro và newbie captcha :)

mệt quá thớt @capchater
ai nói j kệ họ đôi co làm j mất time
để time đó đi gõ cap hơn
P/S thực ra vụ 10tr cap 1 tháng mình cux ko tin lắm
mà cho hỏi thớt gõ mấy h 1 ngày vậy

hehe mình cũng muốn nói cậu trẩu tre lắm mà sợ phát ngôn ra lại bị bắt bẻ là ko xứng làm tmod :D nên đành thôi vậy , đúng là khổ thật :D
từ chức đi, làm member bt " chửi " nhau cho sướng như tui, có ai bắt bẻ đâu, tự dưng mang khổ vào người làm zề hehe:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mệt quá thớt @capchater
ai nói j kệ họ đôi co làm j mất time
để time đó đi gõ cap hơn
P/S thực ra vụ 10tr cap 1 tháng mình cux ko tin lắm
mà cho hỏi thớt gõ mấy h 1 ngày vậy
Thớt thì mình hok biết còn mình có thể cày 18h/day. Mình là sâu máy tính nên ngoài ăn uống tắm rửa có thể ngồi máy gõ cả ngày. speed tăng lúc sáng và khuya giảm lúc trưa trời nắng và lúc bắt đầu buổn ngủ. 3 gói cà phê Việt + 1 lon redbull vs 5 6 bữa cơm chia nhỏ. 1 ngày thì ngủ 3 4 giờ lả đủ lại sức. Đó là chủ nhật. Còn mấy ngày khác đi chơi bóng rổ học hành bình thường và vẫn ngủ 3 4 giờ 1 ngày. Quen rou` :D

mình nói thật..đúng là gõ cap có thể kiếm được 10 mil/month nhưng theo mình nghĩ..không cần phải thể hiện mình qua cách này.. Vì có những người còn rất giỏi hơn.. họ có thể kiếm nhiều hơn..Không nên làm như bạn captchater.. hãy hạ mình xuống thì mới được nâng lên cao..
Nếu bạn là người chính chắn và suy nghĩ .thì không cần phải nói quá nhiều....
chúc bạn thành công..
Sống chậm lại và suy nghĩ thật kỹ ...

:D . Hóng vụ này xem thế nào. Chắc trở về con đường captcha quá :D
kaka đang cãi nhau có khi xì cho mem đc cái tút 10 củ/.tháng vs captcha, lúc đó anh ấy sẽ trờ thành " wuyền thọi ":D:D:D

Ngày mới vào mmo cũng đã từng gõ thử capcha nhưng đươc 2 ngày chính thức vỡ đòn :p ,tìm hướng khác

mình thấy mấy pro gõ captcha thì lấy tay chân thay cho đầu óc thôi, cần cù bù thông mình =))

Mấy cái trò kiếm tiền hiện tại của bạn đều là thừa hưởng trí tuệ của người khác mà thôi, chính bạn cũng là người dùng tay để sử dụng soft với tool để kiếm tiền chứ có dùng đầu óc để nghĩ ra soft rồi bán lấy tiền đâu. Nói lịch sự thế đủ rồi, thế mày chửi tất cả những người gõ captcha đều là lũ thiếu thông minh không có đầu óc à ???

Thớt thì mình hok biết còn mình có thể cày 18h/day. Mình là sâu máy tính nên ngoài ăn uống tắm rửa có thể ngồi máy gõ cả ngày. speed tăng lúc sáng và khuya giảm lúc trưa trời nắng và lúc bắt đầu buổn ngủ. 3 gói cà phê Việt + 1 lon redbull vs 5 6 bữa cơm chia nhỏ. 1 ngày thì ngủ 3 4 giờ lả đủ lại sức. Đó là chủ nhật. Còn mấy ngày khác đi chơi bóng rổ học hành bình thường và vẫn ngủ 3 4 giờ 1 ngày. Quen rou` :D

gió to lắm rồi :).

Mình xin cam đoan 100% ko ai có thể ngủ 3->4h 1 ngày mà đủ sức cả nhé :). ít nhất là 6h :). Nói thì phải có proof :). Chém như vầy mình cũng chém được :). Xin lỗi chứ cái thời mình học 12 thì chơi game đến 4h sáng xong ngủ đến 6h sáng thay đồ đi học. ngày chỉ có 2 tiếng ngủ thôi nhé :). nhưng chỉ được 1 ngày là say xẩm mặt mày rồi :) (dù là đã thức khuya hơn 2 năm) . đừng có nói là quen hay ko quen,mình đã thức khuya gần 6 năm nay mà còn ko dám khẳng định ngày ngủ 3->4h là đủ sức khỏe mà cậu này được vậy còn hơn cả siêu nhân :rolleyes:., ko tin thì cứ lục mấy cmt của mình hay onl lúc 4h sáng thì sẽ biết:)

Thôi ko chém nữa coi phim kinh dị đây.

Dạo này Bão nhiều quá, thành ra con người ta bị lây nhiễm bệnh Phong. :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,821
172,888
Latest member
winnerxgia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week