Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Thời gian là thời gian làm việc/day
Động lực là Tiền +nổ lực bản thân
Show cho 1 cái proof nhỏ của tui.
1 ngày 4h work.Invest 0$(ko đủ software captcha) kiếm ra chừng đó.
rcgmry

Khi cậu gõ captcha thì cậu chỉ biết captcha thôi.Những captcha cậu gõ tôi mua đấy.Thế giới rộng lắm.
Tôi trước đây cũng là 1 captchater nên hiểu về sức khỏe lâu dài,và tôn trọng nó.Động não là phân tích,kế hoạch,logic,phán đoán.Không phải đầu trơ trơ rứa,không thú vị chút nào..
Tôi cũng ko biết bạn là ai và bạn cũng ko biết tôi là ai cho nên cứ ôn hòa mà sống.Closed thread và làm việc thôi.gluck
ghê thế nhỉ! thế giới này rộng thật! :cool:

Đêm qua giải quyết nôt vài việc nên ko ngủ, giờ ko còn đủ sức thức đến 10h như mọi ngày. Ngủ 1 phát đã chốc dạy làm tiếp

Ngày đầu tiên : PROOF THỨ 1 trong ngày - 5000 code
View attachment 25536

tính thực tế nhìn số code đã post. được có khoảng 3k thôi. Vậy tính ra 3h bạn làm được có 3$, chứ k phải 5$

Cứ như này + ngồi lâu = 20tr/th cũng đc mà ... :)))))))))))))))))))
sp trên 3x thì mơ đi rồi ngồi cạp cả ngày =))
Vốn dĩ SP cao chỉ để rút ngắn TG làm việc, chứ nó ko thể kéo dài đc TG làm việc...
Đã từng thủ SP cao nhưng làm 1 hồi tay rất oải và sau khi nghĩ tay trong 1 Khoản TG dài tay sẽ bị mỏi 1 cách bất thường ko như các SP dưới 3x gõ đầm tay tay ko có chịu chứng mỏi oải như trên 3x

tính thực tế nhìn số code đã post. được có khoảng 3k thôi. Vậy tính ra 3h bạn làm được có 3$, chứ k phải 5$
tính thực tế là sao? Mình làm ban đêm mà ? từ 0 h - >3h đó :)

Cứ như này + ngồi lâu = 20tr/th cũng đc mà ... :)))))))))))))))))))
cái ảnh này từ thời nào vậy :D Thời mình cheat 1 chữ speed mình >40 kìa :)

Và đêm qua toàn code dài từ 0h ->3h nhé :) Speed mình cũng ko ko thua kém mấy ai trong box đâu :)

cái ảnh này từ thời nào vậy :D Thời mình cheat 1 chữ speed mình >40 kìa :)

Và đêm qua toàn code dài từ 0h ->3h nhé :) Speed mình cũng ko ko thua kém mấy ai trong box đâu :)

Chích là phải > 50 sp đó ông lội ... :p

Mấy ông này tiết kiệm nhỉ, từ mấy tháng trước tui đã gia hạn lên năm 2014 rồi !!! Đợi sang năm 2014 gia hạn lên năm 2015 cho nó vãi đạn :)
Tôi ko quen bạn.Và bạn cũng không quen tôi.Cho nên sống an lành cho khỏe.Tôi đính chính lại động lực là nổ lực.Hôm qua đánh nhanh quá.:D

Xin lỗi bạn vẫn sai rồi !!! Động lực không phải là "nổ lực" và cũng chẳng phải là nỗ lực. Vì động lực được xem như niềm hy vọng hay một sức mạnh khác giúp khởi đầu một hành động với nỗ lực tạo ra một kết quả cụ thể nào đó. Hai khái niệm hoàn toàn khác hẳn nhau, nó chỉ quan hệ với nhau thôi !!! Và tốt nhất là bạn đừng nói triết lý ra nữa, bạn nói ra câu nào là thọt vào mồm câu đó thôi :D

Last edited:
Topic này đc tạo ra nhằm mục đích gì vậy? Để chủ thớt khoe hàng? Hay là để đáp lại lời thách thức của 1 mem nào đó? À mà thôi, dù sao thì 2 lí do trên cũng chỉ là 1 và chẳng có ý nghĩa gì cả.

Chủ thớt cam đoan 1 tháng kiếm được tầm 10 tr. 10 tr quy ra WMZ thì được khoảng 488$. 488/30days => 1 ngày thớt phải làm được 16$. Sp của thớt trung bình là 28wpm nhỉ? Sp của mình khi gặp code dài cũng tầm đó. Và tính ra để gõ đc 16$/day với speed như vậy, cộng với thời gian mệt nghỉ thì thớt 1 ngày phải dành ra ít nhất là 12 tiếng để gõ, và ngày nào cũng phải như vậy mới đủ 1 tháng 10tr. 30 ngày trong tháng, ngày nào cũng như ngày nào, ngồi ỳ bên cái máy tính 12 tiếng, không hoạt động vui chơi, không giao lưu bạn bè, không tiếp xúc với xã hội bên ngoài... Chỉ có ăn, ngủ, và ngồi bên máy tính gõ liên miên. Mình tin, bằng 1 ý nghĩ khá khách quan, là không ai trong 4r này làm đc như vậy đâu. Chỉ cần 1 ngày thứ 7, chủ nhật nào đó thớt bận việc gì ko gõ đc là đc thọt mất 10 tr rồi.

Vậy nên, mình nghĩ thớt sẽ chẳng đỡ nổi cái mục tiêu 10tr trong topic này thôi. Close đi trước khi quá muộn thớt à, dù cho mục đích của topic này là gì đi nữa.

Mấy ông này tiết kiệm nhỉ, từ mấy tháng trước tui đã gia hạn lên năm 2014 rồi !!! Đợi sang năm 2014 gia hạn lên năm 2015 cho nó vãi đạn :)

Xin lỗi bạn vẫn sai rồi !!! Động lực không phải là "nổ lực" và cũng chẳng phải là nỗ lực. Vì động lực được xem như niềm hy vọng hay một sức mạnh khác giúp khởi đầu một hành động với nỗ lực tạo ra một kết quả cụ thể nào đó. Hai khái niệm hoàn toàn khác hẳn nhau, nó chỉ quan hệ với nhau thôi !!! Và tốt nhất là bạn đừng nói triết lý ra nữa, bạn nói ra câu nào là thọt vào mồm câu đó thôi :D
Tôi viết theo chữ ký của tôi.Có sai chữ nỗ sang chử động thôi.Tôi không quen cậu nên cậu đừng hổ báo quá.Dạy đời hay sao thế.

Tôi viết theo chữ ký của tôi.Có sai chữ nỗ sang chử động thôi.Tôi không quen cậu nên cậu đừng hổ báo quá.Dạy đời hay sao thế.
Này !!! có cần phải quen thì mới có thể nói chuyện hay không ??? Tôi nói có gì sai không ??? Đã nói đến triết lý là phải đúng và chính xác, tôi thèm dạy đời bạn à ??? Nhưng bạn thở ra mấy câu động lực với nỗ lực ra đây để dạy đời ai ??? Ai bảo bạn phải thở ra các câu đó, tôi thấy bạn nói sai mà ko chịu nhận lỗi nên tôi bắt lỗi thôi, còn sửa sai hay không thì nhìn comment của bạn là biết bảo thủ kinh rồi !!! Chưa kể bạn khoe cái lương khủng của bạn để nói lên điều gì ??? Topic này là nơi để một người đàn ông chứng tỏ lời nói của anh ta là sự thật chứ không phải nơi để bạn dùng tiền và công việc "thượng lưu" của bạn ra đè nén người khác. Bạn không bằng một góc của captchater đâu. Biến đi !!!

Last edited:

gia hạn chi cho cố vào nhỉ, ta cứ 1 tàn tán tháng 1 tháng, hết lại mua chịu rồi đến tháng kế tiếp pay luôn cho chẳng 1$ lúc nào cũng vậy cứ hết hạn ném code cho bác Đức ném lại key, tháng kế tiếp ném code + 1$ bên kia ném lại key cho lành
Mua tế sống hay sao mà mua cả năm trời

gia hạn chi cho cố vào nhỉ, ta cứ 1 tàn tán tháng 1 tháng, hết lại mua chịu rồi đến tháng kế tiếp pay luôn cho chẳng 1$ lúc nào cũng vậy cứ hết hạn ném code cho bác Đức ném lại key, tháng kế tiếp ném code + 1$ bên kia ném lại key cho lành
Mua tế sống hay sao mà mua cả năm trời
Thứ nhất là mất thời gian, thứ hai là ko đáng mấy đồng vậy sao không thuê cả năm cho nó lành, nhỡ đâu ông XD nổi hứng tăng giá soft thì mình vẫn có 1 năm thời gian, quá lời còn gì. Chắc ở nhà bạn không bao giờ phải trả hóa đơn internet hay truyền hình cáp nhỉ ? Không phải tự dưng mà tôi phải đóng 1 năm thời gian sử dụng đâu, vì lâu lâu nhà mạng lại nâng mức giá một lần đấy !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week