thật là ko biết phải làm ntn ?

Reactions
9
MR
0.000
Em có 1 chuyện cần tâm sự mấy ngày nay r ! nên hôm nay lên đây muốn xin ý kiến của mọi người
Em có 1 người bạn , 2 thằng là bạn học cấp 3 lên đại học và chơi vs nhau thân lắm. Cả em và nó trước đây đều có người yêu và chia tay , sau đó nó đi bước nữa còn em thì FA. Tuy nhiên e và nó với cả người yêu mới của nó cũng hay đi ăn , xem phim cùng. Lúc đầu thì em cũng chỉ thấy con nhỏ đó bình thường ko mấy chú ý làm gì , người thì thấp , điện nước cũng chẳng có nhiêu , lại sih năm 95 ( ps: em sn 94 nên ko thích bạn gái của mình nhỏ tuổi hơn )… rồi vẫn là thế trong vòng hơn 1 năm. Vào một ngày đẹp trời , bọn em có hẹn lên đầm sen chụp hình em chú ý đến những cử chỉ , cách tạo dáng và nói chuyện … ÔI mẹ ơi , sao lại có người con gái đáng yêu quá vậy nè- mà thực lúc đó em cũng chưa biết đó là yêu . Đến khi tối đi chơi về , em lôi máy ảnh lên FB up hình thì ngắm lại thì em tin rằng đối với em con bé – gấu thằng bạn đẹp cực. Mà có phải em kết nó ko hay do hơi bia làm đôi mắt nở hoa ko biết.. cả 1 năm trời tiếp xúc ko ngờ con bé đó lại có ngày làm em mê mẩn như vậy.. ( con bé cũng sexy lắm .. đôi khi em chỉ mún thịt thôi :> )
Tiếp những ngày sau đó , em lục tung cả những bức hình của nó ra từ mezing đến FB , càng ngắm càng yêu , đúng 1 ngày ko ngắm hình của nó rồi tưởng tượng là em chịu ko đc.Ngày ngày em càng muốn gặp thằng bạn em nhiều hơn , nhưng đen tối là ko phải gặp nó mà để gặp con bé của nó. Em thấy mình hơi hơi mù quáng và rất có lỗi với bạn em , em chỉ muốn nói với nó điều này” …N.H ơi tao xin mày con gấu “

Nhiều lúc em cứ hay đùa là “ tao cũng mún cưa gấu của mày ..”- kể cả lúc nó còn quen con cũ , rồi 2 đứa em chỉ cười nhưng nó tỏ ra ko thích và phản đối bằng đùa lại .
Đặc biệt thằng này quan trọng chuyện tình cảm lắm, cho dù em có đánh nó , quịt tiền của nó hay làm gì nó cũng đc… với danh nghĩa bạn bè như thủ túc bao nhiêu lâu nó cũng sẵn sang bỏ qua nhưng chỉ cần nó biết em có tình cảm với bạn gái nó thôi chứ chưa cần ngủ với bạn gái nó là nó sẽ ko để yên cho em đâu , tình bạn của 2 đứa em xây dựng mấy năm trời sẽ mất .
Với mình thì cô ấy là 1 hy vọng , 21-12 vừa rồi em định bày tỏ nhưng ko dám , hơn nữa em ko thể phản bội lại người bạn của mình
Em phải làm sao đây các bác.

--------------------
cảm ơn các bác đã đọc
có người pm nói em rằng " nếu sau này vợ của m bị người ta cưới đi m nghĩ ntn ? "
Xin trả lời rằng , trong t.y mà ko biết giữ gìn thì chia tay là chuyện bt. Vậy mới có khái niệm tình tay 3 , trong báo chí , truyện và nhạc lẫn phim cũng hay nhắc tới còn gì ... khi yêu đâu mấy ai điều khiển đc cảm xúc và suy nghĩ của mình?
Mà bị các bác quăng gạch cũng đúng , em xin tiếp thu ạ
đây gọi là lăng nhăng, cái gì cũng muốn rút cuộc chẳng đc cái gì. sau này có vợ rồi ông này ko ăn nem chả mới là lạ :))
e đâu có cái gì cũng muốn đâu bác

thế con pé đó thế nào nó iu thằng bạn ku chứ..
nó là n.y bạn em đó :(

Last edited by a moderator:

kixxixxi

Hero
Reactions
389
MR
0.014
bạn bày tỏ. n đồng ý. sau này có chắc sẽ ko có 1 người giống như bạn làm vậy ko. vote cho bạn thân. con kia phắn đừng ngĩ linh tinh :binhsua160: tỉnh táo lại đê

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cố lên cậu , tớ ủng hộ :))
20 char

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
thế con pé đó thế nào nó iu thằng bạn ku chứ..

- - - Updated - - -

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Doi-ngheo-khong-the-chon-Em-Hoang-AXN/IW80UIAO.html

đôi khi chỉ có thể là iu thầm, là thương nhau để đó như hamlet trương, :binhsua12: còn nếu không thì coi tình cảm gấu đó thế nào, nếu mà bạn của chú vs pé đó tình cảm, đẹp đôi thì ko nên nhảy vô mà chết ko kịp hấp hối,... chuyện tình cảm thì...điều gì đến nó sẽ đến thui, t cũng từng mang tiếng là cướp pồ bạn r...:binhsua115: nhưng mà chắc ko nan giải như chủ thớt đâu...good luck.

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:binhsua159: đọc xong đánh giá lăn nhăn :binhsua160: con gái có gì hót và tại sao lại giành bgai của bạn
nếu có cũng chỉ là phấn khích nhất thời :binhsua160:
thôi chết lại anh hùng bàn phím ùi

A123

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
Cảm thông cho chủ thớt, trong tình yêu mà, đa phần luôn là cảm xúc lấn át lí trí. Hiện tại mình cũng là một girl giống girl trong câu chuyện của chủ thớt.

Nhưng khuyên thớt một câu: Girl thì dễ kiếm còn bạn thân lại khó tìm.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
cho bác 2 câu kinh nghiệm nè:
1. nói chung là đừng tin tưởng vào con gái quá
2. đừng phản bội lại tình bạn giữa 2 thằng đàn ông.
mình cũng gặp chuyện y bạn, người yêu thằng bạn. 3 đứa cũng hay đi chung, nói chung thì mình cũng hơi để ý nhỏ kia, nhưng nhỏ kia cũng tỏ ra thích mình. 2 thằng ngồi lại NC và cuối cùng nhận ra được con kia ko đơn giản. cuối cùng tình bạn vẫn giữ được và 2 đứa vẫn A cùng con kia ;))

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
vote 3some

chantroitudo

Senior
Reactions
164
MR
0.006
Khuyên bác nên bỏ ! Bạn thân thì chỉ có vài thằng , còn girl thì Trái Đất có vài tỉ lận ! Bác chọn đi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week