[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

dạo này lười làm quá nên lập 1 topic coi như tự khích lệ tinh thần cho ngày hôm sau tốt hơn ngày hôm trước :binhsua29:

Ngày 3/6: thu nhập 10$
Lí do: vẫn khoái chơi game vl private ,đọc truyện tranh, hóng hớt chuyện trên facebook và forum và ngủ nướng :binhsua28:
bro là đây :binhsua24:

dạo này lười làm quá nên lập 1 topic coi như tự khích lệ tinh thần cho ngày hôm sau tốt hơn ngày hôm trước :binhsua29:

Ngày 3/6: thu nhập 10$
Lí do: vẫn khoái chơi game vl private ,đọc truyện tranh, hóng hớt chuyện trên facebook và forum và ngủ nướng :binhsua28:
cạp mega.
code load nhanh thì ngày 1$
code load chậm thì ngày 0.5$
p/s cạp mòn bàn phím mà chưa đủ tiền thay bàn phím mới.
ai giàu có tài trợ e cái bàn phím với :binhsua20:

cám ơn các bạn thực tế là mình đặt chỉ tiêu là 15$ 1 ngày, hi vọng là ngày hôm nay sẽ làm đc. :binhsua23:

thì đêm mình làm khoảng 6->7 tiếng ( chưa tính thời gian trừ hao do ăn uống, nằm nghỉ) sao đc khoảng 10$ , ngày làm 3 tiếng 5$ nữa là nghỉ , cũng ko đến nỗi cả ngày.

e thì đi làm nữa nên chỉ tiêu ko dc như bác thớt gòi - giờ đánh capt cho vui thui kiếm tiền nap dt :binhsua41:

Speed 33 trở lên 1h 2k code thì nhanh mà =))
hjx tùy code thôi bác, làm đêm đa phần code 2 chữ loại dài nên speed em dao động từ 27 ->28 là chủ yếu thui

Thôi đi ngủ , chốc dậy còn lên trường nữa :binhsua28:

e thì đi làm nữa nên chỉ tiêu ko dc như bác thớt gòi - giờ đánh capt cho vui thui kiếm tiền nap dt :binhsua41:

đây tổng số $ e gõ mega tuần vừa rồi.
ai nhận làm đệ tử không :binhsua29:

chỉ capt ban ngày, hôm nào nghiện game thì 8 9$, khi nào ngán thì 11 12$ :) đủ ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,951
171,996
Latest member
Pater10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week