Announce Thu nhập captcha của Captchater trong vòng 1 tháng (10tr)

Status
Not open for further replies.
Ngồi lâu như robot thì nhìu tiền thui ... sp 35 trung bình 2$/h ... bình thường như bao người trên đường ... :p ... mình ngồi 4h là chán mún đập lun cái màn hình :))))))
Cao thủ là đây !!! chuyên gia làm việc trên 30 speed, ko bao giờ post tình hình dưới 30, đợt trước thì xuất hiện rất nhiều trong topic post tình hình, nhưng dạo này lại đỡ nhiều rồi, ko biết có phải đi du học hay không vậy :D

thêm 1 ý nữa là khi cap lúc đầu thì hăng mà càng về sau thì đuối, dân cap thì chắc chán phải biết cái tình trạng mỏi mắt + mỏi tay rồi,
không bao h gõ đều được đâu. Nếu ai bảo gõ đều được thì vả vào mồm :rolleyes:
tất nhiên rồi ng chứ phải máy đâu, nhưng nếu bạn có ng nc suốt với bạn trong TG làm thì sẽ khác, nhưng mình nếu có ai 8 vui ngồi liên tục 5 6 tiếng cũng chẳng sao mà ko có ng tám thì 30-40' buộc phải nghĩ tay, nhưng cũng ko ảnh hưởng gì đến thu nhập nhìu cho lắm.
10tr thật là ko khó nhưng đổi lại mất nhìu thức, SK, bùn bả dễ tự kỉ :D Ế =))

gặp các pro ko phải trẻ trâu khi gặp mấy chuyện này sẽ nghĩ "ôi cái bọn trẻ trâu ấy mà so đo với chúng làm gì. kệ chúng muốn nói gì nói" rồi thì im lặng mỉm cười nhìn :)

tất nhiên rồi ng chứ phải máy đâu, nhưng nếu bạn có ng nc suốt với bạn trong TG làm thì sẽ khác, nhưng mình nếu có ai 8 vui ngồi liên tục 5 6 tiếng cũng chẳng sao mà ko có ng tám thì 30-40' buộc phải nghĩ tay, nhưng cũng ko ảnh hưởng gì đến thu nhập nhìu cho lắm.
10tr thật là ko khó nhưng đổi lại mất nhìu thức, SK, bùn bả dễ tự kỉ :D Ế =))

Lâu lâu nghỉ làm ở nhà, mang công việc ra hàng net mà làm, đảm bảo xung quanh bọn trẻ nhòm ngó hỏi: anh ơi làm cái gì thế ??? Mình đáp rằng: 1h kiếm 30.000 em eyyy !!! Đảm bảo bọn trẻ mắt long sòng sọc hỏi han tứ lung tung, tha hồ mà vừa làm vừa trả lời nhá :))

gặp các pro ko phải trẻ trâu khi gặp mấy chuyện này sẽ nghĩ "ôi cái bọn trẻ trâu ấy mà so đo với chúng làm gì. kệ chúng muốn nói gì nói" rồi thì im lặng mỉm cười nhìn :)

Ồ !!! còn hình như còn thiếu một vế: "... mỉm cười nhìn và ngẫm nghĩ: "giống hệt mình hồi xưa"" :D

Lâu lâu nghỉ làm ở nhà, mang công việc ra hàng net mà làm, đảm bảo xung quanh bọn trẻ nhòm ngó hỏi: anh ơi làm cái gì thế ??? Mình đáp rằng: 1h kiếm 30.000 em eyyy !!! Đảm bảo bọn trẻ mắt long sòng sọc hỏi han tứ lung tung, tha hồ mà vừa làm vừa trả lời nhá :))
ý kiến rất hay nhưng mình không muốn bị làm phiền khi làm gì đó :D với lại bây giờ cap với mình chỉ để vui vì mình không theo con đường này nữa, giống như cap để không quên 1 thời nhờ nó mà mình đã vươn lên, cũng từ nó mình có tiền làm nhiều thứ hơn và được như bây giờ
Cảm ơn nghề captcha :)

@captchater <= Ông này ngồi lâu 10tr/th đúng rùi ... Các bro cứ TROLL hoài ... em mà ngồi đc 12/24 thì phải > 15tr/th cơ ... :))))))))))))

nói chung làm mod thì ít chém gió đi 1 chút, thích chém gió thì tạo clone chém thoải mái.

còn gõ cạp 10 triệu 1 tháng thì 1or0 k biết k bàn tới

Chuẩn lun .... :))))))))))))))))) hơi phũ phàng ... :p

bạn lấy avatar anonymous. Thế này nhé mình lấy tay chân thay cho đầu óc thôi. Vậy bạn cho mình thỉnh giáo 1 chút cái trình độ của bạn được không :) mình xin lấy 1 chút kiến thức không bằng được bạn để muốn thỉnh giáo bạn :) ok

mình thấy mấy pro gõ captcha thì lấy tay chân thay cho đầu óc thôi, cần cù bù thông mình =))

ý bác là sao??? gõ captcha là 1 bàn đạp để vươn lên công việc khác chứ k thể nào làm captcha mãi, làm riết k bị bệnh mới là lạ
chắc bác có đầu óc hơn người khác :))

haiz, nói cho rồi còn tự ái, chấp nhận sự thật đi!
vâng :) ai cũng phải trả qua 1 thời captcha. Tao đã gõ captcha 1 năm trong khi đó tao còn học và làm nhều thứ khác. Còn mày pro, thế mày làm cái quái gì đấy inverstor à :D:D:D:D:D thông mình vcl

vâng :) ai cũng phải trả qua 1 thời captcha. Tao đã gõ captcha 1 năm trong khi đó tao còn học và làm nhều thứ khác. Còn mày pro, thế mày làm cái quái gì đấy inverstor à :D:D:D:D:D thông mình vcl
mình gõ capt đúng 1 tuần đủ tiền mua auto PTC, HMA rồi thì giờ ko gõ capt nữa=)) còn trụ được 1 năm thì bá con bà đạo rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,980
Latest member
Subindev

Most viewed of week

Most discussed of week