Ask Dùng proxy kiếm tiền ntn giờ các bác?

Orchad93

Junior
Reactions
23
MR
0.367
Chuyện là em có tk proxy của công ty, có hơn 100 con, không dùng thì phí quá. Các bác có mẹo gì dùng đống proxy đó kiếm được tiền không ạ? Tiền đủ bánh tráng, trà sữa chứ em cũng không hi vọng cao sangg đâu. Cảm mơn các bác trước ạ!!!

Hay thanh lý có ai mua ít xịt ntn k nhề :( Cty em chuyển qua provider khác nên em được cái acc :))

Upvote 0
cái này trông như của 9proxy,có proxy thì thiếu gì kèo đâu bác, vác đi làm ptc cũng ra xèng mà
không biết mua source từ cùng 1 chỗ hay gì nhung thấy mấy ông này đều tương tự nhau cả, IP này là IP dùng 1 lần và sống không lâu nên việc dùng vào mấy kèo cần giữ IP thì không được đâu.

Upvote 0
không biết mua source từ cùng 1 chỗ hay gì nhung thấy mấy ông này đều tương tự nhau cả, IP này là IP dùng 1 lần và sống không lâu nên việc dùng vào mấy kèo cần giữ IP thì không được đâu.
Vậy có kèo nào ngon cho loại proxy này k bácccc

Upvote 0
9proxy còn free cho 20 ips để xài , có hơn trăm ips thế này thì bán đc mấy đâu
Em đang kiếm cách xài coi có MMO được với tụi nó k á bác, chứ chắc bán chả được nhiêu, cty biết lại mang tiếng. Còn 9Proxy thì em cũng qua vớt 20 con rồi, có gì có kèo thơm xài lun :))

Upvote 0
Em đang kiếm cách xài coi có MMO được với tụi nó k á bác, chứ chắc bán chả được nhiêu, cty biết lại mang tiếng. Còn 9Proxy thì em cũng qua vớt 20 con rồi, có gì có kèo thơm xài lun :))
reg acc ebay cũng đc đó , mà tốn thêm mail vs phone nữa :)))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom