Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Thời gian là thời gian làm việc/day
Động lực là Tiền +nổ lực bản thân
Show cho 1 cái proof nhỏ của tui.
1 ngày 4h work.Invest 0$(ko đủ software captcha) kiếm ra chừng đó.
rcgmry

Khi cậu gõ captcha thì cậu chỉ biết captcha thôi.Những captcha cậu gõ tôi mua đấy.Thế giới rộng lắm.
Tôi trước đây cũng là 1 captchater nên hiểu về sức khỏe lâu dài,và tôn trọng nó.Động não là phân tích,kế hoạch,logic,phán đoán.Không phải đầu trơ trơ rứa,không thú vị chút nào..
Tôi cũng ko biết bạn là ai và bạn cũng ko biết tôi là ai cho nên cứ ôn hòa mà sống.Closed thread và làm việc thôi.gluck
Bác này làm captcha mà ra được từng đó sao hả trời? @@ bá đạo quá đê

Có cái proof thôi mà 1 ngày 9 page nhỉ, thử xem tình hình ntn :D
P/s: Góp ý là nếu show proof khích lệ member đb là newbie thì mình nghĩ ở 1 mức độ vừa phải thôi chứ k nên show theo kiểu chứng tỏ mình giỏi ntn,đồng ý cậu giỏi nếu thực sự đc 10tr/ tháng,nhưng chắc chỉ có cậu là số ít ( ngủ k tới 5 tiếng ), còn lại số đông thì impossible. Cậu ghi i can you can mà 10 tr/ tháng thì hơi khó với newbie, nếu giảm xuống vd còn 3-5 triệu thì đó là sự khởi đầu mà ai cũng cũng có thể làm đc kể cả newbie.

để xem khả năng của các captchater nào. Mình cũng thử xem sao. Chúc các captchater làm ăn phát đạt.

rcgmry

Khi cậu gõ captcha thì cậu chỉ biết captcha thôi.Những captcha cậu gõ tôi mua đấy.Thế giới rộng lắm.
Tôi trước đây cũng là 1 captchater nên hiểu về sức khỏe lâu dài,và tôn trọng nó.Động não là phân tích,kế hoạch,logic,phán đoán.Không phải đầu trơ trơ rứa,không thú vị chút nào..
Tôi cũng ko biết bạn là ai và bạn cũng ko biết tôi là ai cho nên cứ ôn hòa mà sống.Closed thread và làm việc thôi.gluck

site gì mà mua nhiều thế

Vấn đề ở đây của mình là ko phải khoe mẽ mà do tên doivodoigame thách thức yêu cầu mình chứng minh chữ kí của mình ko phải là chém gió giống hắn nen mình mới lập topic này để chứng minh thôi :)
CÒn vấn đề khoe proof thì thật giả thật sự chẳng thể nào chứng minh lên đc. Nhiều pro dính vào mình cũng show proof lên vài k, vài chục k$ / tháng nhưng là của bao nhiêu người (ref) , là từ cái gì, là thật hay fake thì khỏi nhận xét cho mất thời gian. Ai thích thể hiện thì cứ việc :) còn tin hay ko thì tùy vào các bạn.

Đêm qua giải quyết nôt vài việc nên ko ngủ, giờ ko còn đủ sức thức đến 10h như mọi ngày. Ngủ 1 phát đã chốc dạy làm tiếp

Ngày đầu tiên : PROOF THỨ 1 trong ngày - 5000 code

rcgmry

_Thời gian làm việc/1h hoặc /day chính là giá trị con người của bạn, ek phải thời gian, vì nếu cho billgate một năm tuổi trẻ của bạn, thì ông ta có thể kiểm một tỷ đô xanh.
_Thời gian chính là số thời giờ bạn sống để hoạt động vì mục đích nào đó (nó bao gồm tất cả mọi hoạt động chứ ko phải chỉ có làm)
_Tiền + nỗ lực bản thân = rất nhiều tiền chứ cũng ek phải là động lực nhá !!!
_Động lực là cái thúc đẩy con người ta làm điều gì đó !!!
_Proof không đủ tính thuyết phục, bên cạnh đó thì bạn khoe cái đó ra với mục đích gì ???
_Ồ thế hóa ra ông là chủ một trong các trang làm ra captcha hay là một trong những người mua captcha để sử dụng ??? Thế ông là hacker hay spammer tin rác ??? Nói chung là cái gì thì ông cũng chỉ là người phục vụ cho khách hàng mà thôi, vậy như bọn tôi gõ captcha phục vụ cho ông thì ông làm tướng, vậy ông phục vụ cho khách hàng (có thế bao gồm cả tôi) thì tôi có phải là tướng không ??? Khái niệm cơ bản không có mà cũng hất hàm mày làm việc cho tao đấy ... ừ ừ !!! Giỏi !!!

Last edited:
Đêm qua giải quyết nôt vài việc nên ko ngủ, giờ ko còn đủ sức thức đến 10h như mọi ngày. Ngủ 1 phát đã chốc dạy làm tiếp

Ngày đầu tiên : PROOF THỨ 1 trong ngày - 5000 code
View attachment 25536

:oops: chỉ thế này sợ hơi khó thành hiện thực rồi , có vẻ bạn chủ topic theo chủ nghĩa duy tâm :rolleyes:

Sp bác chủ top cũng ở mức TB thôi nhỉ, muốn 10tr/1t thì có lẻ bạn thread này toàn ăn rồi ở nhà ko .
hơn cả proof off của các pro nhìu =))

rcgmry

em muốn đc như anh ý :(( Proof khủng hơn cả off ấy chứ. chưa đầy 1 tháng mà 1k5 kìa, Off tuổi gì :p

làm ngày 15$ thì mình nghĩ khả năng vô tư, nhưng thread quên 1 điều là trừ tiền proxy, trừ tiền điện và mạng ra rồi @@

rcgmry

Proof kiếm tiền của 1 ông chủ captcha đây sao
:oops::oops::oops:

Nhìn mà ngưỡng mộ :D:D:D

Mình làm hơn 1 năm trở lại đây rồi :) Bạn bị như vậy là do bạn ko biết cách tăng cường và bảo vệ sức khỏe cũng như tinh thần thôi :)
cứ thử đi thớt, nhưng với đk là phải kiếm được 10tr/ tháng như thớt nói từ đầu :)

_Thời gian làm việc/1h hoặc /day chính là giá trị con người của bạn, ek phải thời gian, vì nếu cho billgate một năm tuổi trẻ của bạn, thì ông ta có thể kiểm một tỷ đô xanh.
_Thời gian chính là số thời giờ bạn sống để hoạt động vì mục đích nào đó (nó bao gồm tất cả mọi hoạt động chứ ko phải chỉ có làm)
_Tiền + nỗ lực bản thân = rất nhiều tiền chứ cũng ek phải là động lực nhá !!!
_Động lực là cái thúc đẩy con người ta làm điều gì đó !!!
_Proof không đủ tính thuyết phục, bên cạnh đó thì bạn khoe cái đó ra với mục đích gì ???
_Ồ thế hóa ra ông là chủ một trong các trang làm ra captcha hay là một trong những người mua captcha để sử dụng ??? Thế ông là hacker hay spammer tin rác ??? Nói chung là cái gì thì ông cũng chỉ là người phục vụ cho khách hàng mà thôi, vậy như bọn tôi gõ captcha phục vụ cho ông thì ông làm tướng, vậy ông phục vụ cho khách hàng (có thế bao gồm cả tôi) thì tôi có phải là tướng không ??? Khái niệm cơ bản không có mà cũng hất hàm mày làm việc cho tao đấy ... ừ ừ !!! Giỏi !!!
Tôi ko quen bạn.Và bạn cũng không quen tôi.Cho nên sống an lành cho khỏe.Tôi đính chính lại động lực là nổ lực.Hôm qua đánh nhanh quá.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week